โฆษณา
Arnau Comas เล่นให้กับ Deportivo ตำแหน่ง: กองหลัง, สัญชาติ: สเปน, อายุ: 26 ปี, ส่วนสูง: 189 ซม., มูลค่าตลาด: €500K 2026: 1 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Deportivo พบ Real Madrid (13 สิงหาคม 2569).
อัปเดตล่าสุด:
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €1.5M (27 มี.ค. 2566)
Deportivo: 27 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Eibar: 9 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Basel 1893: 41 นัด 3 ประตู 1 แอสซิสต์
Barcelona Atlètic: 12 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Barcelona: 1 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Barcelona U19: 5 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Arnau Comas อายุ 26 ปี วันเกิด: 11 เมษายน 2543
ตำแหน่ง: กองหลัง
สโมสรของ Arnau Comas: Deportivo
ส่วนสูงของ Arnau Comas: 189 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: สเปน
มูลค่าตลาด: €500K
Arnau Comas ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 1 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Deportivo | 26 ปี | €500K | |
| Deportivo | 25 ปี | €500K | |
| Eibar | 25 ปี | €500K | |
| Basel 1893 | 24 ปี | €500K | |
| Basel 1893 | 24 ปี | €700K | |
| Basel 1893 | 23 ปี | €1M | |
| Basel 1893 | 23 ปี | €1.5M | |
| Basel 1893 | 23 ปี | €1.5M | |
| Basel 1893 | 23 ปี | €1.5M | |
| Basel 1893 | 22 ปี | €1.5M | |
| Basel 1893 | 22 ปี | €1M | |
| Barcelona Atlètic | 22 ปี | €1M | |
| Barcelona Atlètic | 21 ปี | €1M | |
| Barcelona Atlètic | 21 ปี | €1M | |
| Barcelona Atlètic | 20 ปี | €1M | |
| Barcelona Atlètic | 20 ปี | €500K | |
| Barcelona Atlètic | 20 ปี | €200K | |
| UE Olot | 19 ปี | €200K | |
| UE Olot | 19 ปี | €100K |
Arnau Comas ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 1 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 30 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.3
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | กระชับมิตรสโมสร | Deportivo | 1 | 30 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2025-2026 | เซกุนดา ดิวิชัน สเปน | Deportivo | 24 | 1,577 | 0 | 0 | 6.7 |
| โกปาเดลเรย์ | Deportivo | 2 | 135 | 0 | 0 | 7.3 | |
| 2024-2025 | เซกุนดา ดิวิชัน สเปน | Eibar | 9 | 681 | 0 | 0 | 6.9 |
| ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ | Basel 1893 | 3 | 121 | 0 | 0 | 6.1 | |
| คัพ สวิตเซอร์แลนด์ | Basel 1893 | 1 | 120 | 0 | 0 | – | |
| 2023-2024 | ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
| Basel 1893 |
| 8 |
| 500 |
| 1 |
| 0 |
| 6.6 |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Basel 1893 | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2022-2023 | ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ | Basel 1893 | 13 | 1,114 | 2 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Basel 1893 | 12 | 1,039 | 0 | 0 | 6.8 | |
| คัพ สวิตเซอร์แลนด์ | Basel 1893 | 1 | 120 | 0 | 0 | – |
| 2021-2022 | ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ | Basel 1893 | 1 | 80 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| พรีเมรา ดิวิชัน RFEF สเปน | Barcelona Atlètic | 8 | 522 | 0 | 0 | – | |
| กระชับมิตรสโมสร | Barcelona U19 | 1 | 27 | 0 | 0 | – |
| 2021 | กระชับมิตรสโมสร | Barcelona | 1 | 29 | 0 | 0 | 7.3 |
|---|
| 2020-2021 | กระชับมิตรสโมสร | Barcelona U19 | 2 | 90 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เซกุนดา ดิวิชัน RFEF สเปน | Barcelona Atlètic | 4 | 339 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | เซกุนดา ดิวิชัน RFEF สเปน | Barcelona U19 | 1 | 85 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โกปาเดลเรย์ | UE Olot | 1 | 100 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | ยูธลีก | Barcelona U19 | 1 | 65 | 0 | 0 | – |
|---|