โฆษณา
Jared Timmer เล่นให้กับ Sacramento Republic ตำแหน่ง: กองหลัง, อายุ: 29 ปี, มูลค่าตลาด: €175K 2026: 25 นัด 2 ประตู 1 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Sacramento Republic พบ Tulsa Roughneck (2 พฤศจิกายน 2569).
อัปเดตล่าสุด:
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €300K (29 ต.ค. 2567)
Sacramento Republic: 23 นัด 2 ประตู 1 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Sacramento Republic ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026 Jared Timmer ลงเล่น 1937 นาที และเป็นตัวจริง 22 นัด
Sacramento Republic: 127 นัด 3 ประตู 8 แอสซิสต์
Indy Eleven: 61 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
Reno 1868: 15 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Sacramento Republic, ผลบอลสด
Jared Timmer อายุ 29 ปี วันเกิด: 29 เมษายน 2540
ตำแหน่ง: กองหลัง
สโมสรของ Jared Timmer: Sacramento Republic
มูลค่าตลาด: €175K
Jared Timmer ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 25 นัด ยิง 2 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Sacramento Republic | 29 ปี | €175K | |
| Sacramento Republic | 28 ปี | €200K | |
| Sacramento Republic | 28 ปี | €250K | |
| Sacramento Republic | 27 ปี | €300K | |
| Sacramento Republic | 27 ปี | €250K | |
| Sacramento Republic | 26 ปี | €250K | |
| Sacramento Republic | 26 ปี | €200K | |
| Indy Eleven | 25 ปี | €150K | |
| Indy Eleven | 25 ปี | €125K | |
| Indy Eleven | 24 ปี | €100K | |
| Indy Eleven | 23 ปี | €50K |
Jared Timmer ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 25 นัด ยิง 2 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 2,012 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.8
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | ยูเอสแอล แชมเปียนชิป | Sacramento Republic | 23 | 1,937 | 2 | 1 | 6.9 |
| ยูเอสแอล คัพ | Sacramento Republic | 2 | 75 | 0 | 0 | 6.5 | |
| 2025-2026 | ยูเอสแอล แชมเปียนชิป | Sacramento Republic | 6 | 426 | 0 | 0 | 6.8 |
| ยูเอสแอล คัพ | Sacramento Republic | 1 | 76 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2025 | ยูเอสแอล แชมเปียนชิป | Sacramento Republic | 1 | 65 | 0 | 1 | 7.0 |
| 2024-2025 | ยูเอสแอล แชมเปียนชิป | Sacramento Republic | 15 | 1,305 | 0 | 1 | 6.8 |
| ยูเอสแอล คัพ |
| Sacramento Republic |
| 4 |
| 354 |
| 0 |
| 2 |
| 7.7 |
| ยูเอส โอเพนคัพ | Sacramento Republic | 2 | 135 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2024 | ยูเอสแอล แชมเปียนชิป | Sacramento Republic | 29 | 2,611 | 1 | 2 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูเอส โอเพนคัพ | Sacramento Republic | 3 | 195 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2023-2024 | ยูเอสแอล แชมเปียนชิป | Sacramento Republic | 13 | 1,106 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกวิทยาลัย สหรัฐอเมริกา | Sacramento Republic | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2023 | ยูเอสแอล แชมเปียนชิป | Sacramento Republic | 13 | 1,061 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูเอส โอเพนคัพ | Sacramento Republic | 3 | 255 | 0 | 1 | 6.7 |
| 2022-2023 | ยูเอสแอล แชมเปียนชิป | Sacramento Republic | 11 | 975 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูเอสแอล แชมเปียนชิป | Indy Eleven | 5 | 385 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2022 | ยูเอสแอล แชมเปียนชิป | Indy Eleven | 16 | 1,195 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|
| 2021-2022 | ยูเอสแอล แชมเปียนชิป | Indy Eleven | 17 | 1,456 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2021 | ยูเอสแอล แชมเปียนชิป | Indy Eleven | 18 | 1,555 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2020-2021 | ยูเอสแอล แชมเปียนชิป | Indy Eleven | 5 | 361 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูเอสแอล แชมเปียนชิป | Reno 1868 | 9 | 723 | 0 | 1 | 6.7 |
| 2020 | ยูเอสแอล แชมเปียนชิป | Reno 1868 | 6 | 378 | 0 | 0 | – |
|---|