
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
สูงสุด: €900K (15 มิ.ย. 2564)
อัปเดตล่าสุด:
Dickson Abiama เล่นให้กับ Essen ตำแหน่ง: กองหน้า, สัญชาติ: ไนจีเรีย, อายุ: 27 ปี, ส่วนสูง: 184 ซม., มูลค่าตลาด: €400K Dickson Abiama ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 10 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Dickson Abiama ลงเล่นคือ Rot-Weiss Essen พบ Fortuna Köln โดยอยู่ในสนาม 72 นาที วันที่แข่งขัน: 14 ตุลาคม 2569
Rot-Weiss Essen: 9 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Rot-Weiss Essen ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Dickson Abiama ลงเล่น 403 นาที และเป็นตัวจริง 4 นัด
Rot-Weiss Essen: 26 นัด 6 ประตู 4 แอสซิสต์
Kaiserslautern: 30 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
1860 München: 16 นัด 2 ประตู 3 แอสซิสต์
Greuther Fürth: 100 นัด 13 ประตู 4 แอสซิสต์
Eltersdorf: 2 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Dickson Abiama อายุ 27 ปี วันเกิด: 3 พฤศจิกายน 2541
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Essen | 27 ปี | €400K | |
| Essen | 27 ปี | €400K | |
| Kaiserslautern | 27 ปี | €350K | |
| 1860 München | 26 ปี | €350K | |
| 1860 München | 26 ปี | €400K | |
| Kaiserslautern | 26 ปี | €500K | |
| Kaiserslautern | 25 ปี | €700K | |
| Greuther Fürth | 25 ปี | €700K | |
| Greuther Fürth | 24 ปี | €700K | |
| Greuther Fürth | 24 ปี | €700K | |
| Greuther Fürth | 23 ปี | €800K | |
| Greuther Fürth | 23 ปี | €900K | |
| Greuther Fürth | 22 ปี | €900K | |
| Greuther Fürth | 22 ปี | €600K | |
| Greuther Fürth | 22 ปี | €300K | |
| Greuther Fürth | 21 ปี | €100K |
ตำแหน่ง: กองหน้า
สโมสรของ Dickson Abiama: Essen
ส่วนสูงของ Dickson Abiama: 184 ซม.
เท้าที่ถนัด: ทั้งสองเท้า
สัญชาติ: ไนจีเรีย
มูลค่าตลาด: €400K
Dickson Abiama ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 10 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Dickson Abiama ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 10 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 420 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.5
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | 3.ลีกา เยอรมนี | Rot-Weiss Essen | 9 | 403 | 0 | 0 | 6.5 |
| DFB Pokal | Rot-Weiss Essen | 1 | 17 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2025-2026 | 3.ลีกา เยอรมนี | Rot-Weiss Essen | 16 | 941 | 6 | 4 | 7.1 |
| บุนเดสลีกา 2 เยอรมนี | Kaiserslautern | 10 | 330 | 0 | 0 | 6.3 | |
| DFB Pokal | Kaiserslautern | 1 | 62 | 0 | 0 | 5.7 | |
| 2024-2025 | 3.ลีกา เยอรมนี | 1860 München | 16 | 1,308 | 2 | 3 | 6.5 |
| บุนเดสลีกา 2 เยอรมนี |
| Kaiserslautern |
| 5 |
| 205 |
| 0 |
| 0 |
| 6.6 |
| 2023-2024 | บุนเดสลีกา 2 เยอรมนี | Kaiserslautern | 13 | 236 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DFB Pokal | Kaiserslautern | 1 | 5 | 0 | 0 | 6.4 | |
| บุนเดสลีกา 2 เยอรมนี | Greuther Fürth | 13 | 528 | 3 | 1 | 6.8 | |
| DFB Pokal | Greuther Fürth | 1 | 86 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2022-2023 | บุนเดสลีกา 2 เยอรมนี | Greuther Fürth | 29 | 1,122 | 3 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กระชับมิตรสโมสร | Greuther Fürth | 1 | 15 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2021-2022 | บุนเดสลีกา | Greuther Fürth | 24 | 714 | 0 | 1 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| บุนเดสลีกา 2 เยอรมนี | Greuther Fürth | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.5 | |
| DFB Pokal | Greuther Fürth | 1 | 52 | 0 | 0 | – | |
| เรกิโอนัลลีกา เยอรมนี | Eltersdorf | 2 | 182 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | บุนเดสลีกา 2 เยอรมนี | Greuther Fürth | 28 | 628 | 7 | 2 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DFB Pokal | Greuther Fürth | 2 | 65 | 0 | 0 | – |