โฆษณา
Gerard Garner เล่นให้กับ Newport County ตำแหน่ง: กองหน้า, สัญชาติ: อังกฤษ, อายุ: 28 ปี, มูลค่าตลาด: €100K 2026-2027: 12 นัด 2 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Newport County พบ Chesterfield (31 ตุลาคม 2569).
อัปเดตล่าสุด:
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
สูงสุด: €250K (28 ก.ค. 2565)
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Newport County |
Newport County: 9 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Newport County ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Gerard Garner ลงเล่น 198 นาที และเป็นตัวจริง 2 นัด
Newport County: 42 นัด 4 ประตู 1 แอสซิสต์
Morecambe: 24 นัด 6 ประตู 3 แอสซิสต์
Barrow: 61 นัด 8 ประตู 4 แอสซิสต์
Fleetwood Town: 74 นัด 14 ประตู 2 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Newport County, ผลบอลสด
Gerard Garner อายุ 28 ปี วันเกิด: 2 พฤศจิกายน 2541
ตำแหน่ง: กองหน้า
สโมสรของ Gerard Garner: Newport County
เท้าที่ถนัด: ซ้าย
สัญชาติ: อังกฤษ
มูลค่าตลาด: €100K
| 27 ปี |
| €100K |
| Newport County | 27 ปี | €150K |
| Barrow | 26 ปี | €175K |
| Barrow | 26 ปี | €175K |
| Barrow | 25 ปี | €175K |
| Barrow | 25 ปี | €175K |
| Barrow | 24 ปี | €175K |
| Barrow | 24 ปี | €175K |
| Fleetwood Town | 23 ปี | €250K |
Gerard Garner ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 12 นัด ยิง 2 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Gerard Garner ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 12 นัด ยิง 2 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 384 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.7
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ลีกทู อังกฤษ | Newport County | 9 | 198 | 1 | 0 | 6.6 |
| อีเอฟแอล โทรฟี | Newport County | 2 | 169 | 1 | 0 | 7.2 | |
| อีเอฟแอลคัพ | Newport County | 1 | 17 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2026 | กระชับมิตรสโมสร | Newport County | 1 | 30 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2025-2026 | ลีกทู อังกฤษ | Newport County | 25 | 1,230 | 2 | 1 | 6.4 |
| เอฟเอคัพ | Newport County | 2 | 176 | 0 | 0 | 6.1 | |
| อีเอฟแอล โทรฟี |
| 1 |
| 58 |
| 0 |
| 0 |
| 5.9 |
| อีเอฟแอลคัพ | Newport County | 1 | 41 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2024-2025 | ลีกทู อังกฤษ | Morecambe | 8 | 317 | 2 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกทู อังกฤษ | Barrow | 16 | 958 | 3 | 0 | 6.7 | |
| อีเอฟแอลคัพ | Barrow | 3 | 193 | 1 | 0 | 7.0 | |
| อีเอฟแอล โทรฟี | Barrow | 2 | 90 | 0 | 0 | 6.5 | |
| เอฟเอคัพ | Barrow | 1 | 78 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2023-2024 | ลีกทู อังกฤษ | Morecambe | 16 | 1,151 | 4 | 2 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกทู อังกฤษ | Barrow | 18 | 795 | 2 | 1 | 6.8 | |
| เอฟเอคัพ | Barrow | 2 | 40 | 0 | 0 | 6.5 | |
| อีเอฟแอล โทรฟี | Barrow | 2 | 180 | 0 | 1 | 6.6 | |
| อีเอฟแอลคัพ | Barrow | 1 | 25 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2022-2023 | ลีกทู อังกฤษ | Barrow | 16 | 821 | 2 | 2 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกวัน อังกฤษ | Fleetwood Town | 13 | 566 | 1 | 0 | 6.5 | |
| เอฟเอคัพ | Fleetwood Town | 3 | 121 | 1 | 0 | 7.0 | |
| อีเอฟแอลคัพ | Fleetwood Town | 2 | 144 | 1 | 0 | 7.1 | |
| อีเอฟแอล โทรฟี | Fleetwood Town | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2021-2022 | ลีกวัน อังกฤษ | Fleetwood Town | 28 | 1,939 | 7 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| อีเอฟแอล โทรฟี | Fleetwood Town | 2 | 108 | 1 | 0 | – | |
| เอฟเอคัพ | Fleetwood Town | 1 | 14 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2020-2021 | ลีกวัน อังกฤษ | Fleetwood Town | 17 | 1,004 | 3 | 1 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| อีเอฟแอล โทรฟี | Fleetwood Town | 2 | 139 | 0 | 0 | – | |
| อีเอฟแอลคัพ | Fleetwood Town | 1 | 40 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2019-2020 | อีเอฟแอล โทรฟี | Fleetwood Town | 2 | 65 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เอฟเอคัพ | Fleetwood Town | 1 | 1 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2018-2019 | ลีกวัน อังกฤษ | Fleetwood Town | 1 | 18 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|