โฆษณา
Georgios Liavas เล่นให้กับ Rio Ave ตำแหน่ง: กองกลาง, สัญชาติ: กรีซ, อายุ: 25 ปี, ส่วนสูง: 181 ซม., มูลค่าตลาด: €700K 2026-2027: 8 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Viseu พบ Rio Ave (2 พฤศจิกายน 2569).
อัปเดตล่าสุด:

เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
สูงสุด: €900K (22 พ.ค. 2568)
Rio Ave: 8 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Rio Ave ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Georgios Liavas ลงเล่น 701 นาที และเป็นตัวจริง 8 นัด
Georgios Liavas อายุ 25 ปี วันเกิด: 12 กุมภาพันธ์ 2544
ตำแหน่ง: กองกลาง
สโมสรของ Georgios Liavas: Rio Ave
ส่วนสูงของ Georgios Liavas: 181 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: กรีซ
มูลค่าตลาด: €700K
Georgios Liavas ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 8 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Rio Ave | 25 ปี | €700K | |
| Rio Ave | 24 ปี | €900K | |
| Panetolikos Agrinio | 24 ปี | €900K | |
| Panetolikos Agrinio | 23 ปี | €800K | |
| Panetolikos Agrinio | 23 ปี | €700K | |
| Panetolikos Agrinio | 23 ปี | €600K | |
| Panetolikos Agrinio | 23 ปี | €500K | |
| Panetolikos Agrinio | 22 ปี | €400K | |
| Panetolikos Agrinio | 22 ปี | €350K | |
| Panetolikos Agrinio | 21 ปี | €350K | |
| Panetolikos Agrinio | 21 ปี | €400K | |
| Panetolikos Agrinio | 20 ปี | €500K | |
| Panetolikos Agrinio | 20 ปี | €600K | |
| Panetolikos Agrinio | 19 ปี | €450K | |
| Panetolikos Agrinio | 19 ปี | €400K | |
| Panetolikos Agrinio | 18 ปี | €450K | |
| Panetolikos Agrinio | 18 ปี | €450K | |
| Panetolikos Agrinio | 17 ปี | €300K | |
| Panetolikos Agrinio | 17 ปี | €150K |
Georgios Liavas ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 8 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 701 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.3
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | พรีไมราลีกา โปรตุเกส | Rio Ave | 8 | 701 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2025-2026 | พรีไมราลีกา โปรตุเกส | Rio Ave | 24 | 779 | 0 | 1 | 6.4 |
| 2024-2025 | ซูเปอร์ลีก กรีซ | Panetolikos Agrinio | 32 | 2,362 | 4 | 2 | 6.8 |
| 2023-2024 | ซูเปอร์ลีก กรีซ | Panetolikos Agrinio | 31 | 2,067 | 2 | 4 | 6.5 |
| คัพ กรีซ | Panetolikos Agrinio | 2 | 47 | 0 | 0 | – | |
| 2022-2023 | ซูเปอร์ลีก กรีซ | Panetolikos Agrinio | 15 | 969 | 1 | 0 | 6.2 |
| 2021-2022 | ซูเปอร์ลีก กรีซ | Panetolikos Agrinio | 1 | 6 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2020-2021 | ซูเปอร์ลีก กรีซ | Panetolikos Agrinio | 19 | 1,535 | 1 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| คัพ กรีซ | Panetolikos Agrinio | 1 | 74 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | ซูเปอร์ลีก กรีซ | Panetolikos Agrinio | 19 | 1,484 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูโร U19 | Panetolikos Agrinio | 1 | 18 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | ซูเปอร์ลีก กรีซ | Panetolikos Agrinio | 19 | 977 | 0 | 0 | 6.0 |
|---|