โฆษณา
Bartuğ Elmaz เล่นให้กับ Fenerbahçe ตำแหน่ง: กองกลาง, สัญชาติ: ตุรกี, อายุ: 23 ปี, ส่วนสูง: 179 ซม., มูลค่าตลาด: €3M 2026-2027: 8 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Aston Villa พบ Fenerbahçe (15 ตุลาคม 2569).
อัปเดตล่าสุด:

เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €3M (29 ก.ย. 2569)
Fenerbahçe: 3 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Fenerbahçe ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Bartuğ Elmaz ลงเล่น 12 นาที และเป็นตัวจริง 0 นัด
Fenerbahçe: 34 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Fatih Karagümrük: 17 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Sivasspor: 12 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
Club Brugge U19: 3 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Galatasaray: 1 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Galatasaray U19: 3 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Fenerbahçe, ผลบอลสด
Bartuğ Elmaz อายุ 23 ปี วันเกิด: 19 กุมภาพันธ์ 2546
ตำแหน่ง: กองกลาง
สโมสรของ Bartuğ Elmaz: Fenerbahçe
ส่วนสูงของ Bartuğ Elmaz: 179 ซม.
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Fenerbahçe | 23 ปี | €3M | |
| Karagümrük | 23 ปี | €1.5M | |
| Fenerbahçe | 22 ปี | €1.5M | |
| Fenerbahçe | 22 ปี | €1.8M | |
| Maribor | 22 ปี | €1.5M | |
| Fenerbahçe | 21 ปี | €1.5M | |
| Fenerbahçe | 21 ปี | €1.5M | |
| Sivasspor | 21 ปี | €1.5M | |
| Sivasspor | 21 ปี | €1M | |
| Fenerbahçe | 20 ปี | €800K | |
| Fenerbahçe | 20 ปี | €800K | |
| Marseille | 20 ปี | €300K | |
| Marseille | 19 ปี | €300K | |
| Galatasaray | 19 ปี | €300K | |
| Galatasaray | 19 ปี | €200K | |
| Galatasaray U19 | 18 ปี | €100K | |
| Galatasaray U19 | 17 ปี | €50K |
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: ตุรกี
มูลค่าตลาด: €3M
Bartuğ Elmaz ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 8 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Bartuğ Elmaz ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 8 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 257 นาที
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | แชมเปียนส์ลีก | Fenerbahçe | 3 | 152 | 0 | 0 | 6.5 |
| ซูเปอร์ลีก ตุรกี | Fenerbahçe | 3 | 12 | 0 | 0 | 6.5 | |
| เนชันส์ลีก | ตุรกีทีมชาติ | 2 | 93 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2026 | กระชับมิตรสโมสร | Fenerbahçe | 3 | 189 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2025-2026 | ซูเปอร์ลีก ตุรกี | Fatih Karagümrük | 16 | 1,042 | 1 | 0 | 6.8 |
| คัพ ตุรกี | Fatih Karagümrük | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| ซูเปอร์ลีก ตุรกี |
| 5 |
| 96 |
| 0 |
| 0 |
| 6.7 |
| ซูเปอร์คัพ ตุรกี | Fenerbahçe | 1 | 61 | 0 | 0 | 6.9 |
| คัพ ตุรกี | Fenerbahçe | 1 | 74 | 0 | 0 | – |
| แชมเปียนส์ลีก | Fenerbahçe | 1 | 13 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2024-2025 | ซูเปอร์ลีก ตุรกี | Fenerbahçe | 2 | 16 | 0 | 0 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กระชับมิตรสโมสร | Fenerbahçe | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 | |
| แชมเปียนส์ลีก | Fenerbahçe | 1 | 30 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2023-2024 | กระชับมิตรสโมสร | Fenerbahçe | 5 | 312 | 0 | 0 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ซูเปอร์ลีก ตุรกี | Fenerbahçe | 5 | 29 | 0 | 0 | 6.5 | |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Fenerbahçe | 2 | 14 | 0 | 0 | 6.7 | |
| คัพ ตุรกี | Fenerbahçe | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| ซูเปอร์ลีก ตุรกี | Sivasspor | 12 | 706 | 0 | 1 | 6.7 | |
| ยูโร U21 รอบคัดเลือก | ตุรกีทีมชาติ | 10 | 851 | 3 | 2 | 6.9 |
| 2022-2023 | กุปเดอฟร็องส์ | Club Brugge U19 | 1 | 4 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2021-2022 | ยูโรปาลีก | Galatasaray | 1 | 1 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีก A2 U19 ตุรกี | Club Brugge U19 | 1 | 86 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | ซูเปอร์ลีก ตุรกี | Club Brugge U19 | 1 | 1 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2019-2020 | ยูธลีก ยุโรป | Galatasaray U19 | 3 | 62 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|