เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €50M (12 ส.ค. 2561)
อัปเดตล่าสุด:
Fred เล่นให้กับ Atlético Mineiro ตำแหน่ง: กองกลาง, สัญชาติ: บราซิล, อายุ: 33 ปี, ส่วนสูง: 169 ซม., มูลค่าตลาด: €4.5M Fred ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 4 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Fred ลงเล่นคือ Athletico Paranaense - PR พบ Atlético Mineiro - MG โดยอยู่ในสนาม 38 นาที วันที่แข่งขัน: 9 ตุลาคม 2569
Atlético Mineiro - MG: 6 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Atlético Mineiro - MG ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026 Fred ลงเล่น 398 นาที และเป็นตัวจริง 4 นัด
Atlético Mineiro - MG: 10 นัด 1 ประตู 3 แอสซิสต์
Fenerbahçe: 138 นัด 14 ประตู 20 แอสซิสต์
Manchester United: 222 นัด 15 ประตู 20 แอสซิสต์
Shakhtar Donetsk: 36 นัด 4 ประตู 4 แอสซิสต์
Internacional - RS: 10 นัด 1 ประตู 1 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Atlético Mineiro, ผลบอลสด
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Fenerbahçe | 33 ปี | €4.5M | |
| Fenerbahçe | 33 ปี | €6M | |
| Fenerbahçe | 32 ปี | €7M | |
| Fenerbahçe | 32 ปี | €9M | |
| Fenerbahçe | 32 ปี | €10M | |
| Fenerbahçe | 32 ปี | €12M | |
| Fenerbahçe | 31 ปี | €13M | |
| Fenerbahçe | 31 ปี | €15M | |
| Fenerbahçe | 31 ปี | €17M | |
| Fenerbahçe | 31 ปี | €19M | |
| Fenerbahçe | 30 ปี | €19M | |
| Fenerbahçe | 30 ปี | €20M | |
| Man Utd | 30 ปี | €20M | |
| Man Utd | 29 ปี | €20M | |
| Man Utd | 29 ปี | €20M | |
| Man Utd | 28 ปี | €22M | |
| Man Utd | 28 ปี | €22M | |
| Man Utd | 28 ปี | €22M | |
| Man Utd | 27 ปี | €20M | |
| Man Utd | 27 ปี | €17.5M | |
| Man Utd | 27 ปี | €17.5M | |
| Man Utd | 26 ปี | €22M | |
| Man Utd | 26 ปี | €25M | |
| Man Utd | 26 ปี | €30M | |
| Man Utd | 26 ปี | €35M | |
| Man Utd | 25 ปี | €40M | |
| Man Utd | 25 ปี | €50M | |
| Shakhtar Donetsk | 25 ปี | €32M | |
| Shakhtar Donetsk | 24 ปี | €19M | |
| Shakhtar Donetsk | 24 ปี | €8M | |
| Shakhtar Donetsk | 23 ปี | €10M | |
| Shakhtar Donetsk | 23 ปี | €10M | |
| Shakhtar Donetsk | 22 ปี | €12M | |
| Shakhtar Donetsk | 22 ปี | €12M | |
| Shakhtar Donetsk | 21 ปี | €12M | |
| Shakhtar Donetsk | 21 ปี | €12M | |
| Shakhtar Donetsk | 20 ปี | €11M | |
| Internacional | 20 ปี | €5M | |
| Internacional | 19 ปี | €1M | |
| Internacional | 19 ปี | €500K | |
| Internacional | 19 ปี | €150K |
ตำแหน่ง: กองกลาง
สโมสรของ Fred: Atlético Mineiro
ส่วนสูงของ Fred: 169 ซม.
เท้าที่ถนัด: ซ้าย
สัญชาติ: บราซิล
มูลค่าตลาด: €4.5M
Fred ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 4 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Fred ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 4 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 228 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.8
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | Fenerbahçe | 4 | 228 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2026 | บราซิล เซเรียอา | Atlético Mineiro - MG | 6 | 398 | 0 | 0 | 6.7 |
| โคปา ซูดาเมริกานา | Atlético Mineiro - MG | 2 | 180 | 0 | 2 | 7.3 | |
| Brazilian Cup | Atlético Mineiro - MG | 2 | 177 | 1 | 1 | 7.7 | |
| กระชับมิตรสโมสร | Fenerbahçe | 3 | 186 | 1 | 3 | 8.1 | |
| 2025-2026 | ซูเปอร์ลีก ตุรกี | Fenerbahçe | 30 | 1,470 | 3 | 4 | 6.9 |
| ยูฟ่า ยูโรปาลีก |
| Fenerbahçe |
| 7 |
| 355 |
| 0 |
| 0 |
| 6.4 |
| Turkish Cup | Fenerbahçe | 4 | 334 | 0 | 1 | 6.9 |
| ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | Fenerbahçe | 4 | 340 | 1 | 0 | 6.6 |
| 2024-2025 | ซูเปอร์ลีก ตุรกี | Fenerbahçe | 31 | 2,582 | 5 | 4 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูฟ่า ยูโรปาลีก | Fenerbahçe | 10 | 916 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Turkish Cup | Fenerbahçe | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.0 | |
| กระชับมิตรสโมสร | Fenerbahçe | 1 | 89 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2023-2024 | ซูเปอร์ลีก ตุรกี | Fenerbahçe | 25 | 2,050 | 3 | 4 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูฟ่า ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Fenerbahçe | 10 | 682 | 0 | 3 | 6.9 | |
| กระชับมิตรสโมสร | Fenerbahçe | 5 | 346 | 1 | 0 | 7.1 | |
| ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | Fenerbahçe | 2 | 117 | 0 | 1 | 6.6 |
| 2022-2023 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Manchester United | 35 | 1,234 | 2 | 2 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูฟ่า ยูโรปาลีก | Manchester United | 9 | 528 | 1 | 1 | 6.7 | |
| FA Cup | Manchester United | 6 | 211 | 2 | 2 | 6.9 | |
| English Football League Cup | Manchester United | 6 | 305 | 1 | 1 | 7.0 | |
| การแข่งขันชิงแชมป์โลก | บราซิลทีมชาติ | 4 | 143 | 0 | 0 | 6.9 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | บราซิลทีมชาติ | 1 | 79 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2021-2022 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Manchester United | 28 | 2,035 | 4 | 4 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กระชับมิตรสโมสร | Manchester United | 6 | 357 | 1 | 1 | 6.8 | |
| ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | Manchester United | 6 | 433 | 0 | 0 | 6.6 | |
| FA Cup | Manchester United | 2 | 128 | 0 | 1 | 7.6 | |
| การแข่งขันชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก (อเมริกาใต้) | บราซิลทีมชาติ | 6 | 485 | 0 | 1 | 7.1 | |
| Japanese Challenge Cup | บราซิลทีมชาติ | 1 | 71 | 0 | 0 | 7.2 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | บราซิลทีมชาติ | 1 | 81 | 0 | 1 | 7.7 |
| 2021 | โคปา อเมริกา | บราซิลทีมชาติ | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2020-2021 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Manchester United | 30 | 2,395 | 1 | 0 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูฟ่า ยูโรปาลีก | Manchester United | 11 | 748 | 0 | 2 | 7.0 | |
| ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | Manchester United | 4 | 340 | 0 | 0 | 6.2 | |
| FA Cup | Manchester United | 3 | 228 | 0 | 0 | 7.2 | |
| English Football League Cup | Manchester United | 3 | 259 | 0 | 0 | 6.4 | |
| โคปา อเมริกา | บราซิลทีมชาติ | 5 | 373 | 0 | 1 | 7.0 | |
| การแข่งขันชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก (อเมริกาใต้) | บราซิลทีมชาติ | 2 | 107 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2019-2020 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Manchester United | 29 | 2,159 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูฟ่า ยูโรปาลีก | Manchester United | 6 | 442 | 2 | 4 | 7.5 | |
| FA Cup | Manchester United | 5 | 316 | 0 | 0 | 6.8 | |
| English Football League Cup | Manchester United | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2018-2019 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Manchester United | 17 | 1,048 | 1 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | Manchester United | 6 | 460 | 0 | 1 | 6.7 | |
| International Champions Cup | Manchester United | 2 | 72 | 0 | 0 | 7.2 | |
| FA Cup | Manchester United | 1 | 62 | 0 | 0 | 6.9 | |
| English Football League Cup | Manchester United | 1 | 27 | 0 | 0 | 6.4 | |
| กระชับมิตรสโมสร | Manchester United | 1 | 79 | 0 | 0 | 6.5 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | บราซิลทีมชาติ | 3 | 150 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2017-2018 | International Champions Cup | Manchester United | 1 | 19 | 0 | 0 | 6.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| พรีเมียร์ลีก ยูเครน | Shakhtar Donetsk | 19 | 1,638 | 3 | 3 | – | |
| ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | Shakhtar Donetsk | 8 | 719 | 1 | 1 | 7.1 |
| 2016-2017 | พรีเมียร์ลีก ยูเครน | Shakhtar Donetsk | 2 | 170 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2015-2016 | พรีเมียร์ลีก ยูเครน | Shakhtar Donetsk | 2 | 134 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2014-2015 | พรีเมียร์ลีก ยูเครน | Shakhtar Donetsk | 5 | 261 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2012-2013 | บราซิล เซเรียอา | Internacional - RS | 9 | 676 | 1 | 1 | – |
|---|
| 2011-2012 | บราซิล เซเรียอา | Internacional - RS | 1 | 20 | 0 | 0 | – |
|---|