ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €400K (7 ส.ค. 2561)
อัปเดตล่าสุด:
ตำแหน่ง: กองหลัง, สัญชาติ: ไอร์แลนด์, อายุ: 33 ปี, ส่วนสูง: 177 ซม., มูลค่าตลาด: €75K Charles Dunne ในฤดูกาล 2024-2025: ลงเล่น 4 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Charles Dunne ลงเล่นคือ Saint Mirren พบ Saint Johnstone โดยอยู่ในสนาม 52 นาที วันที่แข่งขัน: 31 ตุลาคม 2567
St Mirren: 95 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Motherwell: 45 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Blackpool: 7 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: ผลบอลสด
Charles Dunne อายุ 33 ปี วันเกิด: 13 กุมภาพันธ์ 2536
ตำแหน่ง: กองหลัง
ส่วนสูงของ Charles Dunne: 177 ซม.
เท้าที่ถนัด: ซ้าย
สัญชาติ: ไอร์แลนด์
มูลค่าตลาด: €75K
Charles Dunne ในฤดูกาล 2024-2025: ลงเล่น 4 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Free Player | 33 ปี | €75K | |
| Coleraine | 33 ปี | €100K | |
| Coleraine | 32 ปี | €100K | |
| Coleraine | 32 ปี | €100K | |
| Saint Mirren | 31 ปี | €150K | |
| Saint Mirren | 31 ปี | €225K | |
| Saint Mirren | 31 ปี | €300K | |
| Saint Mirren | 30 ปี | €350K | |
| Saint Mirren | 30 ปี | €375K | |
| Saint Mirren | 29 ปี | €400K | |
| Saint Mirren | 29 ปี | €400K | |
| Saint Mirren | 28 ปี | €350K | |
| Motherwell | 28 ปี | €325K | |
| Motherwell | 27 ปี | €325K | |
| Motherwell | 27 ปี | €325K | |
| Motherwell | 27 ปี | €325K | |
| Motherwell | 26 ปี | €400K | |
| Motherwell | 26 ปี | €400K | |
| Motherwell | 25 ปี | €400K | |
| Motherwell | 25 ปี | €400K | |
| Motherwell | 25 ปี | €250K | |
| Crawley Town | 23 ปี | €100K | |
| Blackpool | 22 ปี | €100K | |
| Blackpool | 22 ปี | €100K | |
| Wycombe Wanderers | 20 ปี | €75K |
Charles Dunne ในฤดูกาล 2024-2025: ลงเล่น 4 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 314 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.1
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2024-2025 | สกอตติช พรีเมียร์ชิป | St Mirren | 4 | 314 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2023-2024 | สกอตติช พรีเมียร์ชิป | St Mirren | 21 | 753 | 1 | 0 | 6.5 |
| Scottish League Cup | St Mirren | 4 | 265 | 0 | 0 | 6.8 | |
| Scottish Cup | St Mirren | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.1 | |
| 2022-2023 | สกอตติช พรีเมียร์ชิป | St Mirren | 33 | 2,675 | 0 | 0 | 6.1 |
| Scottish League Cup | St Mirren | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.6 | |
| Scottish Cup |
| St Mirren |
| 1 |
| 120 |
| 0 |
| 0 |
| 6.9 |
| 2021-2022 | สกอตติช พรีเมียร์ชิป | St Mirren | 22 | 1,894 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Scottish Cup | St Mirren | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.0 | |
| Scottish League Cup | St Mirren | 3 | 207 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | สกอตติช พรีเมียร์ชิป | Motherwell | 3 | 270 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Scottish League Cup | Motherwell | 3 | 270 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | สกอตติช พรีเมียร์ชิป | Motherwell | 22 | 1,842 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Scottish Cup | Motherwell | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2017-2018 | สกอตติช พรีเมียร์ชิป | Motherwell | 13 | 1,170 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Scottish Cup | Motherwell | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2014-2015 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Blackpool | 7 | 438 | 0 | 0 | 5.7 |
|---|