โฆษณา
Alexander Munksgaard เล่นให้กับ Sonderjyske ตำแหน่ง: กองหลัง, สัญชาติ: เดนมาร์ก, อายุ: 28 ปี, ส่วนสูง: 181 ซม., มูลค่าตลาด: €350K 2026-2027: 8 นัด 1 ประตู 1 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Horsens พบ Sonderjyske (25 ตุลาคม 2569).
อัปเดตล่าสุด:
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
สูงสุด: €800K (21 ธ.ค. 2562)
Sonderjyske: 8 นัด 1 ประตู 1 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Sonderjyske ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Alexander Munksgaard ลงเล่น 719 นาที และเป็นตัวจริง 8 นัด
Sonderjyske: 8 นัด 1 ประตู 1 แอสซิสต์
Kristiansund: 15 นัด 0 ประตู 2 แอสซิสต์
Baník Ostrava: 18 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Gorica: 29 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Aalesund: 16 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
Aarhus AGF: 97 นัด 1 ประตู 5 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Sonderjyske, ผลบอลสด
Alexander Munksgaard อายุ 28 ปี วันเกิด: 13 ธันวาคม 2540
ตำแหน่ง: กองหลัง
สโมสรของ Alexander Munksgaard: Sonderjyske
ส่วนสูงของ Alexander Munksgaard: 181 ซม.
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Sonderjyske | 28 ปี | €350K | |
| Kristiansund | 28 ปี | €300K | |
| Ostrava | 28 ปี | €300K | |
| Ostrava | 27 ปี | €300K | |
| Ostrava | 27 ปี | €225K | |
| Ostrava | 27 ปี | €250K | |
| Ostrava | 27 ปี | €300K | |
| Gorica | 26 ปี | €400K | |
| Gorica | 26 ปี | €350K | |
| Aalesund | 25 ปี | €350K | |
| Aarhus AGF | 25 ปี | €300K | |
| Aarhus AGF | 24 ปี | €350K | |
| Aarhus AGF | 24 ปี | €400K | |
| Aarhus AGF | 24 ปี | €500K | |
| Aarhus AGF | 23 ปี | €600K | |
| Aarhus AGF | 23 ปี | €800K | |
| Aarhus AGF | 23 ปี | €700K | |
| Aarhus AGF | 22 ปี | €700K | |
| Aarhus AGF | 22 ปี | €650K | |
| Aarhus AGF | 22 ปี | €800K | |
| Aarhus AGF | 21 ปี | €500K | |
| Aarhus AGF | 21 ปี | €350K | |
| Midtjylland | 21 ปี | €350K | |
| Midtjylland | 20 ปี | €300K | |
| Midtjylland | 20 ปี | €200K | |
| Lyngby | 19 ปี | €250K | |
| Lyngby | 18 ปี | €200K | |
| Midtjylland | 18 ปี | €100K | |
| Midtjylland U19 | 17 ปี | €50K |
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: เดนมาร์ก
มูลค่าตลาด: €350K
Alexander Munksgaard ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 8 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Alexander Munksgaard ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 8 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 719 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.3
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | Sonderjyske | 8 | 719 | 1 | 1 | 6.3 |
| 2026 | เอลีตเซเรียน นอร์เวย์ | Kristiansund | 12 | 1,070 | 0 | 2 | 7.0 |
| 2025-2026 | เอลีตเซเรียน นอร์เวย์ | Kristiansund | 3 | 247 | 0 | 0 | 7.1 |
| เฟิร์สต์ลีก เช็ก | Baník Ostrava | 12 | 828 | 1 | 0 | 6.6 | |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Baník Ostrava | 2 | 64 | 0 | 0 | 6.5 | |
| ยูโรปาลีก | Baník Ostrava | 1 | 1 | 0 | 0 | 6.3 | |
| 2024-2025 |
| Baník Ostrava |
| 3 |
| 93 |
| 0 |
| 0 |
| 6.7 |
| 2023-2024 | ฟุตบอลลีก โครเอเชีย | Gorica | 28 | 1,470 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| คัพ โครเอเชีย | Gorica | 1 | 46 | 0 | 0 | – |
| 2023 | เอลีตเซเรียน นอร์เวย์ | Aalesund | 13 | 1,169 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|
| 2022-2023 | เอลีตเซเรียน นอร์เวย์ | Aalesund | 2 | 180 | 0 | 1 | 5.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| คัพ นอร์เวย์ | Aalesund | 1 | 106 | 0 | 0 | – | |
| ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | Aarhus AGF | 1 | 1 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2021-2022 | ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | Aarhus AGF | 17 | 1,118 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Aarhus AGF | 2 | 106 | 0 | 0 | – | |
| คัพ เดนมาร์ก | Aarhus AGF | 1 | 24 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | Aarhus AGF | 27 | 1,571 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| คัพ เดนมาร์ก | Aarhus AGF | 2 | 132 | 0 | 0 | – | |
| ยูโรปาลีก | Aarhus AGF | 2 | 180 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | Aarhus AGF | 32 | 2,390 | 1 | 3 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| คัพ เดนมาร์ก | Aarhus AGF | 1 | 62 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | Aarhus AGF | 12 | 949 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | Midtjylland | 2 | 101 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2017-2018 | ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | Midtjylland | 3 | 152 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2016-2017 | ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | Midtjylland | 1 | 3 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | Lyngby | 8 | 638 | 0 | 1 | 6.6 |
| 2015-2016 | ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | Midtjylland | 1 | 30 | 0 | 0 | – |
|---|