เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €1.2M (5 ม.ค. 2563)
อัปเดตล่าสุด:
Kevin Dawson เล่นให้กับ Defensor Sporting Montevideo ตำแหน่ง: ผู้รักษาประตู, สัญชาติ: อุรุกวัย, อายุ: 34 ปี, ส่วนสูง: 178 ซม., มูลค่าตลาด: €250K Kevin Dawson ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 1 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Kevin Dawson ลงเล่นคือ Montevideo City Torque พบ Defensor Sporting Montevideo โดยอยู่ในสนาม 90 นาที วันที่แข่งขัน: 4 มีนาคม 2569
Defensor Sporting Montevideo: 29 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Defensor Sporting Montevideo ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026 Kevin Dawson ลงเล่น 2551 นาที และเป็นตัวจริง 29 นัด
Defensor Sporting Montevideo: 5 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Deportivo Cali: 19 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Club Atlético Peñarol: 49 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Defensor Sporting Montevideo, ผลบอลสด
Kevin Dawson อายุ 34 ปี วันเกิด: 8 กุมภาพันธ์ 2535
ตำแหน่ง: ผู้รักษาประตู
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Defensor Sporting Montevideo | 34 ปี | €250K | |
| Defensor Sporting Montevideo | 34 ปี | €300K | |
| Defensor Sporting Montevideo | 33 ปี | €400K | |
| Defensor Sporting Montevideo | 33 ปี | €500K | |
| Defensor Sporting Montevideo | 33 ปี | €500K | |
| Defensor Sporting Montevideo | 32 ปี | €600K | |
| Defensor Sporting Montevideo | 32 ปี | €700K | |
| Plaza Colonia | 31 ปี | €700K | |
| Deportivo Cali | 31 ปี | €850K | |
| Penarol | 30 ปี | €1M | |
| Penarol | 30 ปี | €1M | |
| Penarol | 29 ปี | €1M | |
| Penarol | 29 ปี | €1M | |
| Penarol | 29 ปี | €1M | |
| Penarol | 28 ปี | €950K | |
| Penarol | 28 ปี | €950K | |
| Penarol | 27 ปี | €1.2M | |
| Penarol | 27 ปี | €1M | |
| Penarol | 25 ปี | €850K | |
| Penarol | 25 ปี | €600K | |
| Plaza Colonia | 24 ปี | €500K | |
| Plaza Colonia | 24 ปี | €450K | |
| Plaza Colonia | 23 ปี | €425K | |
| Plaza Colonia | 22 ปี | €400K |
สโมสรของ Kevin Dawson: Defensor Sporting Montevideo
ส่วนสูงของ Kevin Dawson: 178 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: อุรุกวัย
มูลค่าตลาด: €250K
Kevin Dawson ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 1 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Kevin Dawson ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 1 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 90 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.4
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | โคปา ซูดาเมริกานา | Defensor Sporting Montevideo | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2025 | โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Defensor Sporting Montevideo | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2024 | โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Defensor Sporting Montevideo | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2023 | พรีเมราเอ โคลอมเบีย | Deportivo Cali | 12 | 1,080 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2022-2023 | พรีเมราเอ โคลอมเบีย | Deportivo Cali | 7 | 630 | 0 | 0 | 6.5 |
| พรีเมรา ดิวิชัน อุรุกวัย | Club Atlético Peñarol |
| 2 |
| 155 |
| 0 |
| 0 |
| – |
| 2022 | โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Club Atlético Peñarol | 4 | 360 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2021-2022 | โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Club Atlético Peñarol | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| พรีเมรา ดิวิชัน อุรุกวัย | Club Atlético Peñarol | 1 | 46 | 0 | 0 | – |
| 2021 | โคปา ซูดาเมริกานา | Club Atlético Peñarol | 14 | 1,260 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2020-2021 | โคปา ซูดาเมริกานา | Club Atlético Peñarol | 2 | 180 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| พรีเมรา ดิวิชัน อุรุกวัย | Club Atlético Peñarol | 1 | 57 | 0 | 0 | – |
| 2020 | โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Club Atlético Peñarol | 6 | 540 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2019-2020 | พรีเมรา ดิวิชัน อุรุกวัย | Club Atlético Peñarol | 1 | 89 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2019 | โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Club Atlético Peñarol | 5 | 450 | 0 | 0 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ซูดาเมริกานา | Club Atlético Peñarol | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2018 | โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Club Atlético Peñarol | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ซูดาเมริกานา | Club Atlético Peñarol | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2017-2018 | โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Club Atlético Peñarol | 2 | 0 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|