เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
สูงสุด: €2.3M (1 มิ.ย. 2568)
อัปเดตล่าสุด:
Alan Jesús Rodríguez Guaglianoni เล่นให้กับ Rosario Central ตำแหน่ง: กองกลาง, สัญชาติ: อุรุกวัย, อายุ: 26 ปี, ส่วนสูง: 172 ซม., มูลค่าตลาด: €2.3M Alan Jesús Rodríguez Guaglianoni ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 16 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Alan Jesús Rodríguez Guaglianoni ลงเล่นคือ Rosario Central พบ Argentinos Juniors โดยอยู่ในสนาม 44 นาที วันที่แข่งขัน: 21 กันยายน 2569
Rosario Central: 5 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Rosario Central ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026 Alan Jesús Rodríguez Guaglianoni ลงเล่น 346 นาที และเป็นตัวจริง 5 นัด
Rosario Central: 7 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Internacional - RS: 30 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
Argentinos Juniors: 93 นัด 8 ประตู 5 แอสซิสต์
Penarol: 7 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Toluca: 16 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
Defensor Sporting Montevideo: 13 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Rosario Central, ผลบอลสด
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Internacional | 26 ปี | €2.3M | |
| Internacional | 25 ปี | €2.3M | |
| Argentinos Juniors | 25 ปี | €2.3M | |
| Argentinos Juniors | 25 ปี | €2M | |
| Argentinos Juniors | 24 ปี | €1.3M | |
| Argentinos Juniors | 24 ปี | €1.5M | |
| Argentinos Juniors | 23 ปี | €1.5M | |
| Argentinos Juniors | 23 ปี | €1.3M | |
| Argentinos Juniors | 22 ปี | €1.3M | |
| Boston River | 22 ปี | €700K | |
| Boston River | 21 ปี | €400K | |
| Boston River | 21 ปี | €300K | |
| Boston River | 21 ปี | €250K | |
| Defensor Sporting Montevideo | 20 ปี | €275K | |
| Defensor Sporting Montevideo | 20 ปี | €275K |
Alan Jesús Rodríguez Guaglianoni อายุ 26 ปี วันเกิด: 25 มกราคม 2543
ตำแหน่ง: กองกลาง
สโมสรของ Alan Jesús Rodríguez Guaglianoni: Rosario Central
ส่วนสูงของ Alan Jesús Rodríguez Guaglianoni: 172 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: อุรุกวัย
มูลค่าตลาด: €2.3M
Alan Jesús Rodríguez Guaglianoni ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 16 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Alan Jesús Rodríguez Guaglianoni ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 16 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 763 นาที
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Rosario Central | 5 | 346 | 1 | 0 | 6.6 |
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Rosario Central | 2 | 92 | 0 | 0 | 6.3 | |
| บราซิล เซเรียอา | Internacional - RS | 5 | 215 | 0 | 0 | 6.2 | |
| กัมเปโอนาตู เกาโช บราซิล | Internacional - RS | 3 | 103 | 0 | 0 | 6.6 | |
| Brazilian Cup | Internacional - RS | 1 | 7 | 0 | 0 | 6.0 | |
| 2025-2026 | บราซิล เซเรียอา | Internacional - RS | 6 | 259 | 0 | 1 | 6.6 |
| กัมเปโอนาตู เกาโช บราซิล |
| Internacional - RS |
| 2 |
| 26 |
| 0 |
| 0 |
| 6.0 |
| 2025 | บราซิล เซเรียอา | Internacional - RS | 11 | 696 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Internacional - RS | 2 | 147 | 0 | 0 | 6.0 | |
| ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Argentinos Juniors | 9 | 784 | 2 | 1 | 7.0 | |
| Copa Argentina | Argentinos Juniors | 2 | 151 | 0 | 2 | 7.5 |
| 2024-2025 | ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Argentinos Juniors | 8 | 639 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Copa Argentina | Argentinos Juniors | 1 | 90 | 1 | 0 | 7.9 |
| 2024 | ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Argentinos Juniors | 10 | 784 | 1 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Copa de la Liga Profesional | Argentinos Juniors | 4 | 282 | 1 | 0 | 7.0 | |
| โคปา ซูดาเมริกานา | Argentinos Juniors | 3 | 163 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2023-2024 | Copa de la Liga Profesional | Argentinos Juniors | 4 | 260 | 1 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2023 | ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Argentinos Juniors | 18 | 1,142 | 1 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Copa de la Liga Profesional | Argentinos Juniors | 10 | 900 | 0 | 1 | 6.5 | |
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Argentinos Juniors | 6 | 423 | 0 | 0 | 6.5 | |
| Copa Argentina | Argentinos Juniors | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2022-2023 | ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Argentinos Juniors | 8 | 596 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2022 | ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Argentinos Juniors | 8 | 387 | 1 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2021-2022 | พรีเมรา ดิวิชัน อุรุกวัย | Penarol | 4 | 302 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกาเอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก | Toluca | 14 | 447 | 0 | 1 | 6.3 |
| 2020-2021 | พรีเมรา ดิวิชัน อุรุกวัย | Penarol | 3 | 213 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกาเอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก | Toluca | 2 | 9 | 0 | 0 | 6.3 | |
| พรีเมรา ดิวิชัน อุรุกวัย | Defensor Sporting Montevideo | 9 | 283 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | พรีเมรา ดิวิชัน อุรุกวัย | Defensor Sporting Montevideo | 1 | 57 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2018-2019 | พรีเมรา ดิวิชัน อุรุกวัย | Defensor Sporting Montevideo | 3 | 77 | 0 | 0 | – |
|---|