เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €2.5M (30 มิ.ย. 2558)
อัปเดตล่าสุด:
Tomané เล่นให้กับ Tondela ตำแหน่ง: กองหน้า, สัญชาติ: โปรตุเกส, อายุ: 33 ปี, ส่วนสูง: 185 ซม., มูลค่าตลาด: €150K Tomané ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 3 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Tomané ลงเล่นคือ Tondela พบ Academica Coimbra โดยอยู่ในสนาม 28 นาที วันที่แข่งขัน: 22 สิงหาคม 2569
Tondela: 7 นัด 1 ประตู 1 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Tondela ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Tomané ลงเล่น 74 นาที และเป็นตัวจริง 4 นัด
Tondela: 67 นัด 21 ประตู 13 แอสซิสต์
AVS Futebol SAD: 31 นัด 4 ประตู 1 แอสซิสต์
Farense: 25 นัด 4 ประตู 0 แอสซิสต์
APOEL Nicosia: 20 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Samsunspor: 47 นัด 11 ประตู 5 แอสซิสต์
Crvena Zvezda: 21 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| AVS Futebol SAD | 33 ปี | €150K | |
| AVS Futebol SAD | 33 ปี | €200K | |
| Farense | 32 ปี | €200K | |
| Farense | 32 ปี | €200K | |
| APOEL Nicosia | 31 ปี | €200K | |
| APOEL Nicosia | 31 ปี | €250K | |
| APOEL Nicosia | 31 ปี | €275K | |
| Samsunspor | 30 ปี | €275K | |
| Samsunspor | 30 ปี | €325K | |
| Samsunspor | 30 ปี | €500K | |
| Samsunspor | 29 ปี | €650K | |
| Samsunspor | 29 ปี | €700K | |
| Samsunspor | 29 ปี | €575K | |
| Samsunspor | 28 ปี | €600K | |
| Samsunspor | 28 ปี | €800K | |
| Samsunspor | 28 ปี | €1M | |
| Crvena Zvezda | 27 ปี | €1.2M | |
| Crvena Zvezda | 27 ปี | €1.6M | |
| Crvena Zvezda | 27 ปี | €2M | |
| Tondela | 26 ปี | €2M | |
| Tondela | 26 ปี | €1M | |
| Tondela | 25 ปี | €1M | |
| Tondela | 25 ปี | €900K | |
| Arouca | 24 ปี | €600K | |
| Panetolikos Agrinio | 24 ปี | €500K | |
| Panetolikos Agrinio | 23 ปี | €500K | |
| Duisburg | 23 ปี | €700K | |
| Duisburg | 23 ปี | €1.2M | |
| Vitoria Guimaraes | 22 ปี | €2.5M | |
| Vitoria Guimaraes | 22 ปี | €2.3M | |
| Vitoria Guimaraes | 21 ปี | €1.5M | |
| Vitoria Guimaraes | 21 ปี | €1M | |
| Vitoria Guimaraes | 20 ปี | €800K | |
| Vitoria Guimaraes B | 20 ปี | €400K | |
| Vitoria Guimaraes B | 18 ปี | €100K | |
| Vitoria Guimaraes B | 17 ปี | €100K |
Tomané อายุ 33 ปี วันเกิด: 23 ตุลาคม 2535
ตำแหน่ง: กองหน้า
สโมสรของ Tomané: Tondela
ส่วนสูงของ Tomané: 185 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: โปรตุเกส
มูลค่าตลาด: €150K
Tomané ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 3 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Tomané ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 3 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 74 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.2
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ลีกา โปรตุเกส 2 | Tondela | 3 | 74 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2025-2026 | พรีไมราลีกา โปรตุเกส | AVS Futebol SAD | 29 | 2,024 | 4 | 1 | 6.5 |
| Portuguese Cup | AVS Futebol SAD | 2 | 120 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2024-2025 | พรีไมราลีกา โปรตุเกส | Farense | 24 | 1,657 | 3 | 0 | 6.6 |
| Portuguese Cup | Farense | 1 | 66 | 1 | 0 | 7.2 | |
| 2023-2024 | เฟิร์สต์ ดิวิชัน ไซปรัส | APOEL Nicosia | 14 | 371 | 0 | 0 | – |
| ยูฟ่า ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก |
| APOEL Nicosia |
| 5 |
| 87 |
| 0 |
| 0 |
| 6.4 |
| 2022-2023 | ยูฟ่า ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | APOEL Nicosia | 1 | 4 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เฟิร์สต์ลีก ตุรกี | Samsunspor | 8 | 115 | 1 | 0 | 6.8 |
| 2021-2022 | เฟิร์สต์ลีก ตุรกี | Samsunspor | 34 | 2,972 | 9 | 5 | 6.7 |
|---|
| 2020-2021 | เฟิร์สต์ลีก ตุรกี | Samsunspor | 5 | 421 | 1 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ซูเปอร์ลีกา เซอร์เบีย | Crvena Zvezda | 4 | 189 | 0 | 0 | – | |
| ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | Crvena Zvezda | 2 | 112 | 1 | 0 | 5.3 |
| 2019-2020 | ซูเปอร์ลีกา เซอร์เบีย | Crvena Zvezda | 10 | 584 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | Crvena Zvezda | 5 | 257 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2018-2019 | พรีไมราลีกา โปรตุเกส | Tondela | 31 | 2,716 | 11 | 6 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Portuguese Cup | Tondela | 1 | 114 | 1 | 0 | – |
| 2017-2018 | พรีไมราลีกา โปรตุเกส | Tondela | 32 | 2,684 | 9 | 7 | 6.9 |
|---|
| 2016-2017 | พรีไมราลีกา โปรตุเกส | Arouca | 17 | 1,380 | 3 | 2 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ซูเปอร์ลีก กรีซ | Panetolikos Agrinio | 10 | 816 | 1 | 0 | – |
| 2015-2016 | บุนเดสลีกา 2 เยอรมนี | Duisburg | 9 | 633 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| พรีไมราลีกา โปรตุเกส | Vitoria Guimaraes | 16 | 1,035 | 1 | 2 | 6.4 |
| 2014-2015 | พรีไมราลีกา โปรตุเกส | Vitoria Guimaraes | 14 | 883 | 0 | 1 | 6.1 |
|---|
| 2013-2014 | พรีไมราลีกา โปรตุเกส | Vitoria Guimaraes | 11 | 539 | 0 | 0 | – |
|---|