
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
สูงสุด: €50M (12 มิ.ย. 2562)
อัปเดตล่าสุด:
Antonio Rüdiger เล่นให้กับ Real Madrid ตำแหน่ง: กองหลัง, สัญชาติ: เยอรมนี, อายุ: 33 ปี, ส่วนสูง: 191 ซม., มูลค่าตลาด: €6M Antonio Rüdiger ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 5 นัด ยิง 2 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Antonio Rüdiger ลงเล่นคือ Roma พบ Real Madrid โดยอยู่ในสนาม 90 นาที วันที่แข่งขัน: 15 ตุลาคม 2569
Real Madrid: 4 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Real Madrid ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Antonio Rüdiger ลงเล่น 306 นาที และเป็นตัวจริง 3 นัด
Real Madrid: 199 นัด 10 ประตู 3 แอสซิสต์
Chelsea: 194 นัด 11 ประตู 3 แอสซิสต์
Roma: 56 นัด 2 ประตู 2 แอสซิสต์
Stuttgart: 14 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Real Madrid, ผลบอลสด
Antonio Rüdiger อายุ 33 ปี วันเกิด: 3 มีนาคม 2536
ตำแหน่ง: กองหลัง
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Real Madrid | 33 ปี | €6M | |
| Real Madrid | 33 ปี | €9M | |
| Real Madrid | 32 ปี | €12M | |
| Real Madrid | 32 ปี | €15M | |
| Real Madrid | 32 ปี | €20M | |
| Real Madrid | 31 ปี | €24M | |
| Real Madrid | 31 ปี | €25M | |
| Real Madrid | 30 ปี | €25M | |
| Real Madrid | 30 ปี | €32M | |
| Real Madrid | 29 ปี | €40M | |
| Chelsea | 29 ปี | €40M | |
| Chelsea | 28 ปี | €35M | |
| Chelsea | 28 ปี | €35M | |
| Chelsea | 28 ปี | €28M | |
| Chelsea | 28 ปี | €25M | |
| Chelsea | 27 ปี | €25M | |
| Chelsea | 27 ปี | €30M | |
| Chelsea | 27 ปี | €40M | |
| Chelsea | 26 ปี | €50M | |
| Chelsea | 26 ปี | €50M | |
| Chelsea | 25 ปี | €45M | |
| Chelsea | 25 ปี | €40M | |
| Chelsea | 25 ปี | €40M | |
| Chelsea | 24 ปี | €30M | |
| Roma | 24 ปี | €25M | |
| Roma | 24 ปี | €18M | |
| Roma | 23 ปี | €15M | |
| Roma | 23 ปี | €12M | |
| Roma | 23 ปี | €12M | |
| Roma | 23 ปี | €10M | |
| Roma | 22 ปี | €9M | |
| Stuttgart | 22 ปี | €10M | |
| Stuttgart | 21 ปี | €10M | |
| Stuttgart | 21 ปี | €10M | |
| Stuttgart | 21 ปี | €7M | |
| Stuttgart | 20 ปี | €6M | |
| Stuttgart | 20 ปี | €4.5M | |
| Stuttgart | 20 ปี | €2.8M | |
| Stuttgart | 20 ปี | €1.5M | |
| Stuttgart | 19 ปี | €1M | |
| Stuttgart II | 19 ปี | €500K | |
| Stuttgart II | 19 ปี | €300K | |
| Stuttgart II | 18 ปี | €200K | |
| Stuttgart II | 18 ปี | €150K | |
| Stuttgart II | 18 ปี | €100K |
สโมสรของ Antonio Rüdiger: Real Madrid
ส่วนสูงของ Antonio Rüdiger: 191 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: เยอรมนี
มูลค่าตลาด: €6M
Antonio Rüdiger ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 5 นัด ยิง 2 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Antonio Rüdiger ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 5 นัด ยิง 2 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 396 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 7.2
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ลาลีกา สเปน | Real Madrid | 4 | 306 | 1 | 0 | 7.2 |
| ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | Real Madrid | 1 | 90 | 1 | 0 | 7.2 | |
| 2026 | กระชับมิตรสโมสร | Real Madrid | 3 | 135 | 0 | 0 | 6.9 |
| การแข่งขันชิงแชมป์โลก | เยอรมนีทีมชาติ | 4 | 262 | 0 | 0 | 6.7 | |
| การแข่งขันชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก (ยุโรป) | เยอรมนีทีมชาติ | 2 | 172 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2025-2026 | ลาลีกา สเปน | Real Madrid | 18 | 1,492 | 1 | 0 | 7.1 |
| ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก |
| Real Madrid |
| 7 |
| 630 |
| 0 |
| 0 |
| 6.7 |
| Supercopa de España | Real Madrid | 1 | 69 | 0 | 0 | 6.9 |
| กระชับมิตรทีมชาติ | เยอรมนีทีมชาติ | 1 | 48 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2025 | Supercopa de España | Real Madrid | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2024-2025 | ลาลีกา สเปน | Real Madrid | 29 | 2,291 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | Real Madrid | 13 | 1,188 | 2 | 0 | 6.8 | |
| ฟุตบอลชิงแชมป์สโมสรโลก | Real Madrid | 5 | 349 | 0 | 0 | 6.8 | |
| Copa del Rey | Real Madrid | 4 | 351 | 1 | 0 | 6.8 | |
| กระชับมิตรสโมสร | Real Madrid | 3 | 190 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Supercopa de España | Real Madrid | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.5 | |
| Intercontinental Cup | Real Madrid | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.1 | |
| ยูฟ่า ซูเปอร์คัพ | Real Madrid | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 | |
| ยูฟ่า เนชันส์ลีก | เยอรมนีทีมชาติ | 5 | 437 | 0 | 1 | 7.2 |
| 2024 | Supercopa de España | Real Madrid | 2 | 210 | 1 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป | เยอรมนีทีมชาติ | 5 | 480 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2023-2024 | ลาลีกา สเปน | Real Madrid | 33 | 2,707 | 1 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | Real Madrid | 12 | 1,039 | 0 | 2 | 7.1 | |
| Copa del Rey | Real Madrid | 1 | 120 | 0 | 0 | 7.0 | |
| กระชับมิตรสโมสร | Real Madrid | 1 | 63 | 0 | 0 | 6.7 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | เยอรมนีทีมชาติ | 7 | 630 | 1 | 0 | 6.8 |
| 2023 | Supercopa de España | Real Madrid | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กระชับมิตรทีมชาติ | เยอรมนีทีมชาติ | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2022-2023 | ลาลีกา สเปน | Real Madrid | 33 | 2,410 | 1 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | Real Madrid | 10 | 676 | 1 | 0 | 7.1 | |
| Copa del Rey | Real Madrid | 5 | 366 | 0 | 0 | 6.8 | |
| กระชับมิตรสโมสร | Real Madrid | 2 | 90 | 0 | 1 | 7.1 | |
| Club World Championship(old) | Real Madrid | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 | |
| Supercopa de España | Real Madrid | 1 | 120 | 0 | 0 | 6.8 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | เยอรมนีทีมชาติ | 3 | 270 | 0 | 1 | 7.0 | |
| การแข่งขันชิงแชมป์โลก | เยอรมนีทีมชาติ | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.7 | |
| ยูฟ่า เนชันส์ลีก | เยอรมนีทีมชาติ | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2022 | Club World Championship(old) | Real Madrid | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูฟ่า ซูเปอร์คัพ | Real Madrid | 1 | 5 | 0 | 0 | 7.0 | |
| การแข่งขันชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก (ยุโรป) | เยอรมนีทีมชาติ | 1 | 90 | 0 | 0 | 8.4 |
| 2021-2022 | กระชับมิตรสโมสร | Real Madrid | 3 | 150 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Chelsea | 34 | 3,035 | 3 | 0 | 7.0 | |
| ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | Chelsea | 9 | 840 | 1 | 1 | 7.2 | |
| FA Cup | Chelsea | 5 | 510 | 0 | 0 | 7.1 | |
| English Football League Cup | Chelsea | 3 | 300 | 1 | 0 | 7.8 | |
| กระชับมิตรสโมสร | Chelsea | 2 | 109 | 0 | 0 | 7.0 | |
| Club World Championship(old) | Chelsea | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 | |
| การแข่งขันชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก (ยุโรป) | เยอรมนีทีมชาติ | 3 | 270 | 1 | 0 | 8.1 | |
| ยูฟ่า เนชันส์ลีก | เยอรมนีทีมชาติ | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.0 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | เยอรมนีทีมชาติ | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2021 | Club World Championship(old) | Chelsea | 1 | 120 | 0 | 0 | 7.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูฟ่า ซูเปอร์คัพ | Chelsea | 1 | 120 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Chelsea | 19 | 1,710 | 1 | 0 | 7.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | Chelsea | 11 | 922 | 0 | 1 | 6.9 | |
| FA Cup | Chelsea | 4 | 315 | 0 | 0 | 6.5 | |
| กระชับมิตรสโมสร | Chelsea | 1 | 45 | 0 | 0 | 5.0 | |
| ยูฟ่า เนชันส์ลีก | เยอรมนีทีมชาติ | 5 | 450 | 0 | 1 | 6.7 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | เยอรมนีทีมชาติ | 3 | 210 | 0 | 0 | 6.6 | |
| การแข่งขันชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก (ยุโรป) | เยอรมนีทีมชาติ | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.4 | |
| ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป | เยอรมนีทีมชาติ | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2020 | ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป | เยอรมนีทีมชาติ | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2019-2020 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Chelsea | 20 | 1,710 | 2 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Chelsea | 4 | 348 | 0 | 0 | 6.7 | |
| ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | Chelsea | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2018-2019 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Chelsea | 33 | 2,874 | 1 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูฟ่า ยูโรปาลีก | Chelsea | 4 | 360 | 0 | 0 | 7.7 | |
| English Football League Cup | Chelsea | 4 | 390 | 0 | 0 | 7.2 | |
| FA Cup | Chelsea | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.1 | |
| Football Association Community Shield | Chelsea | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.2 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | เยอรมนีทีมชาติ | 2 | 106 | 0 | 1 | 7.5 | |
| ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป | เยอรมนีทีมชาติ | 1 | 90 | 0 | 1 | 7.3 | |
| ยูฟ่า เนชันส์ลีก | เยอรมนีทีมชาติ | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2017-2018 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Chelsea | 27 | 2,336 | 2 | 1 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | Chelsea | 6 | 388 | 0 | 0 | 6.5 | |
| การแข่งขันชิงแชมป์โลก | เยอรมนีทีมชาติ | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2016-2017 | กัลโช เซเรียอา อิตาลี | Roma | 26 | 2,205 | 0 | 2 | 6.7 |
|---|
| 2015-2016 | กัลโช เซเรียอา อิตาลี | Roma | 30 | 2,634 | 2 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2014-2015 | บุนเดสลีกา | Stuttgart | 7 | 525 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2013-2014 | บุนเดสลีกา | Stuttgart | 2 | 174 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2012-2013 | บุนเดสลีกา | Stuttgart | 4 | 186 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2011-2012 | บุนเดสลีกา | Stuttgart | 1 | 79 | 0 | 0 | – |
|---|