โฆษณา
Anwar El Ghazi เล่นให้กับ Al-Sailiya ตำแหน่ง: กองหน้า, สัญชาติ: เนเธอร์แลนด์, อายุ: 31 ปี, ส่วนสูง: 189 ซม., มูลค่าตลาด: €750K 2026-2027: 6 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Al-Sailiya Sports Club พบ Al-Rayyan Sports Club (23 ตุลาคม 2569).
อัปเดตล่าสุด:
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €13M (7 มิ.ย. 2564)
Al-Sailiya Sports Club: 6 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Al-Sailiya Sports Club ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Anwar El Ghazi ลงเล่น 471 นาที และเป็นตัวจริง 5 นัด
Al-Sailiya Sports Club: 24 นัด 3 ประตู 0 แอสซิสต์
Cardiff City: 27 นัด 3 ประตู 2 แอสซิสต์
Mainz 05: 3 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
PSV Eindhoven: 37 นัด 11 ประตู 2 แอสซิสต์
Aston Villa U21: 1 นัด 1 ประตู 1 แอสซิสต์
Everton: 2 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Al-Sailiya, ผลบอลสด
Anwar El Ghazi อายุ 31 ปี วันเกิด: 3 พฤษภาคม 2538
ตำแหน่ง: กองหน้า
สโมสรของ Anwar El Ghazi: Al-Sailiya
ส่วนสูงของ Anwar El Ghazi: 189 ซม.
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Al-Sailiya | 31 ปี | €750K | |
| Al-Sailiya | 30 ปี | €900K | |
| Cardiff City | 30 ปี | €1.2M | |
| Cardiff City | 29 ปี | €1.8M | |
| Cardiff City | 29 ปี | €2M | |
| Mainz | 28 ปี | €2.5M | |
| Mainz | 28 ปี | €3M | |
| PSV Eindhoven | 28 ปี | €5M | |
| PSV Eindhoven | 27 ปี | €8M | |
| Everton | 27 ปี | €9M | |
| Aston Villa | 26 ปี | €10M | |
| Aston Villa | 26 ปี | €13M | |
| Aston Villa | 25 ปี | €10M | |
| Aston Villa | 25 ปี | €8M | |
| Aston Villa | 24 ปี | €8M | |
| Aston Villa | 24 ปี | €10M | |
| Aston Villa | 24 ปี | €7.5M | |
| Aston Villa | 23 ปี | €5M | |
| LOSC | 23 ปี | €5M | |
| LOSC | 22 ปี | €6M | |
| LOSC | 22 ปี | €6M | |
| Ajax | 21 ปี | €6.5M | |
| Ajax | 21 ปี | €7M | |
| Ajax | 20 ปี | €7M | |
| Ajax | 20 ปี | €6.5M | |
| Ajax | 20 ปี | €4M | |
| Ajax | 19 ปี | €2.5M | |
| Ajax | 19 ปี | €1.5M | |
| Ajax | 19 ปี | €500K |
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: เนเธอร์แลนด์
มูลค่าตลาด: €750K
Anwar El Ghazi ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 6 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Anwar El Ghazi ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 6 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 471 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.1
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | สตาร์สลีก กาตาร์ | Al-Sailiya Sports Club | 6 | 471 | 1 | 0 | 6.1 |
| 2025-2026 | สตาร์สลีก กาตาร์ | Al-Sailiya Sports Club | 18 | 1,055 | 2 | 0 | 6.5 |
| 2024-2025 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Cardiff City | 25 | 1,177 | 3 | 1 | 6.6 |
| เอฟเอคัพ | Cardiff City | 2 | 172 | 0 | 1 | 6.5 | |
| 2023-2024 | บุนเดสลีกา | Mainz 05 | 3 | 51 | 0 | 1 | 6.6 |
| เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ | PSV Eindhoven | 1 | 3 | 0 | 0 | 7.1 | |
| PSV Eindhoven |
| 1 |
| 3 |
| 0 |
| 0 |
| 6.3 |
| 2022-2023 | เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ | PSV Eindhoven | 23 | 1,184 | 8 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูโรปาลีก | PSV Eindhoven | 5 | 192 | 1 | 2 | 6.9 | |
| กระชับมิตรสโมสร | PSV Eindhoven | 3 | 164 | 2 | 0 | 7.5 | |
| KNVB คัพ เนเธอร์แลนด์ | PSV Eindhoven | 3 | 152 | 0 | 0 | 6.5 | |
| พรีเมียร์ลีก 2 อังกฤษ | Aston Villa U21 | 1 | 79 | 1 | 1 | 8.7 |
| 2022 | กระชับมิตรสโมสร | PSV Eindhoven | 1 | 71 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2021-2022 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Everton | 2 | 11 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Aston Villa | 9 | 383 | 1 | 1 | 6.2 | |
| อีเอฟแอลคัพ | Aston Villa | 2 | 153 | 2 | 2 | 7.5 | |
| เอฟเอคัพ | Aston Villa | 1 | 11 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2020-2021 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Aston Villa | 28 | 1,612 | 10 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| อีเอฟแอลคัพ | Aston Villa | 3 | 260 | 1 | 0 | 6.6 |
| 2019-2020 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Aston Villa | 34 | 2,061 | 4 | 4 | 5.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| อีเอฟแอลคัพ | Aston Villa | 5 | 401 | 1 | 3 | 7.1 | |
| เอฟเอคัพ | Aston Villa | 1 | 86 | 1 | 0 | 6.8 |
| 2018-2019 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Aston Villa | 34 | 2,448 | 6 | 4 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เอฟเอคัพ | Aston Villa | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2017-2018 | ลีกเอิง ฝรั่งเศส | LOSC Lille | 27 | 1,646 | 4 | 4 | 6.6 |
|---|
| 2016-2017 | ลีกเอิง ฝรั่งเศส | LOSC Lille | 12 | 692 | 1 | 0 | 6.3 |
|---|