โฆษณา
James Sands เล่นให้กับ New York City ตำแหน่ง: กองกลาง, สัญชาติ: สหรัฐอเมริกา, อายุ: 26 ปี, ส่วนสูง: 186 ซม., มูลค่าตลาด: €5M 2026: 21 นัด 1 ประตู 1 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: New York City พบ Montreal Impact (1 พฤศจิกายน 2569).
อัปเดตล่าสุด:
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €5M (19 มี.ค. 2569)
New York City: 18 นัด 1 ประตู 1 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ New York City ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026 James Sands ลงเล่น 1586 นาที และเป็นตัวจริง 18 นัด
New York City: 164 นัด 2 ประตู 3 แอสซิสต์
St. Pauli: 35 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Rangers: 42 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: New York City, ผลบอลสด
James Sands อายุ 26 ปี วันเกิด: 6 กรกฎาคม 2543
ตำแหน่ง: กองกลาง
สโมสรของ James Sands: New York City
ส่วนสูงของ James Sands: 186 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: สหรัฐอเมริกา
มูลค่าตลาด: €5M
James Sands ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 21 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| St. Pauli | 25 ปี | €5M | |
| St. Pauli | 25 ปี | €5M | |
| St. Pauli | 25 ปี | €4M | |
| St. Pauli | 25 ปี | €4M | |
| St. Pauli | 24 ปี | €3M | |
| New York City | 24 ปี | €3M | |
| New York City | 23 ปี | €3M | |
| New York City | 23 ปี | €2.5M | |
| New York City | 23 ปี | €2.5M | |
| Rangers | 22 ปี | €2.5M | |
| Rangers | 21 ปี | €3M | |
| New York City | 21 ปี | €4M | |
| New York City | 21 ปี | €4M | |
| New York City | 20 ปี | €2.5M | |
| New York City | 20 ปี | €2.5M | |
| New York City | 20 ปี | €2M | |
| New York City | 19 ปี | €1M | |
| New York City | 19 ปี | €1.2M | |
| New York City | 18 ปี | €800K | |
| New York City | 18 ปี | €200K | |
| New York City | 17 ปี | €100K | |
| New York City | 17 ปี | €100K |
James Sands ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 21 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 1,842 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.8
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | New York City | 18 | 1,586 | 1 | 1 | 6.7 |
| ลีกส์ คัพ | New York City | 3 | 256 | 0 | 0 | 7.0 | |
| 2025-2026 | บุนเดสลีกา | St. Pauli | 24 | 1,941 | 1 | 0 | 6.2 |
| เดเอฟเบ-โพคาล | St. Pauli | 4 | 388 | 0 | 0 | 6.6 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | สหรัฐอเมริกาทีมชาติ | 1 | 64 | 0 | 0 | 6.2 | |
| 2024-2025 | บุนเดสลีกา | St. Pauli | 7 | 451 | 0 | 0 | 6.5 |
| เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | New York City |
| 3 |
| 270 |
| 0 |
| 0 |
| 6.9 |
| ลีกส์ คัพ | New York City | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2024 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | New York City | 28 | 2,473 | 1 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกส์ คัพ | New York City | 2 | 149 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2023-2024 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | New York City | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกส์ คัพ | New York City | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2023 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | New York City | 25 | 2,078 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกส์ คัพ | New York City | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.7 | |
| ยูเอส โอเพนคัพ | New York City | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 | |
| คอนคาเคฟ โกลด์คัพ | สหรัฐอเมริกาทีมชาติ | 5 | 476 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2022-2023 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | New York City | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| สกอตติช พรีเมียร์ชิป | Rangers | 16 | 895 | 0 | 0 | 6.7 | |
| แชมเปียนส์ลีก | Rangers | 8 | 674 | 0 | 0 | 6.2 | |
| คัพ สกอตแลนด์ | Rangers | 1 | 90 | 1 | 0 | 7.0 | |
| ลีกคัพ สกอตแลนด์ | Rangers | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | สหรัฐอเมริกาทีมชาติ | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2022 | การแข่งขันชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก (คอนคาเคฟ) | สหรัฐอเมริกาทีมชาติ | 1 | 73 | 0 | 0 | 5.1 |
|---|
| 2021-2022 | สกอตติช พรีเมียร์ชิป | Rangers | 8 | 483 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูโรปาลีก | Rangers | 5 | 86 | 0 | 0 | 6.4 | |
| คัพ สกอตแลนด์ | Rangers | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.5 | |
| กระชับมิตรสโมสร | Rangers | 1 | 21 | 0 | 0 | 6.9 | |
| กระชับมิตรสโมสร | New York City | 1 | 29 | 0 | 0 | – | |
| ลีกส์ คัพ | New York City | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| คอนคาเคฟ โกลด์คัพ | สหรัฐอเมริกาทีมชาติ | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2021 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | New York City | 29 | 2,554 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2020-2021 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | New York City | 2 | 177 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| คอนคาเคฟ โกลด์คัพ | สหรัฐอเมริกาทีมชาติ | 5 | 374 | 0 | 0 | – |
| 2020 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | New York City | 17 | 1,502 | 0 | 1 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| คอนคาเคฟ แชมเปียนส์คัพ | New York City | 3 | 270 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | New York City | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.7 |
|---|
| 2019 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | New York City | 16 | 1,218 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2018-2019 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | New York City | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2018 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | New York City | 3 | 223 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2017 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | New York City | 1 | 23 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|