เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €500K (21 พ.ย. 2565)
อัปเดตล่าสุด:
Josué Estrada เล่นให้กับ Alianza Lima ตำแหน่ง: กองหลัง, สัญชาติ: เปรู, อายุ: 30 ปี, ส่วนสูง: 178 ซม., มูลค่าตลาด: €350K Josué Estrada ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 2 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Josué Estrada ลงเล่นคือ Tarma พบ Alianza Lima โดยอยู่ในสนาม 1 นาที วันที่แข่งขัน: 15 เมษายน 2569
Alianza Lima: 2 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Alianza Lima ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026 Josué Estrada ลงเล่น 2 นาที และเป็นตัวจริง 0 นัด
Alianza Lima: 14 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Cienciano: 88 นัด 9 ประตู 14 แอสซิสต์
Cusco: 30 นัด 1 ประตู 3 แอสซิสต์
UTC Cajamarca: 79 นัด 8 ประตู 3 แอสซิสต์
Universitario De Deportes: 4 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Alianza Lima, ผลบอลสด
Josué Estrada อายุ 30 ปี วันเกิด: 7 กันยายน 2539
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Alianza Lima | 31 ปี | €350K | |
| Alianza Lima | 31 ปี | €375K | |
| Alianza Lima | 31 ปี | €400K | |
| Alianza Lima | 31 ปี | €450K | |
| Alianza Lima | 31 ปี | €450K | |
| Cienciano | 30 ปี | €500K | |
| Cienciano | 30 ปี | €500K | |
| Cienciano | 29 ปี | €500K | |
| Cusco | 29 ปี | €500K | |
| Cusco | 28 ปี | €500K | |
| Cienciano | 28 ปี | €500K | |
| Cienciano | 27 ปี | €475K | |
| UTC Cajamarca | 27 ปี | €475K | |
| UTC Cajamarca | 26 ปี | €450K | |
| UTC Cajamarca | 26 ปี | €400K | |
| UTC Cajamarca | 25 ปี | €300K | |
| UTC Cajamarca | 24 ปี | €300K | |
| Universitario De Deportes | 23 ปี | €275K | |
| Universitario De Deportes | 22 ปี | €275K | |
| Universitario De Deportes | 22 ปี | €300K | |
| Universitario De Deportes | 22 ปี | €300K | |
| Sporting Cristal | 21 ปี | €300K | |
| Sporting Cristal | 21 ปี | €300K | |
| Sporting Cristal | 20 ปี | €300K |
ตำแหน่ง: กองหลัง
สโมสรของ Josué Estrada: Alianza Lima
ส่วนสูงของ Josué Estrada: 178 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: เปรู
มูลค่าตลาด: €350K
Josué Estrada ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 2 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Josué Estrada ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 2 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 2 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.8
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | ลีกา 1 เปรู | Alianza Lima | 2 | 2 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2025-2026 | ลีกา 1 เปรู | Alianza Lima | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2025 | ลีกา 1 เปรู | Alianza Lima | 7 | 399 | 1 | 0 | 6.4 |
| โคปา ซูดาเมริกานา | Alianza Lima | 1 | 1 | 0 | 0 | 6.5 | |
| ลีกา 1 เปรู | Cienciano | 15 | 1,186 | 2 | 2 | 6.9 | |
| โคปา ซูดาเมริกานา | Cienciano | 5 | 450 | 0 | 0 | 6.9 | |
| 2024-2025 | ลีกา 1 เปรู |
| Cienciano |
| 9 |
| 790 |
| 2 |
| 0 |
| 6.3 |
| โคปา ซูดาเมริกานา | Cienciano | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2024 | ลีกา 1 เปรู | Cienciano | 9 | 791 | 1 | 3 | 6.5 |
|---|
| 2023-2024 | ลีกา 1 เปรู | Cienciano | 14 | 1,245 | 2 | 2 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกา 1 เปรู | Cusco | 7 | 630 | 0 | 1 | 6.4 |
| 2023 | ลีกา 1 เปรู | Cusco | 6 | 464 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2022-2023 | ลีกา 1 เปรู | Cusco | 17 | 1,374 | 1 | 2 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกา 1 เปรู | Cienciano | 4 | 275 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2022 | ลีกา 1 เปรู | Cienciano | 23 | 1,763 | 1 | 7 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ซูดาเมริกานา | Cienciano | 2 | 180 | 1 | 0 | 7.1 |
| 2021-2022 | ลีกา 1 เปรู | Cienciano | 5 | 417 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกา 1 เปรู | UTC Cajamarca | 10 | 809 | 1 | 0 | 6.6 |
| 2021 | ลีกา 1 เปรู | UTC Cajamarca | 6 | 508 | 0 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ซูดาเมริกานา | UTC Cajamarca | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2020-2021 | ลีกา 1 เปรู | UTC Cajamarca | 25 | 2,193 | 5 | 1 | – |
|---|
| 2020 | ลีกา 1 เปรู | UTC Cajamarca | 5 | 450 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2019-2020 | ลีกา 1 เปรู | UTC Cajamarca | 16 | 1,408 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2019 | ลีกา 1 เปรู | UTC Cajamarca | 6 | 540 | 1 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2018-2019 | ลีกา 1 เปรู | UTC Cajamarca | 8 | 650 | 1 | 1 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ซูดาเมริกานา | UTC Cajamarca | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.3 |
| 2017-2018 | ลีกา 1 เปรู | Universitario De Deportes | 2 | 158 | 0 | 0 | 5.8 |
|---|
| 2016-2017 | ลีกา 1 เปรู | Universitario De Deportes | 2 | 180 | 0 | 1 | 7.3 |
|---|