โฆษณา
Callum Doyle เล่นให้กับ Wrexham ตำแหน่ง: กองหลัง, สัญชาติ: อังกฤษ, อายุ: 23 ปี, ส่วนสูง: 185 ซม., มูลค่าตลาด: €12M 2026-2027: 13 นัด 1 ประตู 1 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Sheffield United พบ Wrexham (31 ตุลาคม 2569).
อัปเดตล่าสุด:

เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €15M (26 ต.ค. 2566)
Wrexham: 12 นัด 1 ประตู 1 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Wrexham ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Callum Doyle ลงเล่น 1080 นาที และเป็นตัวจริง 12 นัด
Wrexham: 54 นัด 4 ประตู 5 แอสซิสต์
Norwich City: 43 นัด 1 ประตู 7 แอสซิสต์
Leicester City: 28 นัด 1 ประตู 1 แอสซิสต์
Coventry City: 49 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
Sunderland: 44 นัด 1 ประตู 3 แอสซิสต์
Manchester City U23: 13 นัด 1 ประตู 1 แอสซิสต์
Callum Doyle อายุ 23 ปี วันเกิด: 3 ตุลาคม 2546
ตำแหน่ง: กองหลัง
สโมสรของ Callum Doyle: Wrexham
ส่วนสูงของ Callum Doyle: 185 ซม.
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Wrexham | 22 ปี | €12M | |
| Wrexham | 22 ปี | €8M | |
| Wrexham | 22 ปี | €10M | |
| Norwich City | 21 ปี | €15M | |
| Norwich City | 21 ปี | €15M | |
| Leicester | 20 ปี | €15M | |
| Leicester | 20 ปี | €15M | |
| Leicester | 20 ปี | €15M | |
| Manchester City U21 | 19 ปี | €10M | |
| Coventry City | 19 ปี | €5M | |
| Coventry City | 19 ปี | €4M | |
| Coventry City | 18 ปี | €3M | |
| Manchester City U21 | 18 ปี | €600K |
สัญชาติ: อังกฤษ
มูลค่าตลาด: €12M
Callum Doyle ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 13 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Callum Doyle ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 13 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 1,170 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.6
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Wrexham | 12 | 1,080 | 1 | 1 | 6.5 |
| อีเอฟแอลคัพ | Wrexham | 1 | 90 | 0 | 0 | 8.0 | |
| 2026 | กระชับมิตรสโมสร | Wrexham | 2 | 108 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2025-2026 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Wrexham | 34 | 2,875 | 2 | 2 | 6.4 |
| เอฟเอคัพ | Wrexham | 3 | 315 | 1 | 1 | 7.1 | |
| อีเอฟแอลคัพ | Wrexham | 2 | 139 | 0 | 1 | 6.7 | |
| 2024-2025 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ |
| 40 |
| 3,442 |
| 1 |
| 7 |
| 6.7 |
| อีเอฟแอลคัพ | Norwich City | 2 | 61 | 0 | 0 | 6.6 |
| เอฟเอคัพ | Norwich City | 1 | 45 | 0 | 0 | 5.7 |
| กระชับมิตรสโมสร | Leicester City | 1 | 4 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2023-2024 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Leicester City | 17 | 1,204 | 0 | 1 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กระชับมิตรสโมสร | Leicester City | 3 | 160 | 0 | 0 | 6.1 | |
| เอฟเอคัพ | Leicester City | 3 | 198 | 0 | 0 | 6.1 | |
| อีเอฟแอลคัพ | Leicester City | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.2 | |
| ยูโร U21 รอบคัดเลือก | Leicester City | 1 | 90 | 1 | 0 | 8.8 | |
| ยูโร U21 รอบคัดเลือก | อังกฤษทีมชาติ | 4 | 245 | 1 | 0 | 7.1 |
| 2022-2023 | กระชับมิตรสโมสร | Leicester City | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Coventry City | 44 | 3,700 | 0 | 1 | 6.5 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | Coventry City | 2 | 179 | 0 | 0 | 7.2 | |
| การแข่งขันชิงแชมป์โลก U20 | Coventry City | 1 | 1 | 0 | 0 | 5.7 | |
| เอฟเอคัพ | Coventry City | 1 | 28 | 0 | 0 | 5.7 | |
| อีเอฟแอลคัพ | Coventry City | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.5 |
| 2022 | กระชับมิตรทีมชาติ | อังกฤษทีมชาติ | 1 | 29 | 0 | 0 | 7.1 |
|---|
| 2021-2022 | ลีกวัน อังกฤษ | Sunderland | 39 | 3,109 | 1 | 3 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| อีเอฟแอลคัพ | Sunderland | 4 | 140 | 0 | 0 | 4.6 | |
| เอฟเอคัพ | Sunderland | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.5 | |
| ยูโร U19 | อังกฤษทีมชาติ | 10 | 782 | 1 | 0 | 7.0 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | อังกฤษทีมชาติ | 2 | 110 | 0 | 0 | – |
| 2021 | กระชับมิตรทีมชาติ | อังกฤษทีมชาติ | 1 | 89 | 0 | 0 | 5.2 |
|---|
| 2020-2021 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23 | Manchester City U23 | 13 | 1,170 | 1 | 1 | 7.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เอฟเอคัพเยาวชน อังกฤษ | Manchester City U18 | 2 | 152 | 0 | 0 | – | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | Lincoln City | 1 | 45 | 0 | 0 | – | |
| อีเอฟแอล โทรฟี | Lincoln City | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| อีเอฟแอล โทรฟี | Manchester City U21 | 1 | 33 | 0 | 0 | – |