โฆษณา
George Tanner เล่นให้กับ Bristol City ตำแหน่ง: กองหลัง, สัญชาติ: อังกฤษ, อายุ: 26 ปี, ส่วนสูง: 181 ซม., มูลค่าตลาด: €2.5M 2026-2027: 12 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Bolton Wanderers พบ Bristol City (31 ตุลาคม 2569).
อัปเดตล่าสุด:

เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €2.5M (6 มี.ค. 2567)
Bristol City: 11 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Bristol City ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 George Tanner ลงเล่น 840 นาที และเป็นตัวจริง 10 นัด
Bristol City: 174 นัด 3 ประตู 1 แอสซิสต์
Carlisle United: 48 นัด 3 ประตู 2 แอสซิสต์
Morecambe: 29 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Bristol City, ผลบอลสด
George Tanner อายุ 26 ปี วันเกิด: 16 พฤศจิกายน 2542
ตำแหน่ง: กองหลัง
สโมสรของ George Tanner: Bristol City
ส่วนสูงของ George Tanner: 181 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: อังกฤษ
มูลค่าตลาด: €2.5M
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Bristol City | 26 ปี | €2.5M | |
| Bristol City | 26 ปี | €2.5M | |
| Bristol City | 25 ปี | €2.5M | |
| Bristol City | 25 ปี | €2.5M | |
| Bristol City | 24 ปี | €2.5M | |
| Bristol City | 24 ปี | €2.5M | |
| Bristol City | 24 ปี | €2M | |
| Bristol City | 23 ปี | €1M | |
| Bristol City | 22 ปี | €300K | |
| Bristol City | 22 ปี | €300K | |
| Bristol City | 22 ปี | €300K |
George Tanner ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 12 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 918 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.4
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Bristol City | 11 | 840 | 0 | 0 | 6.4 |
| อีเอฟแอลคัพ | Bristol City | 1 | 78 | 0 | 0 | 6.8 | |
| 2026 | กระชับมิตรสโมสร | Bristol City | 1 | 74 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2025-2026 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Bristol City | 33 | 2,515 | 0 | 0 | 6.6 |
| เอฟเอคัพ | Bristol City | 2 | 165 | 0 | 0 | 6.4 | |
| อีเอฟแอลคัพ | Bristol City | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.5 | |
| 2024-2025 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ |
| Bristol City |
| 34 |
| 2,181 |
| 2 |
| 0 |
| 6.6 |
| เอฟเอคัพ | Bristol City | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| อีเอฟแอลคัพ | Bristol City | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2023-2024 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Bristol City | 37 | 3,037 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เอฟเอคัพ | Bristol City | 4 | 329 | 0 | 0 | 6.6 | |
| อีเอฟแอลคัพ | Bristol City | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2022-2023 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Bristol City | 26 | 2,052 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เอฟเอคัพ | Bristol City | 4 | 327 | 0 | 1 | 6.6 | |
| อีเอฟแอลคัพ | Bristol City | 2 | 109 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2021-2022 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Bristol City | 13 | 963 | 1 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกทู อังกฤษ | Carlisle United | 5 | 450 | 0 | 0 | 6.6 | |
| อีเอฟแอลคัพ | Carlisle United | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2020-2021 | ลีกทู อังกฤษ | Carlisle United | 37 | 3,133 | 3 | 2 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เอฟเอคัพ | Carlisle United | 2 | 210 | 0 | 0 | 7.9 | |
| อีเอฟแอล โทรฟี | Carlisle United | 2 | 180 | 0 | 0 | – | |
| อีเอฟแอลคัพ | Carlisle United | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | ลีกทู อังกฤษ | Morecambe | 23 | 2,044 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| อีเอฟแอล โทรฟี | Morecambe | 3 | 270 | 0 | 1 | 6.4 | |
| อีเอฟแอลคัพ | Morecambe | 2 | 180 | 0 | 0 | 5.7 | |
| เอฟเอคัพ | Morecambe | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.4 |