โฆษณา
Kengo Kitazume เล่นให้กับ Matsumoto Yamaga ตำแหน่ง: กองหลัง, สัญชาติ: ญี่ปุ่น, อายุ: 34 ปี, ส่วนสูง: 177 ซม., มูลค่าตลาด: €125K 2026-2027: 4 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Giravanz Kitakyushu พบ Matsumoto Yamaga (30 สิงหาคม 2569).
อัปเดตล่าสุด:
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €700K (27 ธ.ค. 2562)
Matsumoto Yamaga: 13 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Matsumoto Yamaga ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Kengo Kitazume ลงเล่น 150 นาที และเป็นตัวจริง 5 นัด
Matsumoto Yamaga: 4 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Shimizu S-Pulse: 99 นัด 5 ประตู 9 แอสซิสต์
Kashiwa Reysol: 45 นัด 1 ประตู 4 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Matsumoto Yamaga, ผลบอลสด
Kengo Kitazume อายุ 34 ปี วันเกิด: 30 เมษายน 2535
ตำแหน่ง: กองหลัง
สโมสรของ Kengo Kitazume: Matsumoto Yamaga
ส่วนสูงของ Kengo Kitazume: 177 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: ญี่ปุ่น
มูลค่าตลาด: €125K
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Shimizu S Pulse | 34 ปี | €125K | |
| Shimizu S Pulse | 33 ปี | €150K | |
| Shimizu S Pulse | 33 ปี | €175K | |
| Shimizu S Pulse | 32 ปี | €200K | |
| Shimizu S Pulse | 32 ปี | €200K | |
| Shimizu S Pulse | 31 ปี | €300K | |
| Shimizu S Pulse | 31 ปี | €300K | |
| Kashiwa Reysol | 30 ปี | €300K | |
| Kashiwa Reysol | 30 ปี | €350K | |
| Kashiwa Reysol | 29 ปี | €450K | |
| Kashiwa Reysol | 29 ปี | €550K | |
| Kashiwa Reysol | 28 ปี | €600K | |
| Kashiwa Reysol | 27 ปี | €550K | |
| Yokohama | 27 ปี | €700K | |
| Yokohama | 27 ปี | €400K | |
| Yokohama | 26 ปี | €400K | |
| JEF United Ichihara Chiba | 25 ปี | €250K | |
| JEF United Ichihara Chiba | 24 ปี | €200K | |
| JEF United Ichihara Chiba | 24 ปี | €150K |
Kengo Kitazume ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 4 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Kengo Kitazume ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 4 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 150 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.3
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | เจ3 ลีก ญี่ปุ่น | Matsumoto Yamaga | 4 | 150 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2026 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Shimizu S-Pulse | 14 | 937 | 1 | 1 | 6.4 |
| 2025 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Shimizu S-Pulse | 21 | 1,180 | 0 | 1 | 6.5 |
| 2024 | เจ2 ลีก ญี่ปุ่น | Shimizu S-Pulse | 27 | 1,113 | 0 | 4 | 6.6 |
| 2023-2024 | เจ2 ลีก ญี่ปุ่น | Shimizu S-Pulse | 2 | 15 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2023 | เจ2 ลีก ญี่ปุ่น | Shimizu S-Pulse | 32 | 1,822 | 4 | 3 | 7.0 |
| 2022-2023 | เจ2 ลีก ญี่ปุ่น | Shimizu S-Pulse | 2 | 106 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| เจลีก คัพ ญี่ปุ่น | Shimizu S-Pulse | 1 | 13 | 0 | 0 | – |
| 2022 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Kashiwa Reysol | 8 | 368 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2021-2022 | เจลีก คัพ ญี่ปุ่น | Kashiwa Reysol | 1 | 87 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2021 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Kashiwa Reysol | 7 | 471 | 0 | 2 | 6.8 |
|---|
| 2020-2021 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Kashiwa Reysol | 14 | 990 | 1 | 2 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เจลีก คัพ ญี่ปุ่น | Kashiwa Reysol | 2 | 154 | 0 | 0 | – | |
| เอ็มเพอเรอร์สคัพ ญี่ปุ่น | Kashiwa Reysol | 1 | 69 | 0 | 0 | – |
| 2020 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Kashiwa Reysol | 12 | 572 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|