โฆษณา
Jorge Miramón เล่นให้กับ AEK Larnaca ตำแหน่ง: กองหลัง, สัญชาติ: สเปน, อายุ: 37 ปี, ส่วนสูง: 176 ซม., มูลค่าตลาด: €175K 2026-2027: 2 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Beitar Jerusalem พบ AEK Larnaca (31 กรกฎาคม 2569).
อัปเดตล่าสุด:
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €3.5M (19 ธ.ค. 2562)
AEK Larnaca: 8 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ AEK Larnaca ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Jorge Miramón ลงเล่น 556 นาที และเป็นตัวจริง 6 นัด
AEK Larnaca: 17 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Leganes: 88 นัด 3 ประตู 8 แอสซิสต์
Levante: 92 นัด 1 ประตู 7 แอสซิสต์
SD Huesca: 32 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Reus Reddis: 75 นัด 2 ประตู 3 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: AEK Larnaca, ผลบอลสด
Jorge Miramón อายุ 37 ปี วันเกิด: 2 มิถุนายน 2532
ตำแหน่ง: กองหลัง
สโมสรของ Jorge Miramón: AEK Larnaca
ส่วนสูงของ Jorge Miramón: 176 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: สเปน
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| AEK Larnaca | 37 ปี | €175K | |
| AEK Larnaca | 36 ปี | €200K | |
| AEK Larnaca | 36 ปี | €250K | |
| AEK Larnaca | 35 ปี | €275K | |
| AEK Larnaca | 35 ปี | €400K | |
| AEK Larnaca | 35 ปี | €500K | |
| Leganes | 35 ปี | €1M | |
| Leganes | 34 ปี | €1.2M | |
| Leganes | 34 ปี | €1.5M | |
| Leganes | 34 ปี | €1.5M | |
| Leganes | 33 ปี | €1.8M | |
| Levante | 33 ปี | €1.8M | |
| Levante | 32 ปี | €1.8M | |
| Levante | 32 ปี | €2M | |
| Levante | 31 ปี | €2.2M | |
| Levante | 31 ปี | €2.5M | |
| Levante | 30 ปี | €2.8M | |
| Levante | 30 ปี | €3.5M | |
| SD Huesca | 30 ปี | €3M | |
| SD Huesca | 29 ปี | €3M | |
| Reus Reddis | 28 ปี | €500K | |
| Reus Reddis | 28 ปี | €500K | |
| Reus Reddis | 28 ปี | €500K | |
| Reus Reddis | 27 ปี | €400K | |
| Reus Reddis | 27 ปี | €400K | |
| Leganes | 27 ปี | €300K | |
| Leganes | 26 ปี | €300K | |
| Leganes | 26 ปี | €300K |
มูลค่าตลาด: €175K
Jorge Miramón ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 2 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Jorge Miramón ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 2 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 132 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 5.8
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | AEK Larnaca | 2 | 132 | 0 | 0 | 5.8 |
| 2026 | กระชับมิตรสโมสร | AEK Larnaca | 1 | 63 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2025-2026 | ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | AEK Larnaca | 7 | 505 | 0 | 0 | 6.7 |
| ยูโรปาลีก | AEK Larnaca | 6 | 220 | 0 | 0 | 6.2 | |
| 2024-2025 | ยูโรปาลีก | AEK Larnaca | 1 | 53 | 0 | 0 | – |
| 2023-2024 | เซกุนดา ดิวิชัน สเปน | Leganes | 26 | 1,991 | 1 | 4 | 6.7 |
| 2022-2023 |
|---|
| เซกุนดา ดิวิชัน สเปน |
| Leganes |
| 40 |
| 3,452 |
| 1 |
| 2 |
| 6.4 |
| 2021-2022 | ลาลีกา สเปน | Levante | 29 | 1,975 | 1 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โกปาเดลเรย์ | Levante | 1 | 53 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2020-2021 | ลาลีกา สเปน | Levante | 26 | 1,734 | 0 | 3 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โกปาเดลเรย์ | Levante | 4 | 240 | 0 | 1 | 6.6 |
| 2019-2020 | ลาลีกา สเปน | Levante | 32 | 2,429 | 0 | 3 | 6.7 |
|---|
| 2018-2019 | ลาลีกา สเปน | SD Huesca | 30 | 2,496 | 1 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โกปาเดลเรย์ | SD Huesca | 2 | 73 | 0 | 0 | 5.7 |
| 2017-2018 | เซกุนดา ดิวิชัน สเปน | Reus Reddis | 34 | 3,047 | 2 | 3 | 7.2 |
|---|
| 2016-2017 | เซกุนดา ดิวิชัน สเปน | Reus Reddis | 41 | 2,994 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2015-2016 | เซกุนดา ดิวิชัน สเปน | Leganes | 22 | 1,288 | 1 | 2 | 6.8 |
|---|