โฆษณา
Charles Boli เล่นให้กับ Araz Nakhchivan ตำแหน่ง: กองหน้า, สัญชาติ: ฝรั่งเศส, อายุ: 28 ปี, ส่วนสูง: 175 ซม., มูลค่าตลาด: €600K 2025-2026: 3 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Araz Nakhchivan พบ Omonia Nicosia (7 สิงหาคม 2568).
อัปเดตล่าสุด:
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €600K (17 มิ.ย. 2569)
Araz Nakhchivan: 7 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Araz Nakhchivan ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Charles Boli ลงเล่น 250 นาที และเป็นตัวจริง 2 นัด
Araz Nakhchivan: 3 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Pau: 60 นัด 4 ประตู 2 แอสซิสต์
Vicenza: 12 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Paris: 14 นัด 2 ประตู 2 แอสซิสต์
Lens: 14 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Araz Nakhchivan, ผลบอลสด
Charles Boli อายุ 28 ปี วันเกิด: 30 สิงหาคม 2541
ตำแหน่ง: กองหน้า
สโมสรของ Charles Boli: Araz Nakhchivan
ส่วนสูงของ Charles Boli: 175 ซม.
เท้าที่ถนัด: ซ้าย
สัญชาติ: ฝรั่งเศส
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Araz Nakhchivan | 27 ปี | €600K | |
| Araz Nakhchivan | 27 ปี | €450K | |
| Apollon Limassol | 26 ปี | €250K | |
| Apollon Limassol | 26 ปี | €300K | |
| Apollon Limassol | 26 ปี | €350K | |
| Pau | 25 ปี | €400K | |
| Pau | 25 ปี | €300K | |
| Pau | 24 ปี | €350K | |
| Pau | 24 ปี | €400K | |
| Vicenza | 23 ปี | €400K | |
| Lens | 23 ปี | €500K | |
| Paris | 22 ปี | €500K | |
| Paris | 22 ปี | €400K | |
| Lens | 22 ปี | €200K | |
| Lens | 21 ปี | €200K | |
| Lens | 21 ปี | €200K |
มูลค่าตลาด: €600K
Charles Boli ในฤดูกาล 2025-2026: ลงเล่น 3 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Charles Boli ในฤดูกาล 2025-2026: ลงเล่น 3 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 204 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.6
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025-2026 | ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Araz Nakhchivan | 3 | 204 | 1 | 0 | 6.6 |
| 2023-2024 | ลีกเอิง 2 ฝรั่งเศส | Pau | 26 | 1,170 | 3 | 1 | 6.6 |
| กุปเดอฟร็องส์ | Pau | 2 | 104 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2022-2023 | ลีกเอิง 2 ฝรั่งเศส | Pau | 28 | 1,123 | 1 | 1 | 6.5 |
| กุปเดอฟร็องส์ | Pau | 4 | 135 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2021-2022 | เซเรียบี อิตาลี | Vicenza | 12 | 409 | 0 | 0 | 6.5 |
| ชองปียงนาต์ นาซิอองนาล 1 ฝรั่งเศส |
| Paris |
| 1 |
| 65 |
| 0 |
| 0 |
| – |
| ลีกเอิง ฝรั่งเศส | Lens | 4 | 29 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2020-2021 | ลีกเอิง 2 ฝรั่งเศส | Paris | 11 | 647 | 2 | 2 | 7.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กุปเดอฟร็องส์ | Paris | 2 | 40 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | ลีกเอิง 2 ฝรั่งเศส | Lens | 7 | 344 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกคัพ ฝรั่งเศส | Lens | 3 | 253 | 0 | 0 | 7.4 |