
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €4M (26 มิ.ย. 2566)
อัปเดตล่าสุด:
Deiver Machado เล่นให้กับ Rodina ตำแหน่ง: กองหลัง, สัญชาติ: โคลอมเบีย, อายุ: 33 ปี, ส่วนสูง: 173 ซม., มูลค่าตลาด: €1.8M Deiver Machado ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 2 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Deiver Machado ลงเล่นคือ CSKA Moscow พบ Rodina Moscow โดยอยู่ในสนาม 90 นาที วันที่แข่งขัน: 11 ตุลาคม 2569
Rodina Moscow: 2 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Rodina Moscow ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Deiver Machado ลงเล่น 180 นาที และเป็นตัวจริง 2 นัด
Rodina Moscow: 2 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Nantes: 16 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
Lens: 120 นัด 9 ประตู 8 แอสซิสต์
Toulouse: 35 นัด 1 ประตู 4 แอสซิสต์
Atletico Nacional Medellin: 42 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
Millonarios: 55 นัด 2 ประตู 7 แอสซิสต์
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Nantes | 32 ปี | €1.8M | |
| Nantes | 32 ปี | €2M | |
| Nantes | 32 ปี | €2.5M | |
| Lens | 31 ปี | €3M | |
| Lens | 31 ปี | €3.5M | |
| Lens | 30 ปี | €4M | |
| Lens | 30 ปี | €4M | |
| Lens | 29 ปี | €4M | |
| Lens | 29 ปี | €3M | |
| Lens | 29 ปี | €2.2M | |
| Lens | 28 ปี | €1.8M | |
| Lens | 28 ปี | €2M | |
| Lens | 28 ปี | €2M | |
| Toulouse | 27 ปี | €900K | |
| Toulouse | 27 ปี | €700K | |
| KAA Gent | 26 ปี | €550K | |
| KAA Gent | 26 ปี | €700K | |
| KAA Gent | 26 ปี | €1M | |
| Atletico Nacional Medellin | 25 ปี | €1.4M | |
| Atletico Nacional Medellin | 25 ปี | €1.4M | |
| Atletico Nacional Medellin | 25 ปี | €1M | |
| KAA Gent | 24 ปี | €1M | |
| KAA Gent | 24 ปี | €1.2M | |
| KAA Gent | 24 ปี | €1M | |
| Millonarios | 23 ปี | €950K | |
| Millonarios | 23 ปี | €800K | |
| Millonarios | 22 ปี | €750K | |
| Millonarios | 22 ปี | €700K | |
| Millonarios | 22 ปี | €650K |
Deiver Machado ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 2 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Deiver Machado อายุ 33 ปี วันเกิด: 2 กันยายน 2536
ตำแหน่ง: กองหลัง
สโมสรของ Deiver Machado: Rodina
ส่วนสูงของ Deiver Machado: 173 ซม.
เท้าที่ถนัด: ซ้าย
สัญชาติ: โคลอมเบีย
มูลค่าตลาด: €1.8M
Deiver Machado ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 2 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 180 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.6
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | พรีเมียร์ลีก รัสเซีย | Rodina Moscow | 2 | 180 | 1 | 0 | 6.6 |
| 2026 | การแข่งขันชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก (อเมริกาใต้) | โคลอมเบียทีมชาติ | 5 | 405 | 0 | 0 | 6.5 |
| การแข่งขันชิงแชมป์โลก | โคลอมเบียทีมชาติ | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | โคลอมเบียทีมชาติ | 1 | 16 | 0 | 0 | 6.2 | |
| 2025-2026 | ลีกเอิง ฝรั่งเศส | Nantes | 14 | 911 | 0 | 1 | 6.5 |
| Coupe de France | Nantes | 2 | 123 | 0 | 0 | 6.4 |
| ลีกเอิง ฝรั่งเศส | Lens | 5 | 275 | 0 | 0 | 6.3 |
| กระชับมิตรทีมชาติ | โคลอมเบียทีมชาติ | 2 | 54 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2024-2025 | ลีกเอิง ฝรั่งเศส | Lens | 27 | 1,805 | 1 | 4 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูฟ่า ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Lens | 2 | 160 | 0 | 0 | 6.3 | |
| Coupe de France | Lens | 1 | 89 | 0 | 0 | 6.2 | |
| กระชับมิตรสโมสร | Lens | 1 | 22 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2024 | โคปา อเมริกา | โคลอมเบียทีมชาติ | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|
| 2023-2024 | ลีกเอิง ฝรั่งเศส | Lens | 19 | 1,126 | 4 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | Lens | 5 | 371 | 0 | 0 | 6.0 | |
| กระชับมิตรสโมสร | Lens | 1 | 72 | 0 | 0 | 6.3 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | โคลอมเบียทีมชาติ | 1 | 90 | 0 | 1 | 7.4 |
| 2023 | Japanese Challenge Cup | โคลอมเบียทีมชาติ | 1 | 90 | 0 | 1 | 6.4 |
|---|
| 2022-2023 | ลีกเอิง ฝรั่งเศส | Lens | 33 | 2,205 | 4 | 3 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Coupe de France | Lens | 3 | 178 | 0 | 0 | 6.5 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | โคลอมเบียทีมชาติ | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2021-2022 | ลีกเอิง ฝรั่งเศส | Lens | 22 | 512 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กระชับมิตรสโมสร | Lens | 1 | 74 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2020-2021 | ลีกเอิง 2 ฝรั่งเศส | Toulouse | 35 | 3,066 | 1 | 4 | 6.7 |
|---|
| 2019 | พรีเมราเอ โคลอมเบีย | Atletico Nacional Medellin | 11 | 880 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Atletico Nacional Medellin | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.9 | |
| โคปา ซูดาเมริกานา | Atletico Nacional Medellin | 2 | 113 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2018-2019 | พรีเมราเอ โคลอมเบีย | Atletico Nacional Medellin | 16 | 1,353 | 0 | 1 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Atletico Nacional Medellin | 2 | 0 | 0 | 0 | 7.1 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | โคลอมเบียทีมชาติ | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2018 | พรีเมราเอ โคลอมเบีย | Atletico Nacional Medellin | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กระชับมิตรทีมชาติ | โคลอมเบียทีมชาติ | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2017-2018 | พรีเมราเอ โคลอมเบีย | Atletico Nacional Medellin | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โปรลีก เบลเยียม | Millonarios | 4 | 315 | 0 | 1 | 6.5 | |
| โปรลีก เบลเยียม | KAA Gent | 3 | 213 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2017 | พรีเมราเอ โคลอมเบีย | Millonarios | 14 | 1,260 | 0 | 3 | 6.9 |
|---|
| 2016-2017 | พรีเมราเอ โคลอมเบีย | Millonarios | 7 | 360 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| พรีเมราเอ โคลอมเบีย | Atletico Nacional Medellin | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2016 | พรีเมราเอ โคลอมเบีย | Millonarios | 19 | 1,710 | 2 | 2 | 6.8 |
|---|
| 2015-2016 | กระชับมิตรสโมสร | Atletico Junior Barranquilla | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| พรีเมราเอ โคลอมเบีย | Millonarios | 5 | 180 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2015 | พรีเมราเอ โคลอมเบีย | Millonarios | 6 | 540 | 0 | 1 | 6.7 |
|---|