โฆษณา
Franco Russo เล่นให้กับ Lusail ตำแหน่ง: กองหลัง, สัญชาติ: อาร์เจนตินา, อายุ: 32 ปี, ส่วนสูง: 186 ซม., มูลค่าตลาด: €600K 2026-2027: 8 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Al-Sailiya Sports Club พบ Lusail Sports Club (31 ตุลาคม 2569).
อัปเดตล่าสุด:
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €1.2M (29 ธ.ค. 2564)
Lusail Sports Club: 8 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Lusail Sports Club ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Franco Russo ลงเล่น 697 นาที และเป็นตัวจริง 8 นัด
Lusail Sports Club: 8 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Qatar SC: 12 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Querétaro: 29 นัด 2 ประตู 0 แอสซิสต์
Oud-Heverlee Leuven: 12 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Ludogorets Razgrad: 14 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Mallorca: 54 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Franco Russo อายุ 32 ปี วันเกิด: 25 ตุลาคม 2537
ตำแหน่ง: กองหลัง
สโมสรของ Franco Russo: Lusail
ส่วนสูงของ Franco Russo: 186 ซม.
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Qatar | 31 ปี | €600K | |
| Qatar | 31 ปี | €700K | |
| Queretaro | 30 ปี | €800K | |
| Queretaro | 30 ปี | €900K | |
| Oud Heverlee Leuven | 29 ปี | €900K | |
| Ludogorets Razgrad | 29 ปี | €900K | |
| Ludogorets Razgrad | 28 ปี | €1M | |
| Ludogorets Razgrad | 28 ปี | €800K | |
| Mallorca | 28 ปี | €1M | |
| Mallorca | 27 ปี | €1.2M | |
| Mallorca | 27 ปี | €1.2M | |
| Mallorca | 26 ปี | €800K | |
| Mallorca | 26 ปี | €400K | |
| Mallorca | 26 ปี | €400K | |
| Mallorca | 25 ปี | €400K | |
| Ponferradina | 25 ปี | €400K | |
| Ponferradina | 25 ปี | €500K | |
| Mallorca | 24 ปี | €300K | |
| Mallorca | 24 ปี | €300K | |
| Espanyol B | 21 ปี | €50K |
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: อาร์เจนตินา
มูลค่าตลาด: €600K
Franco Russo ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 8 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Franco Russo ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 8 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 697 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.6
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | สตาร์สลีก กาตาร์ | Lusail Sports Club | 8 | 697 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2025-2026 | สตาร์สลีก กาตาร์ | Qatar SC | 12 | 768 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2024-2025 | ลีกาเอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก | Querétaro | 27 | 2,390 | 2 | 0 | 6.7 |
| ลีกส์ คัพ | Querétaro | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 | |
| 2023-2024 | ลีกส์ คัพ | Querétaro | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 |
| โปรลีก เบลเยียม | Oud-Heverlee Leuven | 12 | 857 | 1 | 0 | 6.7 | |
| เฟิร์สต์ลีก บัลแกเรีย |
| Ludogorets Razgrad |
| 3 |
| 62 |
| 0 |
| 0 |
| – |
| แชมเปียนส์ลีก | Ludogorets Razgrad | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.4 |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Ludogorets Razgrad | 2 | 91 | 0 | 0 | 6.1 |
| ยูโรปาลีก | Ludogorets Razgrad | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2022-2023 | ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Ludogorets Razgrad | 2 | 210 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| แชมเปียนส์ลีก | Ludogorets Razgrad | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| เฟิร์สต์ลีก บัลแกเรีย | Ludogorets Razgrad | 1 | 46 | 0 | 0 | – | |
| คัพ บัลแกเรีย | Ludogorets Razgrad | 1 | 2 | 0 | 0 | – | |
| ลาลีกา สเปน | Mallorca | 3 | 147 | 0 | 0 | 6.4 | |
| โกปาเดลเรย์ | Mallorca | 2 | 210 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2021-2022 | ลาลีกา สเปน | Mallorca | 19 | 1,464 | 1 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โกปาเดลเรย์ | Mallorca | 3 | 225 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2020-2021 | เซกุนดา ดิวิชัน สเปน | Mallorca | 18 | 1,314 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โกปาเดลเรย์ | Mallorca | 2 | 210 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2019-2020 | เซกุนดา ดิวิชัน สเปน | Ponferradina | 35 | 3,111 | 1 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2018-2019 | เซกุนดา ดิวิชัน สเปน | Mallorca | 4 | 238 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โกปาเดลเรย์ | Mallorca | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.6 |