เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
สูงสุด: €400K (18 ธ.ค. 2563)
อัปเดตล่าสุด:
Ján Krivák เล่นให้กับ Sport Podbrezova ตำแหน่ง: กองหลัง, สัญชาติ: สโลวะเกีย, อายุ: 32 ปี, ส่วนสูง: 186 ซม., มูลค่าตลาด: €125K Ján Krivák ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 6 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Ján Krivák ลงเล่นคือ Sport Podbrezova พบ Spartak Trnava โดยอยู่ในสนาม 45 นาที วันที่แข่งขัน: 11 ตุลาคม 2569
Sport Podbrezova: 6 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Sport Podbrezova ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Ján Krivák ลงเล่น 470 นาที และเป็นตัวจริง 6 นัด
Sport Podbrezova: 7 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Kosice: 52 นัด 2 ประตู 0 แอสซิสต์
Karviná: 8 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Shkendija Tetovo: 4 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Sport Podbrezova, ผลบอลสด
Ján Krivák อายุ 32 ปี วันเกิด: 10 พฤศจิกายน 2536
ตำแหน่ง: กองหลัง
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Kosice | 32 ปี | €125K | |
| Kosice | 32 ปี | €150K | |
| Kosice | 31 ปี | €150K | |
| Kosice | 31 ปี | €150K | |
| Kosice | 30 ปี | €125K | |
| Kosice | 30 ปี | €225K | |
| Kosice | 30 ปี | €250K | |
| Kosice | 29 ปี | €275K | |
| Kosice | 29 ปี | €300K | |
| Shkendija Tetovo | 28 ปี | €400K | |
| Shkendija Tetovo | 28 ปี | €400K | |
| Shkendija Tetovo | 27 ปี | €400K | |
| Shkendija Tetovo | 27 ปี | €400K | |
| Karviná | 26 ปี | €250K | |
| Karviná | 25 ปี | €250K | |
| Karviná | 25 ปี | €250K | |
| Sport Podbrezova | 24 ปี | €225K | |
| Sport Podbrezova | 24 ปี | €250K | |
| Sport Podbrezova | 23 ปี | €300K | |
| Sport Podbrezova | 23 ปี | €300K | |
| Sport Podbrezova | 22 ปี | €100K |
สโมสรของ Ján Krivák: Sport Podbrezova
ส่วนสูงของ Ján Krivák: 186 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: สโลวะเกีย
มูลค่าตลาด: €125K
Ján Krivák ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 6 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Ján Krivák ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 6 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 470 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.3
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ซูเปอร์ลีกา สโลวาเกีย | Sport Podbrezova | 6 | 470 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2025-2026 | ซูเปอร์ลีกา สโลวาเกีย | Kosice | 17 | 1,456 | 2 | 0 | 6.8 |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Kosice | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.0 | |
| 2024-2025 | ซูเปอร์ลีกา สโลวาเกีย | Kosice | 27 | 2,257 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2023-2024 | ซูเปอร์ลีกา สโลวาเกีย | Kosice | 4 | 346 | 0 | 0 | 6.7 |
| กระชับมิตรสโมสร | Kosice | 1 | 25 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2022-2023 |
|---|
| ซูเปอร์ลีกา สโลวาเกีย |
| Kosice |
| 1 |
| 90 |
| 0 |
| 0 |
| 6.7 |
| 2021-2022 | เฟิร์สต์ฟุตบอลลีก มาซิโดเนียเหนือ | Karviná | 1 | 58 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| แชมเปียนส์ลีก | Shkendija Tetovo | 2 | 132 | 0 | 0 | – | |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Shkendija Tetovo | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | ยูโรปาลีก | Shkendija Tetovo | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูโรปาลีก | Karviná | 2 | 180 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | เฟิร์สต์ลีก เช็ก | Karviná | 3 | 112 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2018-2019 | เฟิร์สต์ลีก เช็ก | Karviná | 2 | 82 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ซูเปอร์ลีกา สโลวาเกีย | Sport Podbrezova | 1 | 17 | 0 | 0 | – |