โฆษณา
José Rivera เล่นให้กับ Universitario De Deportes ตำแหน่ง: กองหน้า, สัญชาติ: เปรู, อายุ: 29 ปี, ส่วนสูง: 172 ซม., มูลค่าตลาด: €750K 2026: 17 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Universitario De Deportes พบ Juan Pablo II (25 ตุลาคม 2569).
อัปเดตล่าสุด:
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €800K (5 พ.ย. 2568)
Universitario de Deportes: 18 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Universitario de Deportes ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026 José Rivera ลงเล่น 443 นาที และเป็นตัวจริง 3 นัด
Universitario de Deportes: 124 นัด 27 ประตู 2 แอสซิสต์
Carlos Mannucci: 32 นัด 7 ประตู 2 แอสซิสต์
Cusco: 39 นัด 11 ประตู 3 แอสซิสต์
Deportivo Union Comercio: 74 นัด 13 ประตู 6 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Universitario De Deportes, ผลบอลสด
José Rivera อายุ 29 ปี วันเกิด: 8 พฤษภาคม 2540
ตำแหน่ง: กองหน้า
สโมสรของ José Rivera: Universitario De Deportes
ส่วนสูงของ José Rivera: 172 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: เปรู
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Universitario De Deportes | 29 ปี | €750K | |
| Universitario De Deportes | 28 ปี | €800K | |
| Universitario De Deportes | 28 ปี | €700K | |
| Universitario De Deportes | 27 ปี | €700K | |
| Universitario De Deportes | 27 ปี | €700K | |
| Universitario De Deportes | 27 ปี | €600K | |
| Universitario De Deportes | 26 ปี | €475K | |
| Universitario De Deportes | 26 ปี | €475K | |
| Carlos Mannucci | 25 ปี | €450K | |
| Carlos Mannucci | 25 ปี | €400K | |
| Cusco | 24 ปี | €400K | |
| Cusco | 24 ปี | €400K | |
| Cusco | 23 ปี | €400K | |
| Cusco | 22 ปี | €225K | |
| Deportivo Union Comercio | 21 ปี | €250K | |
| Deportivo Union Comercio | 20 ปี | €150K | |
| Deportivo Union Comercio | 20 ปี | €150K | |
| Deportivo Union Comercio | 19 ปี | €125K |
มูลค่าตลาด: €750K
José Rivera ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 17 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
José Rivera ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 17 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 409 นาที
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | ลีกา 1 เปรู | Universitario de Deportes | 13 | 376 | 1 | 0 | 6.5 |
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Universitario de Deportes | 2 | 25 | 0 | 0 | 6.5 | |
| การแข่งขันชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก (อเมริกาใต้) | เปรูทีมชาติ | 2 | 8 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2025-2026 | ลีกา 1 เปรู | Universitario de Deportes | 17 | 466 | 4 | 0 | 6.8 |
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Universitario de Deportes | 2 | 68 | 0 | 0 | 6.3 | |
| การแข่งขันชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก (อเมริกาใต้) | Universitario de Deportes | 1 | 9 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2025 | ลีกา 1 เปรู | Universitario de Deportes | 4 | 172 | 2 | 0 | 6.9 |
|---|
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Universitario de Deportes | 1 | 18 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2024-2025 | ลีกา 1 เปรู | Universitario de Deportes | 25 | 996 | 8 | 1 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Universitario de Deportes | 5 | 87 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2024 | ลีกา 1 เปรู | Universitario de Deportes | 3 | 71 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Universitario de Deportes | 3 | 182 | 2 | 0 | 7.2 | |
| โคปา อเมริกา | เปรูทีมชาติ | 1 | 34 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2023-2024 | ลีกา 1 เปรู | Universitario de Deportes | 16 | 478 | 8 | 0 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กระชับมิตรทีมชาติ | Universitario de Deportes | 2 | 94 | 0 | 0 | 6.2 | |
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Universitario de Deportes | 1 | 24 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2023 | ลีกา 1 เปรู | Universitario de Deportes | 21 | 887 | 2 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ซูดาเมริกานา | Universitario de Deportes | 3 | 46 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2022-2023 | ลีกา 1 เปรู | Universitario de Deportes | 3 | 68 | 0 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ซูดาเมริกานา | Universitario de Deportes | 2 | 11 | 0 | 0 | 6.6 | |
| ลีกา 1 เปรู | Carlos Mannucci | 10 | 722 | 3 | 1 | 7.0 |
| 2022 | ลีกา 1 เปรู | Carlos Mannucci | 9 | 574 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กระชับมิตรทีมชาติ | เปรูทีมชาติ | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2021-2022 | ลีกา 1 เปรู | Carlos Mannucci | 13 | 508 | 4 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกา 1 เปรู | Cusco | 7 | 512 | 2 | 0 | 7.6 |
| 2021 | ลีกา 1 เปรู | Cusco | 6 | 436 | 0 | 1 | 6.1 |
|---|
| 2020-2021 | ลีกา 1 เปรู | Cusco | 19 | 1,421 | 5 | 1 | – |
|---|
| 2020 | ลีกา 1 เปรู | Cusco | 6 | 362 | 4 | 1 | 6.7 |
|---|
| 2019-2020 | ลีกา 1 เปรู | Cusco | 1 | 15 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกา 1 เปรู | Deportivo Union Comercio | 3 | 152 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2019 | ลีกา 1 เปรู | Deportivo Union Comercio | 26 | 1,196 | 4 | 4 | 6.8 |
|---|
| 2018-2019 | ลีกา 1 เปรู | Deportivo Union Comercio | 21 | 807 | 4 | 1 | 6.6 |
|---|
| 2018 | ลีกา 1 เปรู | Deportivo Union Comercio | 2 | 172 | 1 | 0 | 7.8 |
|---|
| 2017-2018 | ลีกา 1 เปรู | Deportivo Union Comercio | 14 | 722 | 2 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2017 | ลีกา 1 เปรู | Deportivo Union Comercio | 3 | 199 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|
| 2016-2017 | ลีกา 1 เปรู | Deportivo Union Comercio | 5 | 406 | 2 | 1 | 6.7 |
|---|