เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €800K (11 มิ.ย. 2567)
อัปเดตล่าสุด:
Joao Victor Capixaba เล่นให้กับ Shimizu S Pulse ตำแหน่ง: กองกลาง, สัญชาติ: บราซิล, อายุ: 29 ปี, ส่วนสูง: 170 ซม., มูลค่าตลาด: €600K Joao Victor Capixaba ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 3 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Joao Victor Capixaba ลงเล่นคือ Shimizu S-Pulse พบ Kashiwa Reysol โดยอยู่ในสนาม 15 นาที วันที่แข่งขัน: 29 สิงหาคม 2569
Shimizu S-Pulse: 3 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Shimizu S-Pulse ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Joao Victor Capixaba ลงเล่น 56 นาที และเป็นตัวจริง 0 นัด
Shimizu S-Pulse: 43 นัด 3 ประตู 3 แอสซิสต์
Cerezo Osaka: 63 นัด 2 ประตู 8 แอสซิสต์
Juventude: 103 นัด 5 ประตู 4 แอสซิสต์
Vila Nova: 26 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Gremio Novorizontino: 8 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Chapecoense: 2 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Shimizu S Pulse, ผลบอลสด
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Shimizu S Pulse | 29 ปี | €600K | |
| Shimizu S Pulse | 28 ปี | €650K | |
| Shimizu S Pulse | 28 ปี | €700K | |
| Cerezo Osaka | 27 ปี | €750K | |
| Cerezo Osaka | 27 ปี | €800K | |
| Cerezo Osaka | 27 ปี | €750K | |
| Cerezo Osaka | 26 ปี | €700K | |
| Juventude - RS | 25 ปี | €700K | |
| Juventude - RS | 25 ปี | €700K | |
| Juventude - RS | 25 ปี | €700K | |
| Juventude - RS | 24 ปี | €400K | |
| Juventude - RS | 24 ปี | €300K | |
| America MG | 21 ปี | €200K | |
| Atlético Mineiro | 20 ปี | €200K | |
| Atlético Mineiro | 19 ปี | €250K | |
| Atlético Mineiro | 19 ปี | €100K |
Joao Victor Capixaba ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 3 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Joao Victor Capixaba อายุ 29 ปี วันเกิด: 9 มกราคม 2540
ตำแหน่ง: กองกลาง
สโมสรของ Joao Victor Capixaba: Shimizu S Pulse
ส่วนสูงของ Joao Victor Capixaba: 170 ซม.
เท้าที่ถนัด: ซ้าย
สัญชาติ: บราซิล
มูลค่าตลาด: €600K
Joao Victor Capixaba ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 3 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 56 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.2
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Shimizu S-Pulse | 3 | 56 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2026 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Shimizu S-Pulse | 14 | 979 | 1 | 1 | 6.6 |
| 2025 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Shimizu S-Pulse | 26 | 1,864 | 2 | 2 | 6.4 |
| 2024 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Cerezo Osaka | 27 | 1,640 | 1 | 4 | 6.5 |
| 2023-2024 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Cerezo Osaka | 7 | 593 | 0 | 1 | 6.3 |
| กระชับมิตรสโมสร | Cerezo Osaka | 1 | 45 | 0 | 0 |
| 6.6 |
| World Championship qualification (CAF) | Cerezo Osaka | 1 | 8 | 0 | 0 | – |
| Japanese Emperor's Cup | Cerezo Osaka | 1 | 98 | 0 | 0 | – |
| 2023 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Cerezo Osaka | 13 | 814 | 0 | 3 | 6.6 |
|---|
| 2022-2023 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Cerezo Osaka | 7 | 324 | 1 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| J.League Yamazaki Biscuit Levain Cup | Cerezo Osaka | 3 | 147 | 0 | 0 | – | |
| Japanese Emperor's Cup | Cerezo Osaka | 2 | 98 | 0 | 0 | – | |
| กระชับมิตรสโมสร | Cerezo Osaka | 1 | 45 | 0 | 0 | 5.7 | |
| บราซิล เซเรียอา | Juventude | 5 | 307 | 0 | 0 | 6.3 | |
| CAF African Nations Championship | Juventude | 1 | 55 | 0 | 0 | – |
| 2022 | บราซิล เซเรียอา | Juventude | 19 | 1,173 | 1 | 1 | 6.4 |
|---|
| 2021-2022 | บราซิล เซเรียอา | Juventude | 11 | 553 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กัมเปโอนาตู เกาโช บราซิล | Juventude | 3 | 244 | 1 | 0 | – | |
| Brazilian Cup | Juventude | 1 | 74 | 0 | 0 | – |
| 2021 | บราซิล เซเรียอา | Juventude | 24 | 1,084 | 0 | 2 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กัมเปโอนาตู เกาโช บราซิล | Juventude | 2 | 180 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | บราซิล เซเรียบี | Juventude | 19 | 1,199 | 3 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Juventude | 3 | 179 | 0 | 0 | – | |
| บราซิล เซเรียอา | Juventude | 2 | 73 | 0 | 0 | 6.5 | |
| กัมเปโอนาตู เกาโช บราซิล | Juventude | 2 | 164 | 0 | 0 | – |
| 2020 | บราซิล เซเรียบี | Juventude | 8 | 381 | 0 | 1 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Juventude | 3 | 229 | 0 | 0 | – | |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Gremio Novorizontino | 7 | 175 | 1 | 0 | 6.7 |
| 2019-2020 | บราซิล เซเรียบี | Vila Nova | 11 | 420 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กัมเปโอนาตู มิเนโร ดิวิชัน 1 บราซิล | Vila Nova | 2 | 146 | 0 | 0 | – | |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Gremio Novorizontino | 1 | 74 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2019 | บราซิล เซเรียบี | Vila Nova | 4 | 233 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2018-2019 | บราซิล เซเรียบี | Vila Nova | 7 | 242 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Vila Nova | 2 | 168 | 0 | 0 | 6.4 | |
| บราซิล เซเรียอา | Flamengo - RJ | 1 | 30 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2018 | บราซิล เซเรียอา | Chapecoense | 2 | 78 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2017-2018 | บราซิล เซเรียอา | Flamengo - RJ | 3 | 47 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2016-2017 | บราซิล เซเรียอา | Atlético Mineiro - MG | 1 | 23 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2016 | บราซิล เซเรียอา | Atlético Mineiro - MG | 1 | 9 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|
| 2015-2016 | บราซิล เซเรียอา | Atlético Mineiro - MG | 2 | 62 | 0 | 0 | 6.0 |
|---|