โฆษณา
Fernand Mayembo เล่นให้กับ Hapoel Tel Aviv ตำแหน่ง: กองหลัง, สัญชาติ: คองโก - บราซซาวิล, อายุ: 30 ปี, ส่วนสูง: 184 ซม., มูลค่าตลาด: €800K 2026-2027: 15 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Hapoel Tel Aviv พบ Maccabi Haifa (3 พฤศจิกายน 2569).
อัปเดตล่าสุด:

เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €800K (29 ก.ย. 2562)
Hapoel Tel Aviv: 9 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Hapoel Tel Aviv ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Fernand Mayembo ลงเล่น 810 นาที และเป็นตัวจริง 9 นัด
Hapoel Tel Aviv: 43 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Hapoel Haifa: 53 นัด 2 ประตู 1 แอสซิสต์
Ajaccio: 13 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Havre Athletic Club: 87 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Grenoble: 2 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Chamois Niortais: 1 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Hapoel Tel Aviv, ผลบอลสด
Fernand Mayembo อายุ 30 ปี วันเกิด: 9 มกราคม 2539
ตำแหน่ง: กองหลัง
สโมสรของ Fernand Mayembo: Hapoel Tel Aviv
ส่วนสูงของ Fernand Mayembo: 184 ซม.
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Hapoel Tel Aviv | 30 ปี | €800K | |
| Hapoel Tel Aviv | 29 ปี | €650K | |
| Hapoel Haifa | 29 ปี | €550K | |
| Hapoel Haifa | 29 ปี | €550K | |
| Hapoel Haifa | 28 ปี | €500K | |
| Hapoel Haifa | 28 ปี | €500K | |
| Hapoel Haifa | 27 ปี | €500K | |
| Ajaccio | 27 ปี | €600K | |
| Ajaccio | 26 ปี | €700K | |
| Havre | 26 ปี | €800K | |
| Havre | 25 ปี | €800K | |
| Havre | 25 ปี | €800K | |
| Havre | 25 ปี | €750K | |
| Havre | 24 ปี | €750K | |
| Havre | 24 ปี | €650K | |
| Havre | 23 ปี | €800K | |
| Havre | 23 ปี | €800K | |
| Havre | 22 ปี | €150K | |
| Chamois Niortais | 20 ปี | €50K |
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: คองโก - บราซซาวิล
มูลค่าตลาด: €800K
Fernand Mayembo ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 15 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Fernand Mayembo ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 15 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 1,350 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.8
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | พรีเมียร์ลีก อิสราเอล | Hapoel Tel Aviv | 9 | 810 | 1 | 0 | 6.8 |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Hapoel Tel Aviv | 6 | 540 | 0 | 0 | 6.8 | |
| 2025-2026 | พรีเมียร์ลีก อิสราเอล | Hapoel Tel Aviv | 28 | 2,438 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2024-2025 | พรีเมียร์ลีก อิสราเอล | Hapoel Haifa | 28 | 2,407 | 1 | 0 | 6.9 |
| 2023-2024 | พรีเมียร์ลีก อิสราเอล | Hapoel Haifa | 24 | 2,075 | 1 | 1 | 7.0 |
| ลีกัต ฮาอัล คัพ อิสราเอล | Hapoel Haifa | 1 | 16 | 0 | 0 | – |
| ลีกเอิง 2 ฝรั่งเศส | Ajaccio | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2023 | แอฟริกา คัพ ออฟ เนชันส์ | คองโกทีมชาติ | 1 | 30 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2022-2023 | ลีกเอิง ฝรั่งเศส | Ajaccio | 11 | 705 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กุปเดอฟร็องส์ | Ajaccio | 1 | 64 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2021-2022 | ลีกเอิง 2 ฝรั่งเศส | Havre Athletic Club | 18 | 1,528 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| การแข่งขันชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก (ซีเอเอฟ) | Havre Athletic Club | 1 | 95 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | ลีกเอิง 2 ฝรั่งเศส | Havre Athletic Club | 33 | 2,892 | 0 | 0 | 7.1 |
|---|
| 2019-2020 | ลีกเอิง 2 ฝรั่งเศส | Havre Athletic Club | 18 | 1,555 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กระชับมิตรสโมสร | Havre Athletic Club | 1 | 46 | 0 | 0 | 5.2 | |
| ลีกคัพ ฝรั่งเศส | Havre Athletic Club | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2018-2019 | ลีกเอิง 2 ฝรั่งเศส | Havre Athletic Club | 12 | 993 | 1 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกคัพ ฝรั่งเศส | Havre Athletic Club | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.5 | |
| กุปเดอฟร็องส์ | Havre Athletic Club | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2017-2018 | ชองปียงนาต์ นาซิอองนาล ฝรั่งเศส | Grenoble | 2 | 0 | 0 | 0 | 7.3 |
|---|
| 2016-2017 | ลีกเอิง 2 ฝรั่งเศส | Chamois Niortais | 1 | 6 | 0 | 0 | – |
|---|