โฆษณา
Glen Kamara เล่นให้กับ Queens Park Rangers ตำแหน่ง: กองกลาง, สัญชาติ: ฟินแลนด์, อายุ: 31 ปี, ส่วนสูง: 181 ซม., มูลค่าตลาด: €2M 2026-2027: 16 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Queens Park Rangers พบ Lincoln City (7 พฤศจิกายน 2569).
อัปเดตล่าสุด:

เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €7.5M (26 มิ.ย. 2565)
Queens Park Rangers: 14 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Queens Park Rangers ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Glen Kamara ลงเล่น 1015 นาที และเป็นตัวจริง 10 นัด
Queens Park Rangers: 14 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Stade Rennais: 18 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
Al-Shabab: 14 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Leeds United: 42 นัด 0 ประตู 4 แอสซิสต์
Rangers: 194 นัด 9 ประตู 11 แอสซิสต์
Dundee: 26 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Queens Park Rangers, ผลบอลสด
Glen Kamara อายุ 31 ปี วันเกิด: 28 ตุลาคม 2538
ตำแหน่ง: กองกลาง
สโมสรของ Glen Kamara: Queens Park Rangers
ส่วนสูงของ Glen Kamara: 181 ซม.
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Rennes | 30 ปี | €2M | |
| Rennes | 30 ปี | €2.5M | |
| Rennes | 29 ปี | €3M | |
| Al Shabab | 29 ปี | €5M | |
| Rennes | 29 ปี | €6M | |
| Leeds United | 28 ปี | €6M | |
| Leeds United | 28 ปี | €6M | |
| Leeds United | 27 ปี | €5M | |
| Rangers | 27 ปี | €5.5M | |
| Rangers | 27 ปี | €6M | |
| Rangers | 27 ปี | €7.5M | |
| Rangers | 26 ปี | €7.5M | |
| Rangers | 26 ปี | €6M | |
| Rangers | 25 ปี | €6M | |
| Rangers | 25 ปี | €4.5M | |
| Rangers | 24 ปี | €1.2M | |
| Rangers | 24 ปี | €1.2M | |
| Rangers | 24 ปี | €1.5M | |
| Rangers | 23 ปี | €850K | |
| Dundee | 23 ปี | €450K | |
| Dundee | 22 ปี | €300K | |
| Dundee | 22 ปี | €275K |
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: ฟินแลนด์
มูลค่าตลาด: €2M
Glen Kamara ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 16 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Glen Kamara ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 16 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 1,105 นาที
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Queens Park Rangers | 14 | 1,015 | 1 | 0 | 6.8 |
| เนชันส์ลีก | ฟินแลนด์ทีมชาติ | 2 | 90 | 0 | 0 | 6.9 | |
| 2026 | การแข่งขันชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก (ยุโรป) | ฟินแลนด์ทีมชาติ | 3 | 193 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2025-2026 | ลีกเอิง ฝรั่งเศส | Stade Rennais | 4 | 57 | 0 | 0 | 6.4 |
| กุปเดอฟร็องส์ | Stade Rennais | 1 | 31 | 0 | 0 | 5.9 | |
| 2024-2025 | ซาอุดี โปรเฟสชันนัลลีก | Al-Shabab | 13 | 961 | 0 | 0 | 6.7 |
| คิงส์คัพ ซาอุดีอาระเบีย |
| Al-Shabab |
| 1 |
| 45 |
| 0 |
| 0 |
| 6.6 |
| ลีกเอิง ฝรั่งเศส | Stade Rennais | 13 | 660 | 0 | 1 | 6.7 |
| เนชันส์ลีก | ฟินแลนด์ทีมชาติ | 6 | 517 | 0 | 0 | 6.3 |
| การแข่งขันชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก (ยุโรป) | ฟินแลนด์ทีมชาติ | 1 | 20 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2024 | ยูโร | ฟินแลนด์ทีมชาติ | 10 | 734 | 1 | 1 | 6.7 |
|---|
| 2023-2024 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Leeds United | 40 | 2,962 | 0 | 3 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เอฟเอคัพ | Leeds United | 2 | 75 | 0 | 1 | 7.2 | |
| ยูโร | ฟินแลนด์ทีมชาติ | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2022-2023 | สกอตติช พรีเมียร์ชิป | Rangers | 21 | 971 | 1 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| แชมเปียนส์ลีก | Rangers | 8 | 310 | 0 | 0 | 6.1 | |
| ลีกคัพ สกอตแลนด์ | Rangers | 3 | 200 | 0 | 1 | 6.4 | |
| คัพ สกอตแลนด์ | Rangers | 2 | 113 | 0 | 0 | 6.5 | |
| เนชันส์ลีก | ฟินแลนด์ทีมชาติ | 6 | 472 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2022 | การแข่งขันชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก (ยุโรป) | ฟินแลนด์ทีมชาติ | 7 | 630 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2021-2022 | สกอตติช พรีเมียร์ชิป | Rangers | 32 | 2,491 | 3 | 3 | 7.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูโรปาลีก | Rangers | 15 | 1,084 | 1 | 2 | 6.7 | |
| คัพ สกอตแลนด์ | Rangers | 3 | 102 | 0 | 0 | 6.6 | |
| ลีกคัพ สกอตแลนด์ | Rangers | 3 | 248 | 0 | 0 | 6.2 | |
| กระชับมิตรสโมสร | Rangers | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | ฟินแลนด์ทีมชาติ | 3 | 197 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2020-2021 | สกอตติช พรีเมียร์ชิป | Rangers | 33 | 2,586 | 1 | 1 | 7.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูโรปาลีก | Rangers | 13 | 1,152 | 1 | 0 | 7.0 | |
| คัพ สกอตแลนด์ | Rangers | 3 | 300 | 0 | 1 | – | |
| กระชับมิตรสโมสร | Rangers | 2 | 90 | 0 | 1 | 7.2 | |
| ลีกคัพ สกอตแลนด์ | Rangers | 2 | 82 | 0 | 0 | – | |
| เนชันส์ลีก | ฟินแลนด์ทีมชาติ | 6 | 525 | 0 | 0 | 7.4 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | ฟินแลนด์ทีมชาติ | 3 | 138 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2020 | ยูโร | ฟินแลนด์ทีมชาติ | 8 | 717 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กระชับมิตรทีมชาติ | ฟินแลนด์ทีมชาติ | 1 | 28 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2019-2020 | สกอตติช พรีเมียร์ชิป | Rangers | 19 | 1,447 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูโรปาลีก | Rangers | 13 | 928 | 0 | 0 | 6.7 | |
| ลีกคัพ สกอตแลนด์ | Rangers | 4 | 323 | 1 | 0 | – | |
| คัพ สกอตแลนด์ | Rangers | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| ยูโร | ฟินแลนด์ทีมชาติ | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.7 | |
| รอบคัดเลือก ยูโร | ฟินแลนด์ทีมชาติ | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2018-2019 | สกอตติช พรีเมียร์ชิป | Rangers | 13 | 1,062 | 1 | 2 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| คัพ สกอตแลนด์ | Rangers | 3 | 250 | 0 | 0 | 6.4 | |
| สกอตติช พรีเมียร์ชิป | Dundee | 11 | 895 | 0 | 1 | 6.0 | |
| เนชันส์ลีก | ฟินแลนด์ทีมชาติ | 4 | 288 | 1 | 0 | 7.0 | |
| ยูโร | ฟินแลนด์ทีมชาติ | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2017-2018 | สกอตติช พรีเมียร์ชิป | Dundee | 15 | 1,342 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|