โฆษณา
Hyoran เล่นให้กับ Sao Bernardo ตำแหน่ง: กองกลาง, สัญชาติ: บราซิล, อายุ: 33 ปี, ส่วนสูง: 175 ซม., มูลค่าตลาด: €500K 2026: 20 นัด 1 ประตู 1 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Sao Bernardo พบ Vila Nova (25 ตุลาคม 2569).
อัปเดตล่าสุด:
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €3M (5 เม.ย. 2565)
São Bernardo: 21 นัด 1 ประตู 1 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ São Bernardo ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026 Hyoran ลงเล่น 804 นาที และเป็นตัวจริง 7 นัด
São Bernardo: 21 นัด 1 ประตู 1 แอสซิสต์
Sport Recife: 12 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
Internacional - RS: 21 นัด 1 ประตู 1 แอสซิสต์
Atlético Mineiro - MG: 108 นัด 16 ประตู 13 แอสซิสต์
Red Bull Bragantino: 43 นัด 5 ประตู 4 แอสซิสต์
Palmeiras - SP: 52 นัด 7 ประตู 9 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Sao Bernardo, ผลบอลสด
Hyoran อายุ 33 ปี วันเกิด: 25 พฤษภาคม 2536
ตำแหน่ง: กองกลาง
สโมสรของ Hyoran: Sao Bernardo
ส่วนสูงของ Hyoran: 175 ซม.
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Sao Bernardo | 32 ปี | €500K | |
| Recife PE | 32 ปี | €700K | |
| Recife PE | 32 ปี | €1M | |
| Internacional | 31 ปี | €1.5M | |
| Internacional | 31 ปี | €2M | |
| Internacional | 30 ปี | €2.1M | |
| Atlético Mineiro | 30 ปี | €2.1M | |
| Atlético Mineiro | 30 ปี | €2.5M | |
| Atlético Mineiro | 29 ปี | €3M | |
| Bragantino | 29 ปี | €3M | |
| Bragantino | 29 ปี | €3M | |
| Bragantino | 28 ปี | €3M | |
| Atlético Mineiro | 28 ปี | €2.2M | |
| Atlético Mineiro | 28 ปี | €2.2M | |
| Atlético Mineiro | 27 ปี | €1.9M | |
| Atlético Mineiro | 27 ปี | €1.7M | |
| Atlético Mineiro | 26 ปี | €800K | |
| Palmeiras | 26 ปี | €1M | |
| Palmeiras | 25 ปี | €1.3M | |
| Palmeiras | 24 ปี | €900K | |
| Palmeiras | 24 ปี | €800K | |
| Chapecoense | 23 ปี | €750K | |
| Chapecoense | 23 ปี | €500K | |
| Chapecoense | 22 ปี | €500K | |
| Chapecoense | 22 ปี | €500K | |
| Chapecoense | 21 ปี | €250K |
สัญชาติ: บราซิล
มูลค่าตลาด: €500K
Hyoran ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 20 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Hyoran ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 20 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 790 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.5
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | บราซิล เซเรียบี | São Bernardo | 20 | 790 | 1 | 1 | 6.5 |
| 2025-2026 | บราซิล เซเรียบี | São Bernardo | 1 | 14 | 0 | 0 | 6.2 |
| บราซิล เซเรียอา | Sport Recife | 4 | 140 | 0 | 1 | 6.5 | |
| 2025 | บราซิล เซเรียอา | Sport Recife | 7 | 237 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2024-2025 | บราซิล เซเรียอา | Sport Recife | 1 | 21 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2024 | กัมเปโอนาตู เกาโช บราซิล | Internacional - RS | 8 | 412 | 1 | 0 | 6.9 |
| บราซิล เซเรียอา |
| Internacional - RS |
| 6 |
| 184 |
| 0 |
| 0 |
| 6.2 |
| โคปา ซูดาเมริกานา | Internacional - RS | 1 | 78 | 0 | 1 | 7.3 |
| 2023-2024 | บราซิล เซเรียอา | Internacional - RS | 4 | 148 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กัมเปโอนาตู เกาโช บราซิล | Internacional - RS | 2 | 79 | 0 | 0 | – |
| 2022-2023 | กัมเปโอนาตู มิเนโร ดิวิชัน 1 บราซิล | Atlético Mineiro - MG | 3 | 128 | 1 | 0 | 7.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| บราซิล เซเรียอา | Atlético Mineiro - MG | 2 | 114 | 0 | 0 | 6.3 | |
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Atlético Mineiro - MG | 2 | 45 | 0 | 0 | 6.6 | |
| บราซิล เซเรียอา | Red Bull Bragantino | 2 | 72 | 0 | 1 | 6.1 |
| 2022 | บราซิล เซเรียอา | Red Bull Bragantino | 22 | 1,061 | 3 | 2 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กัมเปโอนาตู เปาลิสตา A1 บราซิล | Red Bull Bragantino | 8 | 520 | 1 | 0 | 6.4 | |
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Red Bull Bragantino | 2 | 138 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2021-2022 | กัมเปโอนาตู เปาลิสตา A1 บราซิล | Red Bull Bragantino | 4 | 330 | 1 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| บราซิล เซเรียอา | Red Bull Bragantino | 2 | 153 | 0 | 0 | 6.0 | |
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Red Bull Bragantino | 2 | 135 | 0 | 1 | 6.7 | |
| โกปา โด บราซิล | Red Bull Bragantino | 1 | 45 | 0 | 0 | – | |
| บราซิล เซเรียอา | Atlético Mineiro - MG | 2 | 9 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2021 | บราซิล เซเรียอา | Atlético Mineiro - MG | 8 | 200 | 1 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กัมเปโอนาตู มิเนโร ดิวิชัน 1 บราซิล | Atlético Mineiro - MG | 6 | 200 | 1 | 1 | 7.1 | |
| โกปา โด บราซิล | Atlético Mineiro - MG | 2 | 75 | 0 | 1 | – |
| 2020 | บราซิล เซเรียอา | Atlético Mineiro - MG | 17 | 1,000 | 6 | 4 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กัมเปโอนาตู มิเนโร ดิวิชัน 1 บราซิล | Atlético Mineiro - MG | 4 | 208 | 0 | 2 | 5.9 | |
| โกปา โด บราซิล | Atlético Mineiro - MG | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2019-2020 | โกปา โด บราซิล | Atlético Mineiro - MG | 1 | 93 | 0 | 1 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| บราซิล เซเรียอา | Palmeiras - SP | 2 | 107 | 0 | 1 | 7.4 |
| 2019 | บราซิล เซเรียอา | Palmeiras - SP | 7 | 242 | 1 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Palmeiras - SP | 3 | 53 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2018-2019 | บราซิล เซเรียอา | Palmeiras - SP | 13 | 876 | 2 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Palmeiras - SP | 5 | 134 | 1 | 2 | 7.2 | |
| โกปา โด บราซิล | Palmeiras - SP | 2 | 67 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2018 | บราซิล เซเรียอา | Palmeiras - SP | 7 | 412 | 1 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Palmeiras - SP | 1 | 17 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2017-2018 | บราซิล เซเรียอา | Palmeiras - SP | 10 | 292 | 1 | 4 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Palmeiras - SP | 1 | 89 | 1 | 0 | 8.2 |
| 2016-2017 | บราซิล เซเรียอา | Palmeiras - SP | 1 | 26 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| บราซิล เซเรียอา | Chapecoense | 2 | 98 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2016 | บราซิล เซเรียอา | Chapecoense | 12 | 645 | 1 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2015-2016 | บราซิล เซเรียอา | Chapecoense | 12 | 389 | 1 | 1 | 6.8 |
|---|
| 2015 | บราซิล เซเรียอา | Chapecoense | 5 | 82 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2014-2015 | บราซิล เซเรียอา | Chapecoense | 8 | 432 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2014 | บราซิล เซเรียอา | Chapecoense | 1 | 10 | 0 | 0 | – |
|---|