โฆษณา
ตำแหน่ง: กองหน้า, สัญชาติ: ลักเซมเบิร์ก, อายุ: 29 ปี, ส่วนสูง: 185 ซม., มูลค่าตลาด: €250K 2023-2024: 4 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Northern Ireland พบ Luxembourg (18 พฤศจิกายน 2568).
อัปเดตล่าสุด:
สูงสุด: €300K (10 มิ.ย. 2569)
F91 Dudelange: 12 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Racing Union Luxemburg: 14 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: ผลบอลสด
Edvin Muratović อายุ 29 ปี วันเกิด: 15 กุมภาพันธ์ 2540
ตำแหน่ง: กองหน้า
ส่วนสูงของ Edvin Muratović: 185 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: ลักเซมเบิร์ก
มูลค่าตลาด: €250K
Edvin Muratović ในฤดูกาล 2023-2024: ลงเล่น 4 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Free Player | 29 ปี | €250K | |
| Panevezys | 29 ปี | €300K | |
| Odra Opole | 28 ปี | €100K | |
| Odra Opole | 28 ปี | €150K | |
| Odra Opole | 27 ปี | €150K | |
| Resovia Rzeszow | 27 ปี | €150K | |
| Racing Union | 26 ปี | €150K | |
| Racing Union | 26 ปี | €125K | |
| Racing Union | 25 ปี | €125K | |
| F91 Dudelange | 25 ปี | €125K | |
| F91 Dudelange | 24 ปี | €125K | |
| F91 Dudelange | 24 ปี | €150K | |
| F91 Dudelange | 23 ปี | €150K | |
| F91 Dudelange | 23 ปี | €75K | |
| F91 Dudelange | 22 ปี | €100K | |
| F91 Dudelange | 22 ปี | €100K | |
| Differdange 03 | 21 ปี | €100K | |
| Differdange 03 | 21 ปี | €75K | |
| F91 Dudelange | 20 ปี | €75K |
Edvin Muratović ในฤดูกาล 2023-2024: ลงเล่น 4 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 331 นาที
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | การแข่งขันชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก (ยุโรป) | ลักเซมเบิร์กทีมชาติ | 4 | 148 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2024-2025 | เนชันส์ลีก | ลักเซมเบิร์กทีมชาติ | 2 | 95 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2024 | ยูโร | ลักเซมเบิร์กทีมชาติ | 2 | 16 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2023-2024 | ลีกา 1 โปแลนด์ | F91 Dudelange | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| เนชันแนล ดิวิชัน ลักเซมเบิร์ก | Racing Union Luxemburg | 3 | 241 | 0 | 0 | – | |
| 2022-2023 | เนชันแนล ดิวิชัน ลักเซมเบิร์ก | Racing Union Luxemburg |
| 9 |
| 703 |
| 0 |
| 0 |
| – |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Racing Union Luxemburg | 2 | 116 | 0 | 0 | – |
| รอบคัดเลือก ยูโร | ลักเซมเบิร์กทีมชาติ | 1 | 15 | 0 | 0 | 6.5 |
| เนชันส์ลีก | ลักเซมเบิร์กทีมชาติ | 1 | 69 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2022 | การแข่งขันชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก (ยุโรป) | ลักเซมเบิร์กทีมชาติ | 3 | 7 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2021-2022 | เนชันแนล ดิวิชัน ลักเซมเบิร์ก | F91 Dudelange | 8 | 521 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กระชับมิตรทีมชาติ | ลักเซมเบิร์กทีมชาติ | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2020-2021 | ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | F91 Dudelange | 2 | 51 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เนชันแนล ดิวิชัน ลักเซมเบิร์ก | F91 Dudelange | 1 | 77 | 0 | 0 | – | |
| เนชันส์ลีก | ลักเซมเบิร์กทีมชาติ | 3 | 233 | 1 | 0 | 6.5 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | ลักเซมเบิร์กทีมชาติ | 2 | 157 | 0 | 0 | 6.1 |