โฆษณา
Eric Ocansey เล่นให้กับ Habitpharm Javor ตำแหน่ง: กองกลาง, สัญชาติ: กานา, อายุ: 29 ปี, ส่วนสูง: 173 ซม., มูลค่าตลาด: €300K 2025-2026: 1 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Győri ETO พบ Pyunik (31 กรกฎาคม 2568).
อัปเดตล่าสุด:
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €1.7M (8 ม.ค. 2561)
Javor Ivanjica: 6 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Javor Ivanjica ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Eric Ocansey ลงเล่น 94 นาที และเป็นตัวจริง 0 นัด
Pyunik Yerevan: 1 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Ararat-Armenia: 4 นัด 2 ประตู 0 แอสซิสต์
Koninklijke Lierse Sportkring: 28 นัด 6 ประตู 1 แอสซิสต์
Beveren: 9 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
KV Kortrijk: 61 นัด 4 ประตู 1 แอสซิสต์
KAS Eupen: 48 นัด 3 ประตู 1 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Habitpharm Javor, ผลบอลสด
Eric Ocansey อายุ 29 ปี วันเกิด: 22 สิงหาคม 2540
ตำแหน่ง: กองกลาง
สโมสรของ Eric Ocansey: Habitpharm Javor
ส่วนสูงของ Eric Ocansey: 173 ซม.
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Pyunik | 28 ปี | €300K | |
| Pyunik | 28 ปี | €300K | |
| Ararat-Armenia | 27 ปี | €300K | |
| Ararat-Armenia | 27 ปี | €300K | |
| K Lierse | 26 ปี | €300K | |
| K Lierse | 26 ปี | €250K | |
| Kortrijk | 25 ปี | €250K | |
| Kortrijk | 25 ปี | €350K | |
| Beveren | 24 ปี | €400K | |
| Kortrijk | 24 ปี | €550K | |
| Kortrijk | 24 ปี | €800K | |
| Kortrijk | 23 ปี | €900K | |
| Kortrijk | 23 ปี | €900K | |
| Kortrijk | 23 ปี | €700K | |
| Kortrijk | 22 ปี | €725K | |
| Kortrijk | 22 ปี | €900K | |
| KAS Eupen | 21 ปี | €1M | |
| KAS Eupen | 21 ปี | €1.2M | |
| KAS Eupen | 21 ปี | €1.5M | |
| KAS Eupen | 20 ปี | €1.7M | |
| KAS Eupen | 20 ปี | €1.7M | |
| KAS Eupen | 19 ปี | €1.5M | |
| KAS Eupen | 19 ปี | €1M | |
| KAS Eupen | 19 ปี | €700K | |
| KAS Eupen | 18 ปี | €350K | |
| KAS Eupen | 18 ปี | €75K |
เท้าที่ถนัด: ซ้าย
สัญชาติ: กานา
มูลค่าตลาด: €300K
Eric Ocansey ในฤดูกาล 2025-2026: ลงเล่น 1 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Eric Ocansey ในฤดูกาล 2025-2026: ลงเล่น 1 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 23 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 7.4
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025-2026 | ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Pyunik Yerevan | 1 | 23 | 1 | 0 | 7.4 |
| 2024-2025 | ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Ararat-Armenia | 4 | 224 | 2 | 0 | 7.1 |
| 2023-2024 | ชาลเลนเจอร์ โปรลีก เบลเยียม | Koninklijke Lierse Sportkring | 27 | 1,598 | 6 | 1 | 6.7 |
| คัพ เบลเยียม | Koninklijke Lierse Sportkring | 1 | 61 | 0 | 0 | – | |
| 2021-2022 | ชาลเลนเจอร์ โปรลีก เบลเยียม | Beveren | 9 | 594 | 0 | 1 | 6.5 |
| โปรลีก เบลเยียม | KV Kortrijk | 5 | 134 | 1 | 0 |
| 7.2 |
| 2020-2021 | โปรลีก เบลเยียม | KV Kortrijk | 31 | 2,444 | 1 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| คัพ เบลเยียม | KV Kortrijk | 2 | 152 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | โปรลีก เบลเยียม | KV Kortrijk | 21 | 1,234 | 2 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| คัพ เบลเยียม | KV Kortrijk | 2 | 167 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | โปรลีก เบลเยียม | KAS Eupen | 28 | 1,780 | 1 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| คัพ เบลเยียม | KAS Eupen | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2017-2018 | โปรลีก เบลเยียม | KAS Eupen | 9 | 811 | 2 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2016-2017 | โปรลีก เบลเยียม | KAS Eupen | 10 | 805 | 0 | 1 | 6.2 |
|---|