โฆษณา
ตำแหน่ง: กองกลาง, สัญชาติ: อาร์เจนตินา, อายุ: 40 ปี, ส่วนสูง: 174 ซม. 2022: 8 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Belgrano พบ Chacarita juniors (4 ตุลาคม 2565).
อัปเดตล่าสุด:
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €4.5M (19 ส.ค. 2553)
Club Atlético Belgrano: 16 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Almirante Brown: 2 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Godoy Cruz: 8 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Newell's Old Boys: 38 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Montreal Impact: 33 นัด 1 ประตู 1 แอสซิสต์
Deportivo Alavés: 13 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: ผลบอลสด
Hernán Bernardello อายุ 40 ปี วันเกิด: 3 สิงหาคม 2529
ตำแหน่ง: กองกลาง
ส่วนสูงของ Hernán Bernardello: 174 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: อาร์เจนตินา
Hernán Bernardello ในฤดูกาล 2022: ลงเล่น 8 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Belgrano | 36 ปี | €10K | |
| Belgrano | 35 ปี | €10K | |
| Belgrano | 35 ปี | €10K | |
| Belgrano | 34 ปี | €50K | |
| Belgrano | 33 ปี | €75K | |
| Newell's Old Boys | 32 ปี | €300K | |
| Newell's Old Boys | 31 ปี | €300K | |
| Montreal Impact | 31 ปี | €700K | |
| Montreal Impact | 30 ปี | €750K | |
| Montreal Impact | 30 ปี | €800K | |
| Montreal Impact | 30 ปี | €800K | |
| Alavés | 29 ปี | €800K | |
| Cruz Azul | 29 ปี | €800K | |
| Newell's Old Boys | 28 ปี | €900K | |
| Newell's Old Boys | 28 ปี | €900K | |
| Cruz Azul | 28 ปี | €1.4M | |
| Almeria | 26 ปี | €1.8M | |
| Colon de Santa Fe | 26 ปี | €1.8M | |
| Almeria | 25 ปี | €2.5M | |
| Almeria | 25 ปี | €3M | |
| Almeria | 24 ปี | €4M | |
| Almeria | 24 ปี | €4.5M | |
| Almeria | 23 ปี | €4M | |
| Almeria | 23 ปี | €3M | |
| Almeria | 22 ปี | €3M | |
| Newell's Old Boys | 22 ปี | €2.5M | |
| Newell's Old Boys | 22 ปี | €2.5M | |
| Newell's Old Boys | 22 ปี | €2.6M | |
| Newell's Old Boys | 21 ปี | €2.6M | |
| Newell's Old Boys | 21 ปี | €2.3M |
Hernán Bernardello ในฤดูกาล 2022: ลงเล่น 8 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 252 นาที
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2022 | พรีเมรา นาซิอองนัล อาร์เจนตินา | Club Atlético Belgrano | 5 | 152 | 0 | 0 | – |
| โกปา อาร์เจนตินา | Club Atlético Belgrano | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 | |
| พรีเมรา นาซิอองนัล อาร์เจนตินา | Almirante Brown | 2 | 10 | 0 | 0 | – | |
| 2021-2022 | พรีเมรา นาซิอองนัล อาร์เจนตินา | Club Atlético Belgrano | 5 | 106 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | พรีเมรา นาซิอองนัล อาร์เจนตินา | Club Atlético Belgrano | 5 | 371 | 0 | 0 | – |
| 2019 | โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Godoy Cruz | 2 | 5 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2018-2019 |
|---|
| ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา |
| Godoy Cruz |
| 6 |
| 443 |
| 0 |
| 0 |
| 6.5 |
| ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Newell's Old Boys | 12 | 875 | 0 | 0 | 6.5 |
| โกปา อาร์เจนตินา | Newell's Old Boys | 1 | 77 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2018 | โกปา อาร์เจนตินา | Newell's Old Boys | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.2 |
|---|
| 2017-2018 | ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Newell's Old Boys | 11 | 751 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ซูดาเมริกานา | Newell's Old Boys | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2017 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Montreal Impact | 11 | 599 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2016-2017 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Montreal Impact | 13 | 1,147 | 0 | 1 | 6.7 |
|---|
| 2016 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Montreal Impact | 7 | 567 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2015-2016 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Montreal Impact | 1 | 19 | 1 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เซกุนดา ดิวิชัน สเปน | Deportivo Alavés | 13 | 892 | 1 | 0 | 6.9 | |
| ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Newell's Old Boys | 4 | 148 | 0 | 0 | – |
| 2015 | ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Newell's Old Boys | 4 | 352 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2014-2015 | ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Newell's Old Boys | 4 | 272 | 0 | 0 | 5.8 |
|---|
| 2013 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Montreal Impact | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2012-2013 | ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Lanús | 1 | 23 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2010-2011 | ลาลีกา สเปน | Almeria | 7 | 560 | 0 | 1 | – |
|---|
| 2009-2010 | ลาลีกา สเปน | Almeria | 3 | 214 | 0 | 0 | – |
|---|