ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €1M (9 ก.พ. 2557)
อัปเดตล่าสุด:
José Correa เล่นให้กับ Nacional Potosi ตำแหน่ง: กองหน้า, สัญชาติ: โคลอมเบีย, อายุ: 34 ปี, ส่วนสูง: 182 ซม., มูลค่าตลาด: €175K José Correa ในฤดูกาล 2024-2025: ลงเล่น 5 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ José Correa ลงเล่นคือ Aurora พบ Nacional Potosi โดยอยู่ในสนาม 90 นาที วันที่แข่งขัน: 18 ธันวาคม 2567
Nacional Potosí: 21 นัด 3 ประตู 1 แอสซิสต์
Independiente Santa Fe: 15 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
Royal Pari: 57 นัด 18 ประตู 4 แอสซิสต์
Club Independiente Petrolero: 43 นัด 14 ประตู 1 แอสซิสต์
Orense: 18 นัด 2 ประตู 0 แอสซิสต์
Alianza Fútbol Club: 28 นัด 3 ประตู 1 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Nacional Potosi, ผลบอลสด
José Correa อายุ 34 ปี วันเกิด: 20 กรกฎาคม 2535
ตำแหน่ง: กองหน้า
สโมสรของ José Correa: Nacional Potosi
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Nacional Potosi | 32 ปี | €225K | |
| Independiente Santa Fe | 31 ปี | €350K | |
| Independiente Santa Fe | 31 ปี | €350K | |
| Royal Pari | 31 ปี | €450K | |
| Royal Pari | 30 ปี | €450K | |
| Royal Pari | 30 ปี | €450K | |
| Independiente Petrolero | 29 ปี | €450K | |
| Independiente Petrolero | 29 ปี | €350K | |
| Orense | 28 ปี | €200K | |
| Orense | 28 ปี | €300K | |
| Orense | 27 ปี | €475K | |
| Alianza Fútbol Club | 27 ปี | €600K | |
| Alianza Fútbol Club | 26 ปี | €650K | |
| Deportes Tolima | 26 ปี | €600K | |
| Deportes Tolima | 26 ปี | €600K | |
| Deportes Tolima | 25 ปี | €600K | |
| Deportes Tolima | 25 ปี | €500K | |
| Deportes Tolima | 25 ปี | €450K | |
| Olimpo Bahia Blanca | 24 ปี | €450K | |
| Olimpo Bahia Blanca | 24 ปี | €500K | |
| Club Atletico Tigre | 23 ปี | €600K | |
| Club Atletico Tigre | 22 ปี | €750K | |
| Gimnasia La Plata | 21 ปี | €1M | |
| Boyaca Chico | 19 ปี | €750K |
ส่วนสูงของ José Correa: 182 ซม.
เท้าที่ถนัด: ทั้งสองเท้า
สัญชาติ: โคลอมเบีย
มูลค่าตลาด: €175K
José Correa ในฤดูกาล 2024-2025: ลงเล่น 5 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
José Correa ในฤดูกาล 2024-2025: ลงเล่น 5 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 149 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.7
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2024-2025 | พรีเมรา ดิวิชัน โบลิเวีย | Nacional Potosí | 5 | 149 | 1 | 0 | 6.7 |
| 2024 | พรีเมรา ดิวิชัน โบลิเวีย | Nacional Potosí | 16 | 619 | 2 | 1 | 6.8 |
| พรีเมราเอ โคลอมเบีย | Independiente Santa Fe | 12 | 197 | 0 | 1 | 6.4 | |
| 2023-2024 | พรีเมราเอ โคลอมเบีย | Independiente Santa Fe | 3 | 57 | 0 | 0 | 6.7 |
| พรีเมรา ดิวิชัน โบลิเวีย | Royal Pari | 7 | 355 | 5 | 0 | 7.4 | |
| โกปา โบลิเวีย | Royal Pari | 4 | 134 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2023 |
| พรีเมรา ดิวิชัน โบลิเวีย |
| Royal Pari |
| 14 |
| 930 |
| 4 |
| 0 |
| 6.6 |
| โกปา โบลิเวีย | Royal Pari | 7 | 517 | 2 | 0 | 6.7 |
| 2022-2023 | พรีเมรา ดิวิชัน โบลิเวีย | Royal Pari | 8 | 395 | 3 | 1 | 6.9 |
|---|
| 2022 | พรีเมรา ดิวิชัน โบลิเวีย | Royal Pari | 16 | 742 | 4 | 3 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Club Independiente Petrolero | 2 | 180 | 0 | 1 | 6.2 | |
| พรีเมรา ดิวิชัน โบลิเวีย | Club Independiente Petrolero | 2 | 151 | 1 | 0 | – |
| 2021-2022 | พรีเมรา ดิวิชัน โบลิเวีย | Royal Pari | 1 | 67 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| พรีเมรา ดิวิชัน โบลิเวีย | Club Independiente Petrolero | 26 | 1,625 | 10 | 0 | 6.2 | |
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Club Independiente Petrolero | 3 | 218 | 1 | 0 | 6.6 |
| 2021 | พรีเมรา ดิวิชัน โบลิเวีย | Club Independiente Petrolero | 1 | 81 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2020-2021 | พรีเมรา ดิวิชัน โบลิเวีย | Club Independiente Petrolero | 9 | 669 | 2 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกาโปร เซเรียอา เอกวาดอร์ | Orense | 8 | 315 | 0 | 0 | – |
| 2020 | ลีกาโปร เซเรียอา เอกวาดอร์ | Orense | 8 | 278 | 2 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2019-2020 | ลีกาโปร เซเรียอา เอกวาดอร์ | Orense | 2 | 58 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| พรีเมราเอ โคลอมเบีย | Alianza Fútbol Club | 8 | 252 | 1 | 0 | 6.4 |
| 2019 | พรีเมราเอ โคลอมเบีย | Alianza Fútbol Club | 14 | 709 | 2 | 1 | 6.6 |
|---|
| 2018-2019 | พรีเมราเอ โคลอมเบีย | Alianza Fútbol Club | 6 | 299 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| พรีเมราเอ โคลอมเบีย | Deportes Tolima | 1 | 6 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2018 | พรีเมราเอ โคลอมเบีย | Deportes Tolima | 1 | 17 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2017-2018 | พรีเมราเอ โคลอมเบีย | Deportes Tolima | 16 | 546 | 2 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2017 | พรีเมราเอ โคลอมเบีย | Deportes Tolima | 5 | 237 | 1 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2016-2017 | พรีเมราเอ โคลอมเบีย | Deportes Tolima | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Olimpo Bahia Blanca | 10 | 531 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2016 | ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Tigre | 2 | 64 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2015-2016 | ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Tigre | 4 | 168 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|
| 2015 | ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Tigre | 1 | 22 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2013-2014 | ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Gimnasia La Plata | 2 | 149 | 0 | 0 | – |
|---|