โฆษณา
Juan Jesus เล่นให้กับ Venezia ตำแหน่ง: กองหลัง, สัญชาติ: บราซิล, อายุ: 35 ปี, ส่วนสูง: 185 ซม., มูลค่าตลาด: €1M 2026-2027: 7 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Como พบ Venezia (1 พฤศจิกายน 2569).
อัปเดตล่าสุด:

เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
สูงสุด: €14M (7 พ.ย. 2557)
Venezia: 7 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Venezia ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Juan Jesus ลงเล่น 561 นาที และเป็นตัวจริง 6 นัด
Venezia: 7 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Napoli: 130 นัด 5 ประตู 2 แอสซิสต์
Roma: 95 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Inter Milan: 59 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Juan Jesus อายุ 35 ปี วันเกิด: 10 มิถุนายน 2534
ตำแหน่ง: กองหลัง
สโมสรของ Juan Jesus: Venezia
ส่วนสูงของ Juan Jesus: 185 ซม.
เท้าที่ถนัด: ซ้าย
สัญชาติ: บราซิล
มูลค่าตลาด: €1M
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Venezia | 35 ปี | €1M | |
| Napoli | 34 ปี | €1.5M | |
| Napoli | 34 ปี | €1.5M | |
| Napoli | 34 ปี | €1.5M | |
| Napoli | 33 ปี | €1.5M | |
| Napoli | 32 ปี | €2.5M | |
| Napoli | 32 ปี | €3M | |
| Napoli | 32 ปี | €3.5M | |
| Napoli | 31 ปี | €4M | |
| Napoli | 30 ปี | €4M | |
| Napoli | 30 ปี | €4M | |
| Napoli | 30 ปี | €2.5M | |
| Roma | 29 ปี | €2M | |
| Roma | 29 ปี | €2.5M | |
| Roma | 29 ปี | €3.5M | |
| Roma | 28 ปี | €4M | |
| Roma | 28 ปี | €5M | |
| Roma | 28 ปี | €7M | |
| Roma | 27 ปี | €9M | |
| Roma | 27 ปี | €11M | |
| Roma | 26 ปี | €13M | |
| Roma | 26 ปี | €10M | |
| Roma | 25 ปี | €7.5M | |
| Roma | 25 ปี | €7.5M | |
| Roma | 25 ปี | €9M | |
| Inter | 24 ปี | €9M | |
| Inter | 24 ปี | €10M | |
| Inter | 24 ปี | €11M | |
| Inter | 23 ปี | €13M | |
| Inter | 23 ปี | €14M | |
| Inter | 23 ปี | €12M | |
| Inter | 22 ปี | €12M | |
| Inter | 22 ปี | €11M | |
| Inter | 21 ปี | €11M | |
| Inter | 21 ปี | €7.5M | |
| Inter | 20 ปี | €5M | |
| Inter | 20 ปี | €4M | |
| Internacional | 20 ปี | €3M | |
| Internacional | 20 ปี | €1M | |
| Internacional | 19 ปี | €750K | |
| Internacional | 19 ปี | €750K | |
| Internacional | 18 ปี | €600K | |
| Internacional | 18 ปี | €300K |
Juan Jesus ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 7 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Juan Jesus ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 7 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 561 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.5
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | กัลโช เซเรียอา อิตาลี | Venezia | 7 | 561 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2025-2026 | กัลโช เซเรียอา อิตาลี | Napoli | 24 | 1,678 | 0 | 0 | 6.8 |
| แชมเปียนส์ลีก | Napoli | 7 | 347 | 0 | 0 | 6.4 | |
| โคปปาอิตาเลีย | Napoli | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.1 | |
| ซูเปร์โกปปา อิตาเลียนา | Napoli | 2 | 174 | 0 | 0 | 7.6 | |
| 2024-2025 | กัลโช เซเรียอา อิตาลี | Napoli | 15 | 1,075 | 0 | 1 | 6.9 |
| โคปปาอิตาเลีย | Napoli |
| 2 |
| 180 |
| 1 |
| 0 |
| 7.3 |
| 2023-2024 | กัลโช เซเรียอา อิตาลี | Napoli | 24 | 2,117 | 1 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| แชมเปียนส์ลีก | Napoli | 5 | 430 | 0 | 0 | 6.5 | |
| ซูเปร์โกปปา อิตาเลียนา | Napoli | 2 | 180 | 0 | 1 | 7.0 |
| 2022-2023 | กัลโช เซเรียอา อิตาลี | Napoli | 15 | 929 | 1 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| แชมเปียนส์ลีก | Napoli | 3 | 204 | 0 | 0 | 6.6 | |
| โคปปาอิตาเลีย | Napoli | 1 | 120 | 1 | 0 | 7.5 |
| 2021-2022 | กัลโช เซเรียอา อิตาลี | Napoli | 21 | 1,273 | 1 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูโรปาลีก | Napoli | 6 | 456 | 0 | 0 | 6.7 | |
| โคปปาอิตาเลีย | Napoli | 1 | 26 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2020-2021 | ยูโรปาลีก | Roma | 6 | 418 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กัลโช เซเรียอา อิตาลี | Roma | 5 | 153 | 0 | 0 | 6.6 | |
| กระชับมิตรสโมสร | Roma | 2 | 34 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2019-2020 | กัลโช เซเรียอา อิตาลี | Roma | 4 | 137 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กระชับมิตรสโมสร | Roma | 2 | 135 | 0 | 0 | 6.6 | |
| ยูโรปาลีก | Roma | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.3 |
| 2018-2019 | กัลโช เซเรียอา อิตาลี | Roma | 20 | 1,398 | 1 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| แชมเปียนส์ลีก | Roma | 3 | 212 | 0 | 0 | 6.8 | |
| กระชับมิตรสโมสร | Roma | 1 | 45 | 0 | 0 | – | |
| โคปปาอิตาเลีย | Roma | 1 | 10 | 0 | 0 | 7.0 | |
| อินเตอร์เนชันแนล แชมเปียนส์คัพ | Roma | 1 | 27 | 0 | 0 | – |
| 2018 | อินเตอร์เนชันแนล แชมเปียนส์คัพ | Roma | 1 | 29 | 0 | 0 | 5.9 |
|---|
| 2017-2018 | กัลโช เซเรียอา อิตาลี | Roma | 22 | 1,656 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| แชมเปียนส์ลีก | Roma | 6 | 517 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2016-2017 | กัลโช เซเรียอา อิตาลี | Roma | 20 | 1,188 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2015-2016 | กัลโช เซเรียอา อิตาลี | Inter Milan | 19 | 1,414 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2014-2015 | กัลโช เซเรียอา อิตาลี | Inter Milan | 32 | 2,849 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2013-2014 | กัลโช เซเรียอา อิตาลี | Inter Milan | 3 | 193 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2012-2013 | กัลโช เซเรียอา อิตาลี | Inter Milan | 4 | 286 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2011-2012 | กัลโช เซเรียอา อิตาลี | Inter Milan | 1 | 1 | 0 | 0 | – |
|---|