เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €2M (8 พ.ย. 2564)
อัปเดตล่าสุด:
Aarón Herrera เล่นให้กับ DC United ตำแหน่ง: กองหลัง, สัญชาติ: กัวเตมาลา, อายุ: 29 ปี, ส่วนสูง: 180 ซม., มูลค่าตลาด: €1.5M Aarón Herrera ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 15 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Aarón Herrera ลงเล่นคือ Guatemala พบ Suriname โดยอยู่ในสนาม 90 นาที วันที่แข่งขัน: 6 ตุลาคม 2569
DC United: 7 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ DC United ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026 Aarón Herrera ลงเล่น 385 นาที และเป็นตัวจริง 4 นัด
DC United: 70 นัด 1 ประตู 8 แอสซิสต์
Montreal Impact: 23 นัด 0 ประตู 2 แอสซิสต์
Real Salt Lake: 134 นัด 1 ประตู 16 แอสซิสต์
Aarón Herrera อายุ 29 ปี วันเกิด: 6 มิถุนายน 2540
ตำแหน่ง: กองหลัง
สโมสรของ Aarón Herrera: DC United
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| DC United | 28 ปี | €1.5M | |
| DC United | 28 ปี | €1.8M | |
| DC United | 27 ปี | €2M | |
| DC United | 27 ปี | €2M | |
| DC United | 27 ปี | €2M | |
| DC United | 26 ปี | €2M | |
| Montreal Impact | 26 ปี | €2M | |
| Real Salt Lake | 25 ปี | €2M | |
| Real Salt Lake | 25 ปี | €2M | |
| Real Salt Lake | 24 ปี | €2M | |
| Real Salt Lake | 24 ปี | €1.2M | |
| Real Salt Lake | 23 ปี | €1.2M | |
| Real Salt Lake | 23 ปี | €950K | |
| Real Salt Lake | 22 ปี | €750K | |
| Real Salt Lake | 22 ปี | €950K | |
| Real Salt Lake | 21 ปี | €750K | |
| Real Salt Lake | 21 ปี | €300K | |
| Real Salt Lake | 20 ปี | €50K | |
| Real Salt Lake | 20 ปี | €50K |
ส่วนสูงของ Aarón Herrera: 180 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: กัวเตมาลา
มูลค่าตลาด: €1.5M
Aarón Herrera ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 15 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Aarón Herrera ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 15 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 1,099 นาที
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | คอนคาเคฟ เนชันส์ลีก | กัวเตมาลาทีมชาติ | 4 | 360 | 0 | 1 | 7.4 |
| 2026 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | DC United | 5 | 265 | 0 | 0 | 6.7 |
| World Championship qualification (CONCACAF) | กัวเตมาลาทีมชาติ | 8 | 654 | 0 | 0 | 6.7 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | กัวเตมาลาทีมชาติ | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.2 | |
| 2025-2026 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | DC United | 3 | 210 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2025 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | DC United |
| 20 |
| 1,593 |
| 0 |
| 2 |
| 6.5 |
| United States Open Cup | DC United | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 |
| คอนคาเคฟ โกลด์คัพ | กัวเตมาลาทีมชาติ | 5 | 450 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2024-2025 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | DC United | 6 | 430 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| United States Open Cup | DC United | 2 | 195 | 0 | 1 | 7.0 | |
| Leagues Cup | DC United | 1 | 68 | 0 | 0 | 5.6 | |
| คอนคาเคฟ เนชันส์ลีก | กัวเตมาลาทีมชาติ | 4 | 360 | 0 | 1 | 6.6 |
| 2024 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | DC United | 22 | 1,920 | 1 | 2 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Leagues Cup | DC United | 2 | 180 | 0 | 1 | 7.3 |
| 2023-2024 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | DC United | 7 | 630 | 0 | 2 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กระชับมิตรสโมสร | DC United | 1 | 19 | 0 | 0 | 5.3 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | กัวเตมาลาทีมชาติ | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2023 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Montreal Impact | 10 | 742 | 0 | 1 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Canadian Championship | Montreal Impact | 1 | 24 | 0 | 0 | 5.8 | |
| คอนคาเคฟ โกลด์คัพ | กัวเตมาลาทีมชาติ | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2022-2023 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Montreal Impact | 9 | 668 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Leagues Cup | Montreal Impact | 2 | 82 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Canadian Championship | Montreal Impact | 1 | 67 | 0 | 0 | 6.6 | |
| เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Real Salt Lake | 9 | 810 | 0 | 2 | 6.9 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | กัวเตมาลาทีมชาติ | 2 | 135 | 0 | 0 | – |
| 2022 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Real Salt Lake | 6 | 453 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2021-2022 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Real Salt Lake | 32 | 2,794 | 0 | 5 | 6.5 |
|---|
| 2021 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Real Salt Lake | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Olympics qualification(CONCACAF) | สหรัฐอเมริกาทีมชาติ | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2020-2021 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Real Salt Lake | 24 | 2,089 | 1 | 5 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Olympics qualification(CONCACAF) | Real Salt Lake | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2020 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Real Salt Lake | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2019-2020 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Real Salt Lake | 17 | 1,502 | 0 | 2 | 6.6 |
|---|
| 2018-2019 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Real Salt Lake | 35 | 3,038 | 0 | 2 | 6.5 |
|---|
| 2018 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Real Salt Lake | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.7 |
|---|
| 2017-2018 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Real Salt Lake | 4 | 184 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|