โฆษณา
Dan Ndoye เล่นให้กับ Nott'm Forest ตำแหน่ง: กองหน้า, สัญชาติ: สวิตเซอร์แลนด์, อายุ: 26 ปี, ส่วนสูง: 184 ซม., มูลค่าตลาด: €35M 2026-2027: 15 นัด 4 ประตู 3 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Nottingham Forest พบ Manchester City (8 พฤศจิกายน 2569).
อัปเดตล่าสุด:

เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €40M (16 ต.ค. 2568)
Nottingham Forest: 10 นัด 2 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Nottingham Forest ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Dan Ndoye ลงเล่น 625 นาที และเป็นตัวจริง 9 นัด
Nottingham Forest: 48 นัด 4 ประตู 1 แอสซิสต์
Bologna: 75 นัด 11 ประตู 7 แอสซิสต์
Basel 1893: 97 นัด 12 ประตู 12 แอสซิสต์
OGC Nice: 38 นัด 3 ประตู 2 แอสซิสต์
Lausanne Sports: 32 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Nott'm Forest, ผลบอลสด
Dan Ndoye อายุ 26 ปี วันเกิด: 25 ตุลาคม 2543
ตำแหน่ง: กองหน้า
สโมสรของ Dan Ndoye: Nott'm Forest
ส่วนสูงของ Dan Ndoye: 184 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Nott'm Forest | 25 ปี | €35M | |
| Nott'm Forest | 25 ปี | €32M | |
| Nott'm Forest | 25 ปี | €35M | |
| Nott'm Forest | 25 ปี | €40M | |
| Nott'm Forest | 24 ปี | €40M | |
| Bologna | 24 ปี | €35M | |
| Bologna | 24 ปี | €25M | |
| Bologna | 23 ปี | €22M | |
| Bologna | 23 ปี | €14M | |
| Bologna | 23 ปี | €10M | |
| Bologna | 22 ปี | €8.5M | |
| Basel 1893 | 22 ปี | €3.5M | |
| Basel 1893 | 22 ปี | €3.5M | |
| Basel 1893 | 21 ปี | €4M | |
| Basel 1893 | 21 ปี | €4M | |
| Nice | 20 ปี | €4M | |
| Nice | 20 ปี | €4M | |
| Nice | 19 ปี | €2M | |
| Lausanne Sports | 19 ปี | €1.3M | |
| Lausanne Sports | 19 ปี | €900K | |
| Lausanne Sports | 19 ปี | €1M | |
| Lausanne Sports | 18 ปี | €1M | |
| Lausanne Sports | 18 ปี | €600K |
มูลค่าตลาด: €35M
Dan Ndoye ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 15 นัด ยิง 4 ประตู และทำ 3 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Dan Ndoye ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 15 นัด ยิง 4 ประตู และทำ 3 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 989 นาที
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Nottingham Forest | 10 | 625 | 2 | 0 | 6.6 |
| อีเอฟแอลคัพ | Nottingham Forest | 1 | 30 | 0 | 0 | 6.2 | |
| เนชันส์ลีก | สวิตเซอร์แลนด์ทีมชาติ | 4 | 334 | 2 | 3 | 8.0 | |
| 2026 | การแข่งขันชิงแชมป์โลก | สวิตเซอร์แลนด์ทีมชาติ | 6 | 408 | 2 | 0 | 7.0 |
| การแข่งขันชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก (ยุโรป) | สวิตเซอร์แลนด์ทีมชาติ | 4 | 354 | 1 | 3 | 7.3 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | สวิตเซอร์แลนด์ทีมชาติ | 2 | 90 | 2 | 0 | 7.8 | |
| 2025-2026 |
|---|
| พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
| Nottingham Forest |
| 24 |
| 1,176 |
| 1 |
| 1 |
| 6.5 |
| ยูโรปาลีก | Nottingham Forest | 12 | 769 | 1 | 0 | 6.6 |
| เอฟเอคัพ | Nottingham Forest | 1 | 69 | 0 | 0 | 6.4 |
| กระชับมิตรทีมชาติ | สวิตเซอร์แลนด์ทีมชาติ | 2 | 123 | 1 | 0 | 7.1 |
| การแข่งขันชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก (ยุโรป) | สวิตเซอร์แลนด์ทีมชาติ | 1 | 89 | 1 | 0 | 8.2 |
| 2024-2025 | กัลโช เซเรียอา อิตาลี | Bologna | 30 | 2,151 | 8 | 4 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| แชมเปียนส์ลีก | Bologna | 8 | 619 | 0 | 0 | 6.4 | |
| โคปปาอิตาเลีย | Bologna | 3 | 252 | 1 | 2 | 7.3 | |
| เนชันส์ลีก | สวิตเซอร์แลนด์ทีมชาติ | 2 | 179 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2024 | ยูโร | สวิตเซอร์แลนด์ทีมชาติ | 10 | 582 | 1 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2023-2024 | กัลโช เซเรียอา อิตาลี | Bologna | 32 | 1,775 | 1 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปปาอิตาเลีย | Bologna | 2 | 125 | 1 | 0 | 7.0 | |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Basel 1893 | 2 | 177 | 0 | 1 | 6.8 | |
| ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ | Basel 1893 | 2 | 180 | 1 | 2 | 7.9 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | สวิตเซอร์แลนด์ทีมชาติ | 4 | 300 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2023 | ชิงแชมป์ ยุโรป U21 | สวิตเซอร์แลนด์ทีมชาติ | 1 | 89 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|
| 2022-2023 | ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ | Basel 1893 | 31 | 2,202 | 3 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Basel 1893 | 19 | 1,436 | 1 | 3 | 6.6 | |
| คัพ สวิตเซอร์แลนด์ | Basel 1893 | 3 | 214 | 2 | 0 | 6.1 | |
| รอบคัดเลือก ยูโร | สวิตเซอร์แลนด์ทีมชาติ | 1 | 24 | 0 | 1 | 6.7 | |
| เนชันส์ลีก | สวิตเซอร์แลนด์ทีมชาติ | 1 | 22 | 0 | 0 | 6.3 | |
| ชิงแชมป์ ยุโรป U21 | สวิตเซอร์แลนด์ทีมชาติ | 3 | 260 | 2 | 0 | 7.2 |
| 2021-2022 | ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ | Basel 1893 | 30 | 2,183 | 3 | 4 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Basel 1893 | 8 | 527 | 2 | 2 | 6.8 | |
| คัพ สวิตเซอร์แลนด์ | Basel 1893 | 2 | 133 | 0 | 0 | – | |
| ลีกเอิง ฝรั่งเศส | OGC Nice | 3 | 204 | 0 | 1 | 6.6 | |
| ยูโร U21 รอบคัดเลือก | สวิตเซอร์แลนด์ทีมชาติ | 8 | 679 | 2 | 1 | 6.7 |
| 2020-2021 | ลีกเอิง ฝรั่งเศส | OGC Nice | 28 | 533 | 1 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูโรปาลีก | OGC Nice | 5 | 188 | 2 | 0 | 7.1 | |
| กระชับมิตรสโมสร | OGC Nice | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 | |
| กุปเดอฟร็องส์ | OGC Nice | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ | Lausanne Sports | 1 | 69 | 0 | 0 | – | |
| ยูโร U21 รอบคัดเลือก | สวิตเซอร์แลนด์ทีมชาติ | 4 | 210 | 0 | 0 | – | |
| ชิงแชมป์ ยุโรป U21 | สวิตเซอร์แลนด์ทีมชาติ | 3 | 184 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ | Lausanne Sports | 19 | 946 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| คัพ สวิตเซอร์แลนด์ | Lausanne Sports | 1 | 87 | 0 | 0 | – | |
| ยูโร U21 รอบคัดเลือก | สวิตเซอร์แลนด์ทีมชาติ | 4 | 106 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ | Lausanne Sports | 11 | 376 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|