โฆษณา
Krisztián Hegyi เล่นให้กับ Sparta ตำแหน่ง: ผู้รักษาประตู, สัญชาติ: ฮังการี, อายุ: 24 ปี, ส่วนสูง: 193 ซม., มูลค่าตลาด: €400K 2025-2026: 20 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Puskas Akademia พบ Budapest (16 พฤษภาคม 2569).
อัปเดตล่าสุด:
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €450K (9 มิ.ย. 2567)
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Budapest | 23 ปี |
Budapest: 14 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
West Ham United U21: 36 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
Debreceni VSC: 7 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Motherwell: 2 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Den Bosch: 17 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Stevenage Borough: 4 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Krisztián Hegyi อายุ 24 ปี วันเกิด: 24 กันยายน 2545
ตำแหน่ง: ผู้รักษาประตู
สโมสรของ Krisztián Hegyi: Sparta
ส่วนสูงของ Krisztián Hegyi: 193 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: ฮังการี
มูลค่าตลาด: €400K
| West Ham U23 | 23 ปี | €350K |
| DVSC | 22 ปี | €450K |
| Motherwell | 22 ปี | €450K |
| Den Bosch | 21 ปี | €450K |
| Stevenage Borough | 21 ปี | €350K |
| West Ham U23 | 20 ปี | €250K |
Krisztián Hegyi ในฤดูกาล 2025-2026: ลงเล่น 20 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Krisztián Hegyi ในฤดูกาล 2025-2026: ลงเล่น 20 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 1,800 นาที
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025-2026 | NB I ฮังการี | Budapest | 14 | 1,260 | 0 | 0 | 6.4 |
| เนชันแนลลีก คัพ อังกฤษ | West Ham United U21 | 2 | 180 | 0 | 0 | – | |
| พรีเมียร์ลีก 2 อังกฤษ | West Ham United U21 | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.4 | |
| พรีเมียร์ลีก อินเตอร์เนชันแนล คัพ | West Ham United U21 | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.9 | |
| อีเอฟแอล โทรฟี | West Ham United U21 | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.3 | |
| 2024-2025 | NB I ฮังการี | Debreceni VSC | 7 | 630 | 0 | 0 | 6.8 |
| ลีกคัพ สกอตแลนด์ |
| Motherwell |
| 2 |
| 180 |
| 0 |
| 0 |
| 6.7 |
| 2023-2024 | เอียร์สเตอ ดีวีซี เนเธอร์แลนด์ | Den Bosch | 17 | 1,530 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกวัน อังกฤษ | Stevenage Borough | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.3 | |
| อีเอฟแอลคัพ | Stevenage Borough | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 | |
| ยูโร U21 รอบคัดเลือก | ฮังการีทีมชาติ | 8 | 720 | 0 | 0 | 6.9 | |
| อีเอฟแอลคัพ | ไอซ์แลนด์ทีมชาติ | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 | |
| ลีกวัน อังกฤษ | ไอซ์แลนด์ทีมชาติ | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2022-2023 | พรีเมียร์ลีก 2 อังกฤษ | West Ham United U21 | 23 | 2,070 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| อีเอฟแอล โทรฟี | West Ham United U21 | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.5 | |
| พรีเมียร์ลีก อินเตอร์เนชันแนล คัพ | West Ham United U21 | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.1 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | ฮังการีทีมชาติ | 4 | 360 | 0 | 0 | 7.5 |
| 2021-2022 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23 | West Ham United U23 | 22 | 1,980 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| อีเอฟแอล โทรฟี | West Ham United U21 | 3 | 270 | 0 | 0 | – | |
| ยูโร U21 รอบคัดเลือก | ฮังการีทีมชาติ | 7 | 630 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2019-2020 | อีเอฟแอล โทรฟี | West Ham United U21 | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| การแข่งขันชิงแชมป์โลก U17 | ไอซ์แลนด์ทีมชาติ | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | ยูโร U17 | ไอซ์แลนด์ทีมชาติ | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|