โฆษณา
Jesper Verlaat เล่นให้กับ Borussia Dortmund II ตำแหน่ง: กองหลัง, สัญชาติ: เนเธอร์แลนด์, อายุ: 30 ปี, ส่วนสูง: 192 ซม., มูลค่าตลาด: €300K 2025-2026: 6 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Hansa Rostock พบ 1860 München (18 กันยายน 2568).
อัปเดตล่าสุด:
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €750K (12 มี.ค. 2562)
Borussia Dortmund II: 10 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Borussia Dortmund II ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Jesper Verlaat ลงเล่น 838 นาที และเป็นตัวจริง 9 นัด
1860 München: 109 นัด 7 ประตู 1 แอสซิสต์
Waldhof Mannheim: 54 นัด 3 ประตู 0 แอสซิสต์
Sandhausen: 33 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Borussia Dortmund II, ผลบอลสด
Jesper Verlaat อายุ 30 ปี วันเกิด: 4 มิถุนายน 2539
ตำแหน่ง: กองหลัง
สโมสรของ Jesper Verlaat: Borussia Dortmund II
ส่วนสูงของ Jesper Verlaat: 192 ซม.
เท้าที่ถนัด: ซ้าย
สัญชาติ: เนเธอร์แลนด์
มูลค่าตลาด: €300K
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| 1860 München | 29 ปี | €300K | |
| 1860 München | 29 ปี | €350K | |
| 1860 München | 29 ปี | €350K | |
| 1860 München | 28 ปี | €350K | |
| 1860 München | 28 ปี | €350K | |
| 1860 München | 27 ปี | €325K | |
| 1860 München | 27 ปี | €325K | |
| 1860 München | 26 ปี | €325K | |
| 1860 München | 26 ปี | €400K | |
| Waldhof Mannheim | 25 ปี | €350K | |
| Waldhof Mannheim | 25 ปี | €300K | |
| Waldhof Mannheim | 25 ปี | €300K | |
| Waldhof Mannheim | 24 ปี | €300K | |
| Waldhof Mannheim | 24 ปี | €300K | |
| Sandhausen | 23 ปี | €325K | |
| Sandhausen | 23 ปี | €400K | |
| Sandhausen | 23 ปี | €500K | |
| Sandhausen | 23 ปี | €650K | |
| Sandhausen | 23 ปี | €750K | |
| Sandhausen | 22 ปี | €750K | |
| Sandhausen | 22 ปี | €650K | |
| Sandhausen | 22 ปี | €500K | |
| Werder Bremen II | 22 ปี | €350K | |
| Werder Bremen II | 21 ปี | €350K | |
| Werder Bremen II | 21 ปี | €350K | |
| Werder Bremen II | 20 ปี | €300K | |
| Werder Bremen II | 20 ปี | €250K | |
| Werder Bremen II | 19 ปี | €150K | |
| Werder Bremen II | 19 ปี | €50K |
Jesper Verlaat ในฤดูกาล 2025-2026: ลงเล่น 6 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Jesper Verlaat ในฤดูกาล 2025-2026: ลงเล่น 6 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 488 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.7
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025-2026 | 3.ลีกา เยอรมนี | 1860 München | 6 | 488 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2024-2025 | 3.ลีกา เยอรมนี | 1860 München | 30 | 2,700 | 1 | 0 | 6.7 |
| 2023-2024 | 3.ลีกา เยอรมนี | 1860 München | 36 | 3,216 | 1 | 1 | 6.8 |
| 2022-2023 | 3.ลีกา เยอรมนี | 1860 München | 36 | 3,097 | 5 | 0 | 6.8 |
| เดเอฟเบ-โพคาล | 1860 München | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.9 | |
| 2021-2022 | 3.ลีกา เยอรมนี | Waldhof Mannheim | 30 | 2,600 | 2 | 0 | 6.6 |
| Waldhof Mannheim |
| 1 |
| 90 |
| 0 |
| 0 |
| 6.6 |
| 2020-2021 | 3.ลีกา เยอรมนี | Waldhof Mannheim | 23 | 1,826 | 1 | 0 | – |
|---|
| 2019-2020 | บุนเดสลีกา 2 เยอรมนี | Sandhausen | 3 | 187 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2018-2019 | บุนเดสลีกา 2 เยอรมนี | Sandhausen | 29 | 2,307 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เดเอฟเบ-โพคาล | Sandhausen | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |