โฆษณา
Jonathan Aspropotamitis เล่นให้กับ Macarthur ตำแหน่ง: กองหลัง, สัญชาติ: ออสเตรเลีย, อายุ: 30 ปี, ส่วนสูง: 188 ซม., มูลค่าตลาด: €150K 2026-2027: 3 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Macarthur พบ Western Sydney Wanderers (31 ตุลาคม 2569).
อัปเดตล่าสุด:
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €400K (7 ม.ค. 2567)
Macarthur: 3 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Macarthur ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Jonathan Aspropotamitis ลงเล่น 270 นาที และเป็นตัวจริง 3 นัด
Macarthur: 45 นัด 3 ประตู 1 แอสซิสต์
Pohang Steelers: 23 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Perth Glory: 80 นัด 1 ประตู 1 แอสซิสต์
Western United: 6 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Central Coast Mariners: 5 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Western Sydney Wanderers: 3 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Jonathan Aspropotamitis อายุ 30 ปี วันเกิด: 7 มิถุนายน 2539
ตำแหน่ง: กองหลัง
สโมสรของ Jonathan Aspropotamitis: Macarthur
ส่วนสูงของ Jonathan Aspropotamitis: 188 ซม.
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Free Player | 29 ปี | €150K | |
| Pohang Steelers | 29 ปี | €200K | |
| Pohang Steelers | 28 ปี | €250K | |
| Pohang Steelers | 28 ปี | €300K | |
| Pohang Steelers | 28 ปี | €350K | |
| Pohang Steelers | 27 ปี | €400K | |
| Macarthur | 26 ปี | €300K | |
| Perth Glory | 25 ปี | €300K | |
| Perth Glory | 25 ปี | €300K | |
| Perth Glory | 24 ปี | €250K | |
| Western United | 24 ปี | €250K | |
| Western United | 23 ปี | €300K | |
| Central Coast Mariners | 22 ปี | €300K | |
| Central Coast Mariners | 22 ปี | €300K | |
| Western Sydney | 21 ปี | €300K | |
| Western Sydney | 20 ปี | €200K | |
| Western Sydney | 19 ปี | €50K |
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: ออสเตรเลีย
มูลค่าตลาด: €150K
Jonathan Aspropotamitis ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 3 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Jonathan Aspropotamitis ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 3 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 270 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 7.0
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | เอลีก ออสเตรเลีย | Macarthur | 3 | 270 | 1 | 0 | 7.0 |
| 2026 | เอฟเอฟเอ คัพ ออสเตรเลีย | Macarthur | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.7 |
| 2025-2026 | เอเอฟซี แชมเปียนส์ลีก ทู | Pohang Steelers | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.3 |
| 2025 | เคลีก 1 เกาหลีใต้ | Pohang Steelers | 5 | 298 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2024-2025 | เอเอฟซี แชมเปียนส์ลีก อีลิท | Pohang Steelers | 5 | 330 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2024 | เคลีก 1 เกาหลีใต้ | Pohang Steelers | 8 |
| 618 |
| 0 |
| 0 |
| 6.6 |
| 2023-2024 | เอเอฟซี แชมเปียนส์ลีก | Pohang Steelers | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เอลีก ออสเตรเลีย | Macarthur | 9 | 780 | 0 | 0 | 6.6 | |
| เอเอฟซี คัพ | Macarthur | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2023 | เอฟเอฟเอ คัพ ออสเตรเลีย | Macarthur | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2022-2023 | เอลีก ออสเตรเลีย | Macarthur | 22 | 1,706 | 1 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เอฟเอฟเอ คัพ ออสเตรเลีย | Macarthur | 6 | 469 | 1 | 0 | 7.3 |
| 2021-2022 | เอลีก ออสเตรเลีย | Macarthur | 1 | 86 | 0 | 0 | 5.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เอลีก ออสเตรเลีย | Perth Glory | 12 | 1,026 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2020-2021 | เอลีก ออสเตรเลีย | Perth Glory | 18 | 1,525 | 0 | 1 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เอเอฟซี แชมเปียนส์ลีก | Perth Glory | 4 | 336 | 1 | 0 | 6.9 |
| 2019-2020 | เอลีก ออสเตรเลีย | Western United | 6 | 326 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เอลีก ออสเตรเลีย | Perth Glory | 3 | 115 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2018-2019 | เอลีก ออสเตรเลีย | Perth Glory | 8 | 630 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เอลีก ออสเตรเลีย | Central Coast Mariners | 5 | 450 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2017-2018 | เอลีก ออสเตรเลีย | Perth Glory | 6 | 23 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2016-2017 | เอลีก ออสเตรเลีย | Perth Glory | 23 | 1,800 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2015-2016 | เอลีก ออสเตรเลีย | Perth Glory | 5 | 390 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2014-2015 | เอลีก ออสเตรเลีย | Perth Glory | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เอลีก ออสเตรเลีย | Western Sydney Wanderers | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.1 |