โฆษณา
Bryan Róchez เล่นให้กับ Leixoes ตำแหน่ง: กองหน้า, สัญชาติ: ฮอนดูรัส, อายุ: 31 ปี, ส่วนสูง: 181 ซม., มูลค่าตลาด: €150K 2026-2027: 7 นัด 2 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Honduras พบ Jamaica (6 ตุลาคม 2569).
อัปเดตล่าสุด:
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €700K (10 ม.ค. 2562)
Leixoes: 9 นัด 6 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Leixoes ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Bryan Róchez ลงเล่น 205 นาที และเป็นตัวจริง 8 นัด
Leixoes: 33 นัด 11 ประตู 2 แอสซิสต์
Mafra: 16 นัด 3 ประตู 1 แอสซิสต์
Uniao Leiria: 24 นัด 11 ประตู 4 แอสซิสต์
Portimonense: 24 นัด 1 ประตู 2 แอสซิสต์
Nacional da Madeira: 100 นัด 31 ประตู 4 แอสซิสต์
Orlando City: 3 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Bryan Róchez อายุ 31 ปี วันเกิด: 1 มกราคม 2538
ตำแหน่ง: กองหน้า
สโมสรของ Bryan Róchez: Leixoes
ส่วนสูงของ Bryan Róchez: 181 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
Bryan Róchez ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 7 นัด ยิง 2 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 378 นาที
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ลีกา โปรตุเกส 2 | Leixoes | 3 | 205 | 1 | 0 | 6.7 |
| คอนคาเคฟ เนชันส์ลีก | ฮอนดูรัสทีมชาติ | 4 | 173 | 1 | 0 | 6.8 | |
| 2026 | การแข่งขันชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก (คอนคาเคฟ) | ฮอนดูรัสทีมชาติ | 1 | 24 | 1 | 0 | 8.1 |
| 2025-2026 | ลีกา โปรตุเกส 2 | Leixoes | 29 | 1,774 | 10 | 2 | 6.7 |
| ตาซา เดอ โปรตุเกส | Leixoes | 1 | 24 | 0 | 0 | – | |
| 2024-2025 | ลีกา โปรตุเกส 2 | Mafra | 16 | 965 | 3 | 1 | 6.6 |
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Leixoes | 31 ปี | €150K | |
| Leixoes | 30 ปี | €175K | |
| Mafra | 30 ปี | €225K | |
| Uniao Leiria | 29 ปี | €400K | |
| Uniao Leiria | 28 ปี | €400K | |
| Portimonense | 28 ปี | €500K | |
| Portimonense | 27 ปี | €550K | |
| Nacional da Madeira | 27 ปี | €550K | |
| Nacional da Madeira | 27 ปี | €525K | |
| Nacional da Madeira | 26 ปี | €600K | |
| Nacional da Madeira | 26 ปี | €600K | |
| Nacional da Madeira | 25 ปี | €500K | |
| Nacional da Madeira | 25 ปี | €400K | |
| Nacional da Madeira | 24 ปี | €500K | |
| Nacional da Madeira | 24 ปี | €700K | |
| Nacional da Madeira | 24 ปี | €700K | |
| Nacional da Madeira | 23 ปี | €175K | |
| Nacional da Madeira | 23 ปี | €250K | |
| Nacional da Madeira | 22 ปี | €250K | |
| Atlanta United | 22 ปี | €350K | |
| Orlando City | 22 ปี | €400K | |
| Orlando City | 21 ปี | €450K | |
| Orlando City | 21 ปี | €600K | |
| Orlando City | 20 ปี | €500K |
สัญชาติ: ฮอนดูรัส
มูลค่าตลาด: €150K
Bryan Róchez ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 7 นัด ยิง 2 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
| คอนคาเคฟ เนชันส์ลีก |
| ฮอนดูรัสทีมชาติ |
| 1 |
| 18 |
| 0 |
| 0 |
| 6.4 |
| 2023-2024 | ลีกา โปรตุเกส 2 | Uniao Leiria | 22 | 1,434 | 11 | 4 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ตาซา เดอ โปรตุเกส | Uniao Leiria | 2 | 48 | 0 | 0 | – | |
| คอนคาเคฟ เนชันส์ลีก | ฮอนดูรัสทีมชาติ | 4 | 122 | 2 | 0 | 7.0 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | ฮอนดูรัสทีมชาติ | 2 | 95 | 2 | 0 | 7.5 |
| 2022-2023 | พรีไมราลีกา โปรตุเกส | Portimonense | 21 | 890 | 1 | 2 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกคัพ โปรตุเกส | Portimonense | 2 | 95 | 0 | 0 | 6.4 | |
| ตาซา เดอ โปรตุเกส | Portimonense | 1 | 45 | 0 | 0 | – | |
| คอนคาเคฟ เนชันส์ลีก | ฮอนดูรัสทีมชาติ | 2 | 46 | 0 | 0 | 6.5 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | ฮอนดูรัสทีมชาติ | 1 | 8 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2022 | การแข่งขันชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก (คอนคาเคฟ) | ฮอนดูรัสทีมชาติ | 2 | 79 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กระชับมิตรทีมชาติ | ฮอนดูรัสทีมชาติ | 1 | 8 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2021-2022 | ลีกา โปรตุเกส 2 | Nacional da Madeira | 24 | 1,827 | 14 | 2 | 7.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ตาซา เดอ โปรตุเกส | Nacional da Madeira | 1 | 97 | 0 | 0 | – | |
| คอนคาเคฟ เนชันส์ลีก | ฮอนดูรัสทีมชาติ | 1 | 1 | 0 | 0 | – | |
| การแข่งขันชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก (คอนคาเคฟ) | ฮอนดูรัสทีมชาติ | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2020-2021 | พรีไมราลีกา โปรตุเกส | Nacional da Madeira | 33 | 1,290 | 6 | 1 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ตาซา เดอ โปรตุเกส | Nacional da Madeira | 3 | 221 | 1 | 0 | – | |
| ลีกคัพ โปรตุเกส | Nacional da Madeira | 1 | 69 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | ลีกา โปรตุเกส 2 | Nacional da Madeira | 8 | 454 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2018-2019 | พรีไมราลีกา โปรตุเกส | Nacional da Madeira | 30 | 1,763 | 10 | 1 | 6.7 |
|---|
| 2015 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Orlando City | 2 | 29 | 1 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2014-2015 | ยูเอสแอล แชมเปียนชิป | Orlando City | 1 | 24 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|