
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
ไม่มีข้อมูล
อัปเดตล่าสุด:
Jack Stephens เล่นให้กับ Southampton ตำแหน่ง: กองหลัง, สัญชาติ: อังกฤษ, อายุ: 32 ปี, ส่วนสูง: 185 ซม., มูลค่าตลาด: €1M Jack Stephens ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 8 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Jack Stephens ลงเล่นคือ Norwich City พบ Southampton โดยอยู่ในสนาม 90 นาที วันที่แข่งขัน: 15 ตุลาคม 2569
Southampton: 6 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Southampton ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Jack Stephens ลงเล่น 453 นาที และเป็นตัวจริง 5 นัด
Southampton: 227 นัด 8 ประตู 5 แอสซิสต์
Bournemouth: 17 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Swindon Town: 3 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Southampton, ผลบอลสด
Jack Stephens อายุ 32 ปี วันเกิด: 27 มกราคม 2537
ตำแหน่ง: กองหลัง
สโมสรของ Jack Stephens: Southampton
ส่วนสูงของ Jack Stephens: 185 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: อังกฤษ
มูลค่าตลาด: €1M
Jack Stephens ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 8 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Jack Stephens ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 8 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 633 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.8
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Southampton | 6 | 453 | 0 | 0 | 6.9 |
| English Football League Cup | Southampton | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.7 | |
| 2025-2026 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Southampton | 32 | 2,707 | 2 | 0 | 6.9 |
| 2024-2025 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Southampton | 19 | 1,394 | 1 | 0 | 6.5 |
| 2023-2024 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Southampton | 26 | 1,760 | 0 | 0 | 6.7 |
| FA Cup | Southampton | 4 | 360 | 0 |
| 0 |
| 6.8 |
| 2022-2023 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Bournemouth | 15 | 1,172 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Bournemouth | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.1 | |
| English Football League Cup | Bournemouth | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 | |
| พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Southampton | 2 | 46 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2021-2022 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Southampton | 11 | 811 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Southampton | 4 | 420 | 0 | 0 | 6.4 | |
| English Football League Cup | Southampton | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.6 |
| 2020-2021 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Southampton | 18 | 1,539 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Southampton | 3 | 193 | 0 | 0 | 6.7 | |
| English Football League Cup | Southampton | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2019-2020 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Southampton | 28 | 2,453 | 1 | 3 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Southampton | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.9 | |
| English Football League Cup | Southampton | 1 | 90 | 1 | 0 | 7.5 |
| 2018-2019 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Southampton | 24 | 1,697 | 1 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Southampton | 2 | 210 | 0 | 1 | 7.0 | |
| English Football League Cup | Southampton | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2017-2018 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Southampton | 22 | 1,979 | 2 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2016-2017 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Southampton | 17 | 1,469 | 0 | 1 | 6.8 |
|---|
| 2015-2016 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Swindon Town | 1 | 11 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|
| 2014-2015 | ลีกวัน อังกฤษ | Swindon Town | 2 | 180 | 0 | 0 | 5.9 |
|---|