โฆษณา
George Evans เล่นให้กับ Burton ตำแหน่ง: ผู้รักษาประตู, สัญชาติ: อังกฤษ, อายุ: 31 ปี, ส่วนสูง: 184 ซม., มูลค่าตลาด: €150K 2026-2027: 11 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Burton พบ Bradford City (21 ตุลาคม 2569).
อัปเดตล่าสุด:
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €1.2M (29 มิ.ย. 2564)
Burton Albion: 9 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Burton Albion ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 George Evans ลงเล่น 779 นาที และเป็นตัวจริง 9 นัด
Burton Albion: 47 นัด 3 ประตู 4 แอสซิสต์
Millwall U21: 1 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Hartlepool United: 1 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Wrexham: 45 นัด 0 ประตู 3 แอสซิสต์
Millwall: 64 นัด 2 ประตู 2 แอสซิสต์
Peterborough United: 1 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
George Evans อายุ 31 ปี วันเกิด: 13 ธันวาคม 2537
ตำแหน่ง: ผู้รักษาประตู
สโมสรของ George Evans: Burton
ส่วนสูงของ George Evans: 184 ซม.
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Burton | 31 ปี | €150K | |
| Burton | 30 ปี | €200K | |
| Wrexham | 30 ปี | €200K | |
| Wrexham | 30 ปี | €250K | |
| Wrexham | 29 ปี | €300K | |
| Wrexham | 29 ปี | €300K | |
| Millwall | 28 ปี | €350K | |
| Millwall | 27 ปี | €500K | |
| Millwall | 27 ปี | €800K | |
| Millwall | 27 ปี | €1.2M | |
| Millwall | 26 ปี | €1.2M | |
| Millwall | 26 ปี | €1.2M | |
| Millwall | 26 ปี | €900K | |
| Derby County | 25 ปี | €800K | |
| Derby County | 25 ปี | €400K | |
| Derby County | 25 ปี | €500K | |
| Derby County | 24 ปี | €750K | |
| Derby County | 23 ปี | €1M | |
| Reading | 23 ปี | €1M | |
| Reading | 22 ปี | €1M | |
| Reading | 22 ปี | €750K | |
| Reading | 21 ปี | €500K | |
| Reading | 21 ปี | €500K |
สัญชาติ: อังกฤษ
มูลค่าตลาด: €150K
George Evans ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 11 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
George Evans ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 11 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 959 นาที
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ลีกวัน อังกฤษ | Burton Albion | 9 | 779 | 1 | 0 | 6.5 |
| อีเอฟแอลคัพ | Burton Albion | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.1 | |
| พรีเมียร์ลีก คัพ อังกฤษ | Millwall U21 | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.0 | |
| 2025-2026 | ลีกวัน อังกฤษ | Burton Albion | 33 | 2,661 | 2 | 4 | 6.4 |
| เอฟเอคัพ | Burton Albion | 4 | 316 | 0 | 0 | 6.4 | |
| เนชันแนลลีก อังกฤษ | Hartlepool United | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| อีเอฟแอลคัพ | Wrexham | 2 | 150 | 0 |
| 0 |
| 6.4 |
| 2024-2025 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Millwall | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกวัน อังกฤษ | Wrexham | 7 | 131 | 0 | 0 | 6.3 | |
| อีเอฟแอล โทรฟี | Wrexham | 2 | 180 | 0 | 1 | 7.1 | |
| อีเอฟแอลคัพ | Wrexham | 1 | 70 | 0 | 0 | 5.9 | |
| อีเอฟแอล โทรฟี | Peterborough United | 1 | 85 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2023-2024 | ลีกทู อังกฤษ | Wrexham | 27 | 1,882 | 0 | 2 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เอฟเอคัพ | Wrexham | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.7 | |
| กระชับมิตรสโมสร | Wrexham | 1 | 28 | 0 | 0 | 6.0 | |
| อีเอฟแอล โทรฟี | Wrexham | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.3 | |
| เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Millwall | 2 | 14 | 0 | 0 | 6.3 | |
| อีเอฟแอลคัพ | Millwall | 1 | 29 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2022-2023 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Millwall | 11 | 68 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เอฟเอคัพ | Millwall | 1 | 13 | 0 | 0 | 6.3 | |
| อีเอฟแอลคัพ | Millwall | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2021-2022 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Millwall | 23 | 1,152 | 1 | 1 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| อีเอฟแอลคัพ | Millwall | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2020-2021 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Millwall | 19 | 1,692 | 1 | 1 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Derby County | 6 | 449 | 0 | 0 | 6.1 | |
| อีเอฟแอลคัพ | Derby County | 2 | 179 | 0 | 0 | 6.5 | |
| พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23 | Derby County U23 | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2019-2020 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Derby County | 17 | 1,124 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| อีเอฟแอลคัพ | Derby County | 2 | 135 | 0 | 1 | 6.8 | |
| เอฟเอคัพ | Derby County | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2018-2019 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Derby County | 10 | 508 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เอฟเอคัพ | Derby County | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 | |
| เอฟเอคัพ | Accrington Stanley | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2017-2018 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Reading | 18 | 787 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2016-2017 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Reading | 36 | 2,300 | 2 | 2 | 6.7 |
|---|
| 2015-2016 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Reading | 6 | 333 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกวัน อังกฤษ | Walsall | 1 | 89 | 0 | 0 | – |