เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
สูงสุด: €2.5M (26 มิ.ย. 2563)
อัปเดตล่าสุด:
Fernando González เล่นให้กับ Guadalajara ตำแหน่ง: กองกลาง, สัญชาติ: เม็กซิโก, อายุ: 32 ปี, ส่วนสูง: 175 ซม., มูลค่าตลาด: €1M Fernando González ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 11 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Fernando González ลงเล่นคือ Atlas พบ Guadalajara โดยอยู่ในสนาม 90 นาที วันที่แข่งขัน: 11 ตุลาคม 2569
Guadalajara: 11 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Guadalajara ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Fernando González ลงเล่น 825 นาที และเป็นตัวจริง 10 นัด
Guadalajara: 155 นัด 1 ประตู 4 แอสซิสต์
Necaxa: 81 นัด 1 ประตู 3 แอสซิสต์
Club America: 55 นัด 0 ประตู 3 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Guadalajara, ผลบอลสด
Fernando González อายุ 32 ปี วันเกิด: 27 มกราคม 2537
ตำแหน่ง: กองกลาง
สโมสรของ Fernando González: Guadalajara
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Guadalajara | 32 ปี | €1M | |
| Guadalajara | 31 ปี | €1.2M | |
| Guadalajara | 31 ปี | €1.3M | |
| Guadalajara | 30 ปี | €1.5M | |
| Guadalajara | 30 ปี | €1.5M | |
| Guadalajara | 29 ปี | €2M | |
| Guadalajara | 29 ปี | €1.8M | |
| Guadalajara | 29 ปี | €1.8M | |
| Guadalajara | 28 ปี | €1.8M | |
| Necaxa | 28 ปี | €2M | |
| Necaxa | 27 ปี | €2.3M | |
| Club Leon | 27 ปี | €2.3M | |
| Club America | 26 ปี | €2.3M | |
| Club America | 26 ปี | €2.5M | |
| Club America | 26 ปี | €1.6M | |
| Club America | 25 ปี | €2M | |
| Club America | 25 ปี | €2M | |
| Necaxa | 25 ปี | €2M | |
| Necaxa | 24 ปี | €1M | |
| Necaxa | 24 ปี | €800K |
ส่วนสูงของ Fernando González: 175 ซม.
เท้าที่ถนัด: ซ้าย
สัญชาติ: เม็กซิโก
มูลค่าตลาด: €1M
Fernando González ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 11 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Fernando González ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 11 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 825 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.8
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ลีกาเอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก | Guadalajara | 11 | 825 | 0 | 1 | 6.8 |
| 2026 | Leagues Cup | Guadalajara | 3 | 241 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2025-2026 | ลีกาเอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก | Guadalajara | 30 | 2,307 | 0 | 1 | 6.6 |
| Leagues Cup | Guadalajara | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 | |
| 2025 | คอนคาเคฟ แชมเปียนส์คัพ | Guadalajara | 1 | 22 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2024-2025 | ลีกาเอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก | Guadalajara | 30 | 2,049 | 0 | 0 | 6.5 |
| คอนคาเคฟ แชมเปียนส์คัพ | Guadalajara | 3 | 245 | 0 | 0 | 6.6 |
| Leagues Cup | Guadalajara | 2 | 93 | 0 | 0 | 6.1 |
| กระชับมิตรสโมสร | Guadalajara | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2024 | คอนคาเคฟ แชมเปียนส์คัพ | Guadalajara | 3 | 194 | 0 | 1 | 6.6 |
|---|
| 2023-2024 | ลีกาเอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก | Guadalajara | 30 | 1,748 | 0 | 1 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Leagues Cup | Guadalajara | 1 | 89 | 0 | 0 | 6.5 | |
| คอนคาเคฟ แชมเปียนส์คัพ | Guadalajara | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.6 |
| 2022-2023 | ลีกาเอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก | Guadalajara | 37 | 2,034 | 1 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2021-2022 | ลีกาเอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก | Necaxa | 31 | 2,507 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกาเอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก | Guadalajara | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.1 | |
| ลีกาเอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก | Club America | 2 | 158 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2020-2021 | ลีกาเอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก | Necaxa | 1 | 45 | 0 | 0 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกาเอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก | Club America | 24 | 1,084 | 0 | 3 | 6.4 |
| 2020 | คอนคาเคฟ แชมเปียนส์คัพ | Club America | 1 | 1 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2019-2020 | ลีกาเอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก | Club America | 27 | 1,405 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2018-2019 | Mexico Campeonde Campeones | Club America | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกาเอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก | Necaxa | 34 | 2,563 | 1 | 3 | 6.7 |
| 2017-2018 | ลีกาเอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก | Necaxa | 15 | 1,161 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|