
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €2M (26 ก.พ. 2562)
อัปเดตล่าสุด:
Josh Windass เล่นให้กับ Wrexham ตำแหน่ง: กองหน้า, สัญชาติ: อังกฤษ, อายุ: 32 ปี, ส่วนสูง: 175 ซม., มูลค่าตลาด: €1M Josh Windass ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 6 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Josh Windass ลงเล่นคือ Derby County พบ Wrexham โดยอยู่ในสนาม 15 นาที วันที่แข่งขัน: 10 ตุลาคม 2569
Wrexham: 6 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Wrexham ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Josh Windass ลงเล่น 260 นาที และเป็นตัวจริง 4 นัด
Wrexham: 52 นัด 17 ประตู 7 แอสซิสต์
Sheffield Wednesday: 183 นัด 53 ประตู 22 แอสซิสต์
Wigan Athletic: 56 นัด 8 ประตู 1 แอสซิสต์
Rangers: 43 นัด 12 ประตู 7 แอสซิสต์
Josh Windass อายุ 32 ปี วันเกิด: 9 มกราคม 2537
ตำแหน่ง: กองหน้า
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Wrexham | 32 ปี | €1M | |
| Wrexham | 32 ปี | €800K | |
| Wrexham | 31 ปี | €600K | |
| Sheffield Wednesday | 31 ปี | €600K | |
| Sheffield Wednesday | 30 ปี | €400K | |
| Sheffield Wednesday | 30 ปี | €500K | |
| Sheffield Wednesday | 29 ปี | €500K | |
| Sheffield Wednesday | 29 ปี | €600K | |
| Sheffield Wednesday | 29 ปี | €600K | |
| Sheffield Wednesday | 28 ปี | €600K | |
| Sheffield Wednesday | 27 ปี | €2M | |
| Sheffield Wednesday | 27 ปี | €1.6M | |
| Sheffield Wednesday | 26 ปี | €1.6M | |
| Sheffield Wednesday | 26 ปี | €1.6M | |
| Sheffield Wednesday | 26 ปี | €2M | |
| Wigan Athletic | 25 ปี | €2M | |
| Wigan Athletic | 25 ปี | €2M | |
| Wigan Athletic | 24 ปี | €1.5M | |
| Rangers | 24 ปี | €650K | |
| Rangers | 24 ปี | €700K | |
| Rangers | 23 ปี | €300K |
สโมสรของ Josh Windass: Wrexham
ส่วนสูงของ Josh Windass: 175 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: อังกฤษ
มูลค่าตลาด: €1M
Josh Windass ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 6 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Josh Windass ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 6 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 260 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.3
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Wrexham | 6 | 260 | 0 | 1 | 6.3 |
| 2025-2026 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Wrexham | 41 | 2,399 | 16 | 5 | 7.0 |
| FA Cup | Wrexham | 3 | 195 | 1 | 1 | 6.6 | |
| English Football League Cup | Wrexham | 2 | 67 | 0 | 0 | 6.1 | |
| 2024-2025 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Sheffield Wednesday | 44 | 3,242 | 13 | 5 | 6.8 |
| English Football League Cup | Sheffield Wednesday | 2 | 49 | 0 | 0 | 6.1 | |
| FA Cup |
| Sheffield Wednesday |
| 1 |
| 75 |
| 0 |
| 1 |
| 6.7 |
| 2023-2024 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Sheffield Wednesday | 25 | 1,760 | 6 | 2 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Cup | Sheffield Wednesday | 2 | 121 | 0 | 0 | 6.9 | |
| กระชับมิตรสโมสร | Sheffield Wednesday | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.5 | |
| FA Cup | Sheffield Wednesday | 1 | 74 | 1 | 0 | 8.2 |
| 2022-2023 | ลีกวัน อังกฤษ | Sheffield Wednesday | 37 | 2,815 | 12 | 7 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Sheffield Wednesday | 4 | 276 | 3 | 0 | 7.4 | |
| English Football League Cup | Sheffield Wednesday | 1 | 76 | 1 | 0 | 8.2 |
| 2021-2022 | ลีกวัน อังกฤษ | Sheffield Wednesday | 11 | 477 | 4 | 2 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Trophy | Sheffield Wednesday | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2020-2021 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Sheffield Wednesday | 41 | 2,915 | 9 | 5 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Cup | Sheffield Wednesday | 2 | 44 | 1 | 0 | 7.4 | |
| FA Cup | Sheffield Wednesday | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2019-2020 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Sheffield Wednesday | 9 | 469 | 3 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Wigan Athletic | 15 | 1,103 | 3 | 0 | 6.7 | |
| FA Cup | Wigan Athletic | 1 | 64 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Wigan Athletic | 39 | 2,584 | 5 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Wigan Athletic | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 | |
| ยูฟ่า ยูโรปาลีก | Rangers | 2 | 27 | 0 | 0 | 6.7 | |
| สกอตติช พรีเมียร์ชิป | Rangers | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2017-2018 | สกอตติช พรีเมียร์ชิป | Rangers | 22 | 1,832 | 10 | 5 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Scottish Cup | Rangers | 3 | 213 | 2 | 0 | 7.0 | |
| ยูฟ่า ยูโรปาลีก | Rangers | 2 | 143 | 0 | 0 | – |
| 2016-2017 | สกอตติช พรีเมียร์ชิป | Rangers | 13 | 733 | 0 | 2 | 6.2 |
|---|