
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €32M (6 ต.ค. 2569)
อัปเดตล่าสุด:
Anton Stach เล่นให้กับ Leeds United ตำแหน่ง: กองกลาง, สัญชาติ: เยอรมนี, อายุ: 27 ปี, ส่วนสูง: 194 ซม., มูลค่าตลาด: €32M Anton Stach ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 10 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Anton Stach ลงเล่นคือ Arsenal พบ Leeds United โดยอยู่ในสนาม 90 นาที วันที่แข่งขัน: 10 ตุลาคม 2569
Leeds United: 6 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Leeds United ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Anton Stach ลงเล่น 538 นาที และเป็นตัวจริง 6 นัด
Leeds United: 45 นัด 6 ประตู 3 แอสซิสต์
Hoffenheim: 72 นัด 4 ประตู 5 แอสซิสต์
Mainz 05: 70 นัด 2 ประตู 10 แอสซิสต์
Greuther Fürth: 34 นัด 1 ประตู 1 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Leeds United, ผลบอลสด
Anton Stach อายุ 27 ปี วันเกิด: 15 พฤศจิกายน 2541
ตำแหน่ง: กองกลาง
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Leeds United | 27 ปี | €32M | |
| Leeds United | 27 ปี | €28M | |
| Leeds United | 27 ปี | €25M | |
| Leeds United | 27 ปี | €20M | |
| Leeds United | 26 ปี | €20M | |
| Hoffenheim | 26 ปี | €14M | |
| Hoffenheim | 26 ปี | €14M | |
| Hoffenheim | 26 ปี | €12M | |
| Hoffenheim | 25 ปี | €15M | |
| Hoffenheim | 25 ปี | €15M | |
| Mainz | 24 ปี | €15M | |
| Mainz | 23 ปี | €15M | |
| Mainz | 23 ปี | €13M | |
| Mainz | 23 ปี | €8M | |
| Mainz | 23 ปี | €4M | |
| Mainz | 22 ปี | €3.5M | |
| Greuther Fürth | 22 ปี | €2.5M | |
| Greuther Fürth | 22 ปี | €1M | |
| Greuther Fürth | 22 ปี | €500K | |
| Greuther Fürth | 21 ปี | €200K | |
| Wolfsburg Youth | 21 ปี | €125K | |
| Wolfsburg Youth | 20 ปี | €75K | |
| Wolfsburg Youth | 20 ปี | €75K | |
| Wolfsburg Youth | 19 ปี | €100K | |
| SSV Jeddeloh | 19 ปี | €75K | |
| SSV Jeddeloh | 18 ปี | €50K | |
| SSV Jeddeloh | 18 ปี | €25K |
สโมสรของ Anton Stach: Leeds United
ส่วนสูงของ Anton Stach: 194 ซม.
เท้าที่ถนัด: ทั้งสองเท้า
สัญชาติ: เยอรมนี
มูลค่าตลาด: €32M
Anton Stach ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 10 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Anton Stach ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 10 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 616 นาที
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Leeds United | 6 | 538 | 1 | 0 | 6.7 |
| English Football League Cup | Leeds United | 2 | 46 | 0 | 0 | 6.8 | |
| ยูฟ่า เนชันส์ลีก | เยอรมนีทีมชาติ | 2 | 32 | 0 | 0 | 6.1 | |
| 2026 | กระชับมิตรสโมสร | Leeds United | 3 | 150 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2025-2026 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Leeds United | 29 | 2,378 | 5 | 3 | 6.8 |
| FA Cup | Leeds United | 4 | 104 | 0 | 0 | 6.4 | |
| English Football League Cup |
| Leeds United |
| 1 |
| 19 |
| 0 |
| 0 |
| 7.2 |
| กระชับมิตรทีมชาติ | Hoffenheim | 1 | 10 | 0 | 0 | 5.8 |
| 2024-2025 | บุนเดสลีกา | Hoffenheim | 30 | 2,590 | 1 | 2 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูฟ่า ยูโรปาลีก | Hoffenheim | 6 | 520 | 1 | 0 | 7.2 | |
| DFB Pokal | Hoffenheim | 3 | 277 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2023-2024 | บุนเดสลีกา | Hoffenheim | 31 | 2,326 | 2 | 3 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DFB Pokal | Hoffenheim | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 | |
| บุนเดสลีกา | Mainz 05 | 2 | 171 | 0 | 0 | 5.9 | |
| DFB Pokal | Mainz 05 | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2022-2023 | บุนเดสลีกา | Mainz 05 | 30 | 2,076 | 1 | 4 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DFB Pokal | Mainz 05 | 3 | 213 | 0 | 0 | 6.3 | |
| ยูฟ่า เนชันส์ลีก | เยอรมนีทีมชาติ | 1 | 2 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2021-2022 | บุนเดสลีกา | Mainz 05 | 29 | 1,859 | 1 | 6 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DFB Pokal | Mainz 05 | 3 | 129 | 0 | 0 | 6.8 | |
| กระชับมิตรสโมสร | Mainz 05 | 1 | 25 | 0 | 0 | 7.1 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | Mainz 05 | 1 | 27 | 0 | 0 | 7.5 |
| 2021 | Men's Olympic Football Tournament | เยอรมนีทีมชาติ | 3 | 113 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| European U21 Football Championship | เยอรมนีทีมชาติ | 2 | 86 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | บุนเดสลีกา 2 เยอรมนี | Greuther Fürth | 30 | 1,989 | 1 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DFB Pokal | Greuther Fürth | 3 | 210 | 0 | 1 | 6.6 | |
| European U21 Football Championship | Greuther Fürth | 1 | 1 | 0 | 0 | – |