โฆษณา
Hendrick Ekstein เล่นให้กับ AmaZulu ตำแหน่ง: กองกลาง, สัญชาติ: แอฟริกาใต้, อายุ: 35 ปี, ส่วนสูง: 174 ซม., มูลค่าตลาด: €50K 2026-2027: 5 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: AmaZulu พบ Lamontville Golden Arrows (31 ตุลาคม 2569).
อัปเดตล่าสุด:
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €500K (26 ธ.ค. 2562)
AmaZulu: 5 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ AmaZulu ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Hendrick Ekstein ลงเล่น 108 นาที และเป็นตัวจริง 0 นัด
Hendrick Ekstein อายุ 35 ปี วันเกิด: 1 มกราคม 2534
ตำแหน่ง: กองกลาง
สโมสรของ Hendrick Ekstein: AmaZulu
ส่วนสูงของ Hendrick Ekstein: 174 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: แอฟริกาใต้
มูลค่าตลาด: €50K
Hendrick Ekstein ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 5 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| AmaZulu | 35 ปี | €50K | |
| AmaZulu | 34 ปี | €50K | |
| AmaZulu | 34 ปี | €50K | |
| AmaZulu | 34 ปี | €50K | |
| AmaZulu | 33 ปี | €50K | |
| AmaZulu | 33 ปี | €50K | |
| AmaZulu | 32 ปี | €50K | |
| AmaZulu | 32 ปี | €100K | |
| AmaZulu | 31 ปี | €200K | |
| AmaZulu | 31 ปี | €225K | |
| Sabayi | 30 ปี | €250K | |
| Sabayi | 29 ปี | €400K | |
| Sabayi | 29 ปี | €450K | |
| Sabayi | 29 ปี | €400K | |
| Sabah Baku | 28 ปี | €500K | |
| Free Player | 28 ปี | €400K | |
| Kaizer Chiefs | 28 ปี | €450K | |
| Kaizer Chiefs | 27 ปี | €400K | |
| Kaizer Chiefs | 27 ปี | €300K | |
| Kaizer Chiefs | 26 ปี | €250K | |
| Kaizer Chiefs | 26 ปี | €175K | |
| Kaizer Chiefs | 25 ปี | €100K | |
| Kaizer Chiefs | 25 ปี | €75K | |
| Kaizer Chiefs | 24 ปี | €50K | |
| Kaizer Chiefs | 24 ปี | €25K | |
| Kaizer Chiefs | 23 ปี | €25K |
Hendrick Ekstein ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 5 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 108 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.7
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | พรีเมียร์ซอกเกอร์ลีก แอฟริกาใต้ | AmaZulu | 5 | 108 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2026 | พรีเมียร์ลีก คัพ แอฟริกาใต้ | AmaZulu | 1 | 27 | 1 | 0 | 7.2 |
| 2025-2026 | พรีเมียร์ซอกเกอร์ลีก แอฟริกาใต้ | AmaZulu | 27 | 1,890 | 5 | 3 | 6.7 |
| ลีกคัพ แอฟริกาใต้ | AmaZulu | 2 | 189 | 2 | 0 | 7.0 | |
| พรีเมียร์ลีก คัพ แอฟริกาใต้ | AmaZulu | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| กระชับมิตรสโมสร | AmaZulu | 1 | 120 | 0 | 1 | 6.3 | |
| 2024-2025 |
| พรีเมียร์ซอกเกอร์ลีก แอฟริกาใต้ |
| AmaZulu |
| 23 |
| 1,346 |
| 4 |
| 2 |
| 6.9 |
| ลีกคัพ แอฟริกาใต้ | AmaZulu | 1 | 78 | 0 | 0 | 6.9 |
| พรีเมียร์ลีก คัพ แอฟริกาใต้ | AmaZulu | 1 | 57 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2023-2024 | พรีเมียร์ซอกเกอร์ลีก แอฟริกาใต้ | AmaZulu | 7 | 473 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกคัพ แอฟริกาใต้ | AmaZulu | 2 | 179 | 1 | 0 | 6.7 | |
| พรีเมียร์ลีก คัพ แอฟริกาใต้ | AmaZulu | 2 | 119 | 0 | 1 | 6.8 |
| 2022-2023 | พรีเมียร์ซอกเกอร์ลีก แอฟริกาใต้ | AmaZulu | 11 | 679 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกคัพ แอฟริกาใต้ | AmaZulu | 1 | 69 | 1 | 0 | 8.1 |
| 2021-2022 | พรีเมียร์ซอกเกอร์ลีก แอฟริกาใต้ | AmaZulu | 10 | 359 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ลีก | AmaZulu | 3 | 72 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2020-2021 | พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจาน | Kaizer Chiefs | 2 | 174 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| คัพ อาเซอร์ไบจาน | Kaizer Chiefs | 2 | 115 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจาน | Kaizer Chiefs | 2 | 61 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2018-2019 | พรีเมียร์ซอกเกอร์ลีก แอฟริกาใต้ | Kaizer Chiefs | 3 | 175 | 0 | 0 | – |
|---|