สูงสุด: €2M (15 ก.ค. 2561)
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| KACM Marrakech | 39 ปี | €100K | |
| KACM Marrakech | 38 ปี | €125K | |
| Pau | 38 ปี | €150K | |
| Pau | 37 ปี | €175K | |
| Pau | 37 ปี | €200K | |
| Pau | 36 ปี | €200K | |
| Paris | 36 ปี | €200K | |
| Paris | 35 ปี | €250K | |
อัปเดตล่าสุด:
ตำแหน่ง: กองหน้า, สัญชาติ: โมร็อกโก, อายุ: 39 ปี, ส่วนสูง: 189 ซม. Khalid Boutaïb ในฤดูกาล 2024-2025: ลงเล่น 30 นัด ยิง 7 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Khalid Boutaïb ลงเล่นคือ Pau พบ Guingamp โดยอยู่ในสนาม 69 นาที วันที่แข่งขัน: 10 พฤษภาคม 2568
Pau: 63 นัด 16 ประตู 4 แอสซิสต์
Paris: 31 นัด 7 ประตู 6 แอสซิสต์
Havre Athletic Club: 35 นัด 5 ประตู 0 แอสซิสต์
Zamalek: 2 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Yeni Malatyaspor: 48 นัด 16 ประตู 6 แอสซิสต์
Strasbourg Alsace: 26 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: ผลบอลสด
Khalid Boutaïb อายุ 39 ปี วันเกิด: 24 เมษายน 2530
ตำแหน่ง: กองหน้า
ส่วนสูงของ Khalid Boutaïb: 189 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
| 35 ปี |
| €300K |
| Havre | 34 ปี | €400K |
| Havre | 34 ปี | €450K |
| Havre | 33 ปี | €450K |
| Havre | 33 ปี | €600K |
| Free Player | 32 ปี | €800K |
| Free Player | 32 ปี | €1M |
| Zamalek | 32 ปี | €1.5M |
| Yeni Malatyaspor | 31 ปี | €1.8M |
| Yeni Malatyaspor | 31 ปี | €2M |
| Yeni Malatyaspor | 31 ปี | €1.8M |
| Yeni Malatyaspor | 30 ปี | €1.8M |
| Strasbourg | 30 ปี | €1.5M |
| Strasbourg | 29 ปี | €1M |
| Strasbourg | 29 ปี | €1M |
| GFC Ajaccio | 28 ปี | €1M |
| GFC Ajaccio | 28 ปี | €400K |
| GFC Ajaccio | 27 ปี | €200K |
| Istres | 25 ปี | €150K |
สัญชาติ: โมร็อกโก
Khalid Boutaïb ในฤดูกาล 2024-2025: ลงเล่น 30 นัด ยิง 7 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Khalid Boutaïb ในฤดูกาล 2024-2025: ลงเล่น 30 นัด ยิง 7 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 2,170 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.8
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2024-2025 | ลีกเอิง 2 ฝรั่งเศส | Pau | 30 | 2,170 | 7 | 1 | 6.8 |
| 2023-2024 | ลีกเอิง 2 ฝรั่งเศส | Pau | 31 | 1,960 | 9 | 3 | 6.8 |
| Coupe de France | Pau | 2 | 157 | 0 | 0 | 6.7 | |
| 2022-2023 | ลีกเอิง 2 ฝรั่งเศส | Paris | 15 | 1,019 | 2 | 4 | 6.9 |
| Coupe de France | Paris | 1 | 13 | 1 | 0 | 8.2 | |
| 2021-2022 | ลีกเอิง 2 ฝรั่งเศส | Paris | 15 | 1,094 | 4 | 2 | 6.7 |
| ลีกเอิง 2 ฝรั่งเศส |
| Havre Athletic Club |
| 19 |
| 1,446 |
| 4 |
| 0 |
| 6.4 |
| 2020-2021 | ลีกเอิง 2 ฝรั่งเศส | Havre Athletic Club | 15 | 873 | 1 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Coupe de France | Havre Athletic Club | 1 | 20 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | พรีเมียร์ลีก อียิปต์ | Zamalek | 2 | 126 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2019 | แอฟริกา คัพ ออฟ เนชันส์ | โมร็อกโกทีมชาติ | 1 | 12 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2018-2019 | ซูเปอร์ลีก ตุรกี | Yeni Malatyaspor | 16 | 1,056 | 4 | 3 | 6.9 |
|---|
| 2018 | การแข่งขันชิงแชมป์โลก | โมร็อกโกทีมชาติ | 2 | 141 | 1 | 0 | 7.1 |
|---|
| 2017-2018 | ซูเปอร์ลีก ตุรกี | Yeni Malatyaspor | 32 | 2,625 | 12 | 3 | 6.9 |
|---|
| 2016-2017 | ลีกเอิง 2 ฝรั่งเศส | Strasbourg Alsace | 25 | 861 | 1 | 0 | 7.1 |
|---|
| 2015-2016 | ลีกเอิง 2 ฝรั่งเศส | Strasbourg Alsace | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกเอิง ฝรั่งเศส | GFC Ajaccio | 31 | 1,928 | 6 | 1 | 6.9 |
| 2014-2015 | ลีกเอิง 2 ฝรั่งเศส | GFC Ajaccio | 4 | 351 | 0 | 0 | – |
|---|