เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €2M (26 มิ.ย. 2562)
อัปเดตล่าสุด:
Edigar Júnio เล่นให้กับ Imabari ตำแหน่ง: กองหน้า, สัญชาติ: บราซิล, อายุ: 35 ปี, ส่วนสูง: 174 ซม., มูลค่าตลาด: €200K Edigar Júnio ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 11 นัด ยิง 7 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Edigar Júnio ลงเล่นคือ Imabari พบ Vanraure Hachinohe โดยอยู่ในสนาม 90 นาที วันที่แข่งขัน: 17 ตุลาคม 2569
Imabari: 11 นัด 7 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Imabari ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Edigar Júnio ลงเล่น 757 นาที และเป็นตัวจริง 10 นัด
Imabari: 28 นัด 12 ประตู 0 แอสซิสต์
V-Varen Nagasaki: 142 นัด 34 ประตู 8 แอสซิสต์
Yokohama F. Marinos: 34 นัด 13 ประตู 1 แอสซิสต์
Bahia - BA: 61 นัด 19 ประตู 2 แอสซิสต์
Joinville: 20 นัด 1 ประตู 2 แอสซิสต์
Athletico Paranaense - PR: 5 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Imabari | 35 ปี | €200K | |
| V-Varen Nagasaki | 34 ปี | €200K | |
| V-Varen Nagasaki | 34 ปี | €250K | |
| V-Varen Nagasaki | 33 ปี | €300K | |
| V-Varen Nagasaki | 33 ปี | €350K | |
| V-Varen Nagasaki | 32 ปี | €400K | |
| V-Varen Nagasaki | 32 ปี | €650K | |
| V-Varen Nagasaki | 31 ปี | €900K | |
| V-Varen Nagasaki | 31 ปี | €1M | |
| V-Varen Nagasaki | 30 ปี | €1.3M | |
| V-Varen Nagasaki | 30 ปี | €1.3M | |
| V-Varen Nagasaki | 29 ปี | €1.4M | |
| Yokohama Marinos | 28 ปี | €1.6M | |
| Yokohama Marinos | 28 ปี | €2M | |
| Yokohama Marinos | 28 ปี | €2M | |
| Bahia | 27 ปี | €1.8M | |
| Bahia | 26 ปี | €1.8M | |
| Bahia | 25 ปี | €1M | |
| Bahia | 25 ปี | €900K | |
| Bahia | 25 ปี | €950K | |
| Joinville | 24 ปี | €750K | |
| Athletico Paranaense | 24 ปี | €1M | |
| Athletico Paranaense | 23 ปี | €1M | |
| Joinville | 23 ปี | €1M |
Edigar Júnio อายุ 35 ปี วันเกิด: 6 พฤษภาคม 2534
ตำแหน่ง: กองหน้า
สโมสรของ Edigar Júnio: Imabari
ส่วนสูงของ Edigar Júnio: 174 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: บราซิล
มูลค่าตลาด: €200K
Edigar Júnio ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 11 นัด ยิง 7 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Edigar Júnio ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 11 นัด ยิง 7 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 757 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.9
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | เจ2 ลีก ญี่ปุ่น | Imabari | 11 | 757 | 7 | 0 | 6.9 |
| 2026 | เจ2/เจ3 100 เยียร์ วิชัน ลีก ญี่ปุ่น | Imabari | 17 | 1,257 | 5 | 0 | 6.7 |
| 2025-2026 | เจ2 ลีก ญี่ปุ่น | V-Varen Nagasaki | 1 | 72 | 0 | 0 | – |
| 2025 | เจ2 ลีก ญี่ปุ่น | V-Varen Nagasaki | 18 | 847 | 5 | 0 | 6.9 |
| 2024 | เจ2 ลีก ญี่ปุ่น | V-Varen Nagasaki | 29 | 1,715 | 15 | 5 | 7.3 |
| 2023-2024 | เจลีก คัพ ญี่ปุ่น | V-Varen Nagasaki | 1 | 69 |
| 0 |
| 0 |
| – |
| 2023 | เจ2 ลีก ญี่ปุ่น | V-Varen Nagasaki | 10 | 545 | 2 | 1 | 6.5 |
|---|
| 2022-2023 | เอ็มเพอเรอร์สคัพ ญี่ปุ่น | V-Varen Nagasaki | 1 | 83 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2022 | เจ2 ลีก ญี่ปุ่น | V-Varen Nagasaki | 38 | 2,512 | 11 | 1 | 6.9 |
|---|
| 2021-2022 | เจ2 ลีก ญี่ปุ่น | V-Varen Nagasaki | 15 | 1,072 | 1 | 1 | 6.0 |
|---|
| 2020-2021 | เจ2 ลีก ญี่ปุ่น | V-Varen Nagasaki | 29 | 1,948 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Yokohama F. Marinos | 5 | 112 | 1 | 0 | 6.7 | |
| เจลีก คัพ ญี่ปุ่น | Yokohama F. Marinos | 1 | 26 | 0 | 0 | – |
| 2020 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Yokohama F. Marinos | 5 | 207 | 1 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ซูเปอร์คัพ ญี่ปุ่น | Yokohama F. Marinos | 1 | 16 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2019-2020 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Yokohama F. Marinos | 6 | 325 | 1 | 1 | 6.7 |
|---|
| 2019 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Yokohama F. Marinos | 15 | 1,106 | 10 | 0 | 7.2 |
|---|
| 2018-2019 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Yokohama F. Marinos | 1 | 82 | 0 | 0 | 7.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| บราซิล เซเรียอา | Bahia - BA | 14 | 736 | 2 | 1 | 6.6 | |
| โคปา ซูดาเมริกานา | Bahia - BA | 5 | 336 | 1 | 0 | 6.7 | |
| โกปา โด บราซิล | Bahia - BA | 2 | 157 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2018 | บราซิล เซเรียอา | Bahia - BA | 7 | 526 | 2 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2017-2018 | บราซิล เซเรียอา | Bahia - BA | 16 | 1,216 | 10 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ซูดาเมริกานา | Bahia - BA | 1 | 21 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2017 | บราซิล เซเรียอา | Bahia - BA | 12 | 824 | 2 | 1 | 6.5 |
|---|
| 2016-2017 | บราซิล เซเรียอา | Bahia - BA | 4 | 348 | 2 | 0 | 7.3 |
|---|
| 2015-2016 | บราซิล เซเรียอา | Joinville | 14 | 904 | 0 | 2 | 6.4 |
|---|
| 2015 | บราซิล เซเรียอา | Joinville | 6 | 384 | 1 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| บราซิล เซเรียอา | Athletico Paranaense - PR | 2 | 70 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2014-2015 | บราซิล เซเรียอา | Athletico Paranaense - PR | 3 | 66 | 1 | 0 | 7.3 |
|---|