เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
สูงสุด: €400K (10 ก.ย. 2562)
อัปเดตล่าสุด:
Brandon Wilson เล่นให้กับ Bali United ตำแหน่ง: กองกลาง, สัญชาติ: ออสเตรเลีย, อายุ: 29 ปี, ส่วนสูง: 185 ซม., มูลค่าตลาด: €250K Brandon Wilson ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 3 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Brandon Wilson ลงเล่นคือ Borneo Samarinda พบ Bali United โดยอยู่ในสนาม 58 นาที วันที่แข่งขัน: 20 กันยายน 2569
Bali United: 3 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Bali United ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Brandon Wilson ลงเล่น 238 นาที และเป็นตัวจริง 3 นัด
Bali United: 49 นัด 0 ประตู 3 แอสซิสต์
Hanoi: 5 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Newcastle Jets: 13 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
Lampang: 11 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
SJK Seinajoen: 11 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Perth Glory: 65 นัด 1 ประตู 1 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Bali United, ผลบอลสด
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Bali United | 29 ปี | €250K | |
| Bali United | 28 ปี | €275K | |
| Bali United | 28 ปี | €275K | |
| Bali United | 27 ปี | €225K | |
| Bali United | 27 ปี | €200K | |
| Hanoi | 26 ปี | €200K | |
| Lampang | 25 ปี | €150K | |
| Newcastle Jets | 25 ปี | €200K | |
| SJK Seinajoen | 24 ปี | €200K | |
| SJK Seinajoen | 24 ปี | €350K | |
| Perth Glory | 24 ปี | €350K | |
| Wellington Phoenix | 23 ปี | €300K | |
| Wellington Phoenix | 23 ปี | €325K | |
| Perth Glory | 22 ปี | €400K | |
| Perth Glory | 22 ปี | €300K | |
| Perth Glory | 21 ปี | €300K | |
| Perth Glory | 20 ปี | €250K | |
| Perth Glory | 19 ปี | €50K |
Brandon Wilson อายุ 29 ปี วันเกิด: 28 มกราคม 2540
ตำแหน่ง: กองกลาง
สโมสรของ Brandon Wilson: Bali United
ส่วนสูงของ Brandon Wilson: 185 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: ออสเตรเลีย
มูลค่าตลาด: €250K
Brandon Wilson ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 3 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Brandon Wilson ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 3 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 238 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.3
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ซูเปอร์ลีก อินโดนีเซีย | Bali United | 3 | 238 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2025-2026 | ซูเปอร์ลีก อินโดนีเซีย | Bali United | 15 | 740 | 0 | 1 | 6.3 |
| 2024-2025 | ซูเปอร์ลีก อินโดนีเซีย | Bali United | 31 | 2,496 | 0 | 2 | 6.3 |
| 2023-2024 | AFC Champions League | Hanoi | 5 | 392 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2022-2023 | วี.ลีก เวียดนาม | Newcastle Jets | 1 | 83 | 0 | 0 | – |
| ไทยลีก 1 | Lampang | 11 | 822 |
| 0 |
| 0 |
| 6.2 |
| 2021-2022 | เอลีก ออสเตรเลีย | Newcastle Jets | 11 | 659 | 0 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Australia FFA Cup | Newcastle Jets | 1 | 72 | 0 | 0 | 6.4 | |
| ไวก์เคาส์ลีกา ฟินแลนด์ | SJK Seinajoen | 11 | 280 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | เอลีก ออสเตรเลีย | Perth Glory | 17 | 940 | 1 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AFC Champions League | Perth Glory | 4 | 229 | 0 | 0 | 6.4 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | Wellington Phoenix | 1 | 73 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | เอลีก ออสเตรเลีย | Wellington Phoenix | 4 | 187 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เอลีก ออสเตรเลีย | Perth Glory | 1 | 63 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2018-2019 | เอลีก ออสเตรเลีย | Perth Glory | 7 | 309 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กระชับมิตรสโมสร | Perth Glory | 1 | 28 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2017-2018 | เอลีก ออสเตรเลีย | Perth Glory | 15 | 894 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2016-2017 | เอลีก ออสเตรเลีย | Perth Glory | 20 | 1,201 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เอลีก ออสเตรเลีย | Central Coast Mariners | 2 | 128 | 0 | 0 | 6.6 |