โฆษณา
Eduardo เล่นให้กับ Recife PE ตำแหน่ง: กองหลัง, สัญชาติ: บราซิล, อายุ: 39 ปี, ส่วนสูง: 173 ซม. 2023-2024: 2 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: do Recife พบ Chapecoense (23 ตุลาคม 2566).
อัปเดตล่าสุด:
Sport Recife: 39 นัด 0 ประตู 2 แอสซิสต์
America MG: 10 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Ceará: 23 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Chapecoense: 61 นัด 0 ประตู 6 แอสซิสต์
Bahia - BA: 35 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Athletico Paranaense - PR: 35 นัด 0 ประตู 3 แอสซิสต์
Eduardo อายุ 39 ปี วันเกิด: 20 พฤศจิกายน 2529
ตำแหน่ง: กองหลัง
สโมสรของ Eduardo: Recife PE
ส่วนสูงของ Eduardo: 173 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: บราซิล
Eduardo ในฤดูกาล 2023-2024: ลงเล่น 2 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Eduardo ในฤดูกาล 2023-2024: ลงเล่น 2 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 107 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.2
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2023-2024 | กัมเปโอนาตู อาลาโกอาโน บราซิล | Sport Recife | 1 | 62 | 0 | 0 | – |
| บราซิล เซเรียบี | Sport Recife | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.2 | |
| 2023 | บราซิล เซเรียบี | Sport Recife | 15 | 904 | 0 | 1 | 6.7 |
| โกปา โด บราซิล | Sport Recife | 1 | 89 | 0 | 0 | 6.1 | |
| 2022-2023 | โกปา โด นอร์เดสเต บราซิล | Sport Recife | 3 | 232 | 0 | 0 | – |
| กัมเปโอนาตู เปร์นัมบูกาโน บราซิล | Sport Recife | 2 | 90 | 0 | 0 | – | |
| บราซิล เซเรียบี |
| 1 |
| 85 |
| 0 |
| 0 |
| 6.7 |
| 2022 | บราซิล เซเรียบี | Sport Recife | 15 | 1,129 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|
| 2021 | บราซิล เซเรียอา | America MG | 7 | 467 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2020-2021 | บราซิล เซเรียอา | America MG | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| บราซิล เซเรียอา | Ceará | 5 | 357 | 0 | 0 | 6.1 | |
| โกปา โด นอร์เดสเต บราซิล | Ceará | 2 | 18 | 0 | 0 | – |
| 2020 | บราซิล เซเรียอา | Ceará | 10 | 635 | 1 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โกปา โด บราซิล | Ceará | 4 | 351 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2019-2020 | โกปา โด นอร์เดสเต บราซิล | Ceará | 2 | 46 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| บราซิล เซเรียอา | Chapecoense | 6 | 412 | 0 | 1 | 7.2 |
| 2019 | บราซิล เซเรียอา | Chapecoense | 17 | 1,484 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โกปา โด บราซิล | Chapecoense | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.3 |
| 2018-2019 | บราซิล เซเรียอา | Chapecoense | 16 | 1,434 | 0 | 2 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ซูดาเมริกานา | Chapecoense | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.3 |
| 2018 | บราซิล เซเรียอา | Chapecoense | 10 | 900 | 0 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โกปา โด บราซิล | Chapecoense | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2017-2018 | บราซิล เซเรียอา | Chapecoense | 7 | 316 | 0 | 2 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Chapecoense | 1 | 6 | 0 | 0 | 5.6 | |
| บราซิล เซเรียอา | Bahia - BA | 12 | 1,080 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2017 | บราซิล เซเรียอา | Bahia - BA | 15 | 1,290 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2016-2017 | บราซิล เซเรียอา | Bahia - BA | 8 | 720 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|
| 2016 | บราซิล เซเรียอา | Athletico Paranaense - PR | 1 | 90 | 0 | 1 | 7.0 |
|---|
| 2015-2016 | บราซิล เซเรียอา | Athletico Paranaense - PR | 13 | 613 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2015 | บราซิล เซเรียอา | Athletico Paranaense - PR | 10 | 785 | 0 | 2 | 6.7 |
|---|
| 2014-2015 | บราซิล เซเรียอา | Athletico Paranaense - PR | 11 | 979 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| บราซิล เซเรียอา | Criciúma | 4 | 291 | 0 | 1 | – |
| 2014 | บราซิล เซเรียอา | Criciúma | 2 | 180 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2013-2014 | บราซิล เซเรียอา | Criciúma | 2 | 133 | 0 | 1 | – |
|---|